Uaminifu uliotukuka

Uaminifu uliotukuka

Wote mnawaamini sana watu wengine kiasi cha kukabidhi maisha yenu kwao.

Kama umewahi kumeza dawa au kuchomwa sindano au kufanyiwa upasuaji ujue ulimuamini daktari kwa kumkabidhi maisha yako.

Kama angekosea dozi au aina ya dawa au upasuaji si angesababisha kifo chako?
ha ha ha ha hii inaitwa pata potea
 
Labda muwe na beef. Lakini kawaida tu hapo mshikaji wako wa job mbona anafanya hivyo au mi nafanya.

Huku kazini tunaachiana username na password na mtu una access mpka account za Mo Dewji, lakini mwana unampa anapiga kazi maisha yanaendelea.
 
Hapo kwenye MBAZU, ndanu ya ushoto osie[emoji3]
Achana na picha, tulipokua shule taa ya bwalo la chakula iliungua. Ikabidi niiwe kuibadilisha, tulikosa ngazi ila palikua na meza haina mguu mmoja.
Kuna jamaa akajitolea atashikilia hapo pasipokua na mguu, kikawekwa kiti juu ya meza nikapanda, nikamaliza kazi vizuri, taa ilipowaka jamaa si akaachia meza kwa kujisahau. Hadi leo chembe moyo haijakaa sawa kutokana na lile tukio, nilianguka mbazu za kifuani ndio zikawa egemeo.....
 
[emoji25][emoji26][emoji26]
Achana na picha, tulipokua shule taa ya bwalo la chakula iliungua. Ikabidi niiwe kuibadilisha, tulikosa ngazi ila palikua na meza haina mguu mmoja.
Kuna jamaa akajitolea atashikilia hapo pasipokua na mguu, kikawekwa kiti juu ya meza nikapanda, nikamaliza kazi vizuri, taa ilipowaka jamaa si akaachia meza kwa kujisahau. Hadi leo chembe moyo haijakaa sawa kutokana na lile tukio, nilianguka mbazu za kifuani ndio zikawa egemeo.....
[emoji1751] poleee
 
Ushawahi kutana na swali unampenda vipi Mungu usiemwona huku unamchukia jirani yako unaemuona
Asemaye anampenda Mungu Hali jirani yake anamchukia huyo Ni mwongo Wala kweli haimo ndani yake.

Ila hapa nadhani swala Sio upendo Bali Ni uaminifu,yawezekana tunawapenda kwa asilimia zote lakini tunaweza tusiwaamini kwa kiwango hichohicho.
 
Back
Top Bottom