Uanaume ni ubabe au ujasiriamali?


M

mashishanga

JF-Expert Member
Joined
Sep 16, 2016
Messages
612
Likes
418
Points
80
Age
49
M

mashishanga

JF-Expert Member
Joined Sep 16, 2016
612 418 80
Nije kwenye mada, inawezekanaje mwanamke uliyekua unampenda, unamjali ambaye ulikua unahisi bila yeye maisha yako hayawezi kwenda, anafanya kakosa kidogo badala yakukaa kuongea, basi unaanza kurusha matusi, dharau, makofi na ngumi?

Tena kipigo na hizo dharau unazionyesha mbele ya watoto, wakati mwingine mwanaume anachukua fimbo anaanza mchapa kama mtoto! Niulize, hivi wanaume hufanya hivyo kumlinganisha mkeo na mtoto au ni uonevu kwakuwa mwanamke hawezi kurudisha ngumi? Au kupiga na dharau ndio uanaume unajulikana?

Nimeleta hili maana ninaona threads nyingi watu wanajisifia kupiga wapenzi wao. Mara utasikia "mke bila kupiga hakuna penzi". Ni nini kinasababisha asilimia kubwa ya wanaume kufanya hivi? Hivi ukimwambia mkeo/mwenzio kuwa sipendi hichi hawezi kuelewa? Maana wako wanawake wamepata vipigo kwa wapenzi wao na waume zao hadi wakafa.
 
R

Retired

JF-Expert Member
Joined
Jul 22, 2016
Messages
16,891
Likes
24,326
Points
280
Age
22
R

Retired

JF-Expert Member
Joined Jul 22, 2016
16,891 24,326 280
Nije kwenye mada, inawezekanaje mwanamke uliyekua unampenda, unamjali ambaye ulikua unahisi bila yeye maisha yako hayawezi kwenda, anafanya kakosa kidogo badala yakukaa kuongea, basi unaanza kurusha matusi, dharau, makofi na ngumi?

Tena kipigo na hizo dharau unazionyesha mbele ya watoto, wakati mwingine mwanaume anachukua fimbo anaanza mchapa kama mtoto! Niulize, hivi wanaume hufanya hivyo kumlinganisha mkeo na mtoto au ni uonevu kwakuwa mwanamke hawezi kurudisha ngumi? Au kupiga na dharau ndio uanaume unajulikana?

Nimeleta hili maana ninaona threads nyingi watu wanajisifia kupiga wapenzi wao. Mara utasikia "mke bila kupiga hakuna penzi". Ni nini kinasababisha asilimia kubwa ya wanaume kufanya hivi? Hivi ukimwambia mkeo/mwenzio kuwa sipendi hichi hawezi kuelewa? Maana wako wanawake wamepata vipigo kwa wapenzi wao na waume zao hadi wakafa.
Lijali...... Pwani yetu!
 
prospilla

prospilla

JF-Expert Member
Joined
Mar 31, 2015
Messages
672
Likes
598
Points
180
Age
25
prospilla

prospilla

JF-Expert Member
Joined Mar 31, 2015
672 598 180
Hamna namna.. acha iwe hivo kama hao wanaojisifu
 
Mustaphagentleman

Mustaphagentleman

JF-Expert Member
Joined
Jun 22, 2016
Messages
4,003
Likes
2,923
Points
280
Mustaphagentleman

Mustaphagentleman

JF-Expert Member
Joined Jun 22, 2016
4,003 2,923 280
Sio uungwana ila wengine ni nature yao mfano Wakurya wao kupiga ni lazma hata mke wa kikurya asipopigwa anasema hapendwi
 
M

mashishanga

JF-Expert Member
Joined
Sep 16, 2016
Messages
612
Likes
418
Points
80
Age
49
M

mashishanga

JF-Expert Member
Joined Sep 16, 2016
612 418 80
Kwan mwanaume ukimwambia mwanamke kosa Lake Bila kupiga uanaume wako unaisha?
 
mamaafacebook II

mamaafacebook II

JF-Expert Member
Joined
Aug 16, 2016
Messages
2,473
Likes
3,385
Points
280
mamaafacebook II

mamaafacebook II

JF-Expert Member
Joined Aug 16, 2016
2,473 3,385 280
Wallah tunatofautiana binadam

Tupo tukipigwa n mtiti

Tupo Bila kupigwa unaona mapenzi hayanogi

Binafsi naona mnapokua wazi kuekana sawa Kwa maneno Kwa kuongea pamoja ndio solution
 
King Kong III

King Kong III

JF-Expert Member
Joined
Oct 15, 2010
Messages
32,913
Likes
15,528
Points
280
King Kong III

King Kong III

JF-Expert Member
Joined Oct 15, 2010
32,913 15,528 280
Uanaume "KAZI".
 
DEOD 360

DEOD 360

JF-Expert Member
Joined
Jun 30, 2016
Messages
2,629
Likes
3,714
Points
280
DEOD 360

DEOD 360

JF-Expert Member
Joined Jun 30, 2016
2,629 3,714 280
Kipimo cha mwanaume ni kumiliki familia mengine ni mengineyo
 
General Mangi

General Mangi

JF-Expert Member
Joined
Dec 21, 2013
Messages
13,670
Likes
18,447
Points
280
General Mangi

General Mangi

JF-Expert Member
Joined Dec 21, 2013
13,670 18,447 280
Kwa sisi wachaga kipigo kidogo kama kakofi kamoja na mkwara ni sehemu ya mapenzi.

Sema sasa kidogo hii imetowekaa, ila umkute mchaga anepiga vyombo lkm mke apate kipondo.

Kwa upande wangu sipendi vijidharau vya hovyo toka kwa mwanamkee.
Ila kaukofi kidogo ukiniletea nyodoo nakuzabaa
 
K

KAHUSE

Senior Member
Joined
Sep 27, 2016
Messages
199
Likes
181
Points
60
Age
22
K

KAHUSE

Senior Member
Joined Sep 27, 2016
199 181 60
Mzee mmoja alituhadithia kuwa alikuwa na mkewe wa kwanza mbabe mnoo. Kijiji kizima walimjua. Wao ni kupigana daily. Matokeo yalikuwa hayatabiriki kwani ushindi uliweza kwenda kwa yeyote. Wakaenda mwishoe wakaachana kwa kuwa watu walikuwa wanamsema sana yule mwanaume kuoa mke mbabe. Akaoa mke mshika dini mnyenyekevu na mpole. Lakini kwa huyu mzee alikinai mapema kwani alimuona kapooza. Na bibi nae kumbe alikuwa anamiss ule ubabe wa babu. Mke na mume mpole wakaachwa na wawili hawa kurudiana. Sometimes mazoea yana tabu.
 

Forum statistics

Threads 1,275,109
Members 490,908
Posts 30,532,856