Uamuzi wa rufaa ya michael wambura

Uamuzi wa rufaa ya michael wambura

FOR 2015

JF-Expert Member
Joined
Sep 4, 2012
Posts
538
Reaction score
227
Wana JF...

Tafadhali mwenye kujua maendeleo ya Rufaa ya Ndg. Michael Wambura kuhusu Urais wa Simba atuwekee hapa. Ninazo taarifa kuwa Kamati ya Rufaa ya TFF ilikaa jana mpaka saa sita za usiku, ila mpaka hivi sasa sijasikia taarifa zozote juu ya Maamuzi ya Kamati hiyo.....Mwenye taarifa tafadhali
 
...maskini wambura,mbona rage alifungwa na leo anadunda...
 
sijajua ila ningetamani arudishwe game ikaamuliwe mchana kweupe ili kuondoa makundi na migogoro
 
Maamuzi mpaka usiku wa leo mkuu jana ilishindikana
 
Nyie Bojo huyo Wambura wenu mchukueni mukampe cheo cha Malinzi kule kwenu Bukoba huku Msimbazi hana chake!!
 
Maamuzi ni kesho
Source: Radio One.
Nasikia uamuzi umepitishwa kwa kupigiwa kura! Yanayopigiwa kura ni mambo yanayohusiana na maoni, kama kusema nani atashinda Kombe la Dunia mwaka huu. Mambo halisia (issues based on fact) hayaamuliwi kwa kupigiwa kura, kama kusema kesho ni lini. Right is right even if everybody else says it is wrong, and wrong is wrong even if everybody else says it is right (Ndio ni ndio tu hata kama kila mtu atasema siyo, na siyo ni siyo tu hata kama kila mtu atasema ndiyo). Kama kweli uamuzi aumepitishwa kwa njia hiyo, bila ya kujali nani kashinda, ni aibu kupita aibu!
 
JM mshikaji wake kamlinda......
Kivipi Ulimakafu. TFF na wanachma wake 44 tuna Katiba zinazotuongoza.Katiba hizi ndizo zimezaa kanuni za chaguzi zetu.Kanuni za uchaguzi za wanachama wetu ziko wazi asiyeridhika na maamuzi ya kamati ya uchaguzi ya klabu/chama chake analeta rufaa yake TFF na kamati ya rufaa ya uchaguzi ya TFF ndio inasikiliza rufaa hizi. Huu ndio utaratibu ambao kwa mujibu wa taratibu zetu (structures) ambazo tumejiwekea tunaufuata. Sasa hapa kulindana kunatoka wapi wakati taratibu zimefuatwa to the latter?
 
Last edited by a moderator:
Kivipi Ulimakafu. TFF na wanachma wake 44 tuna Katiba zinazotuongoza.Katiba hizi ndizo zimezaa kanuni za chaguzi zetu.Kanuni za uchaguzi za wanachama wetu ziko wazi asiyeridhika na maamuzi ya kamati ya uchaguzi ya klabu/chama chake analeta rufaa yake TFF na kamati ya rufaa ya uchaguzi ya TFF ndio inasikiliza rufaa hizi. Huu ndio utaratibu ambao kwa mujibu wa taratibu zetu (structures) ambazo tumejiwekea tunaufuata. Sasa hapa kulindana kunatoka wapi wakati taratibu zimefuatwa to the latter?

Hongera kwa ufafanuzi. Hapo kwenye RED enzi hizo UDSM wange - comment CL100, sijui kama bado ina- apply siku hizi.
 
Alistahili, hvi we uliona wapi eti mtu anashiriki shughuli zote za club alafu leo uje useme c mwanachama? Lilikuwa zengwe tu, malinzi kasimamia ukweli
 
Jamal Malinzi,
Club za Simba na Yanga usipoteze muda wako kuzifuatilia,,,wenye akili tunajua ni nini wanachokifanya.
Muda mwingi naomba utumie kuwasaidia wale watoto wa U15 ili waweze kukua kimpira. Watakuja kutusaidia
kama wakikuzwa vizuri Mkuu hawa Simba na Yanga ni wakupuuzwa tu.
 
uchambuzi wa kina huu, kula LIKE
Nasikia uamuzi umepitishwa kwa kupigiwa kura! Yanayopigiwa kura ni mambo yanayohusiana na maoni, kama kusema nani atashinda Kombe la Dunia mwaka huu. Mambo halisia (issues based on fact) hayaamuliwi kwa kupigiwa kura, kama kusema kesho ni lini. Right is right even if everybody else says it is wrong, and wrong is wrong even if everybody else says it is right (Ndio ni ndio tu hata kama kila mtu atasema siyo, na siyo ni siyo tu hata kama kila mtu atasema ndiyo). Kama kweli uamuzi aumepitishwa kwa njia hiyo, bila ya kujali nani kashinda, ni aibu kupita aibu!
 
Pierced truth
jamal malinzi,
club za simba na yanga usipoteze muda wako kuzifuatilia,,,wenye akili tunajua ni nini wanachokifanya.
Muda mwingi naomba utumie kuwasaidia wale watoto wa u15 ili waweze kukua kimpira. Watakuja kutusaidia
kama wakikuzwa vizuri mkuu hawa simba na yanga ni wakupuuzwa tu.
 
Alistahili, hvi we uliona wapi eti mtu anashiriki shughuli zote za club alafu leo uje useme c mwanachama? Lilikuwa zengwe tu, malinzi kasimamia ukweli

Hawa wote wawili Malinzi na Wambura lao moja la kufanya mpira kuwa ndio kitega uchumi chao; wanakimbilia huo uongozi kwenda kuiba na sio kuendeleza soccer!!! Time will tell.
 
Back
Top Bottom