Uaminifu uliotukuka

Uaminifu uliotukuka

Asemaye anampenda Mungu Hali jirani yake anamchukia huyo Ni mwongo Wala kweli haimo ndani yake.

Ila hapa nadhani swala Sio upendo Bali Ni uaminifu,yawezekana tunawapenda kwa asilimia zote lakini tunaweza tusiwaamini kwa kiwango hichohicho.

Uko sahihi, kumpenda mtu na kumwamini ni vitu tofauti japo vinahusiana.
 
Asemaye anampenda Mungu Hali jirani yake anamchukia huyo Ni mwongo Wala kweli haimo ndani yake.

Ila hapa nadhani swala Sio upendo Bali Ni uaminifu,yawezekana tunawapenda kwa asilimia zote lakini tunaweza tusiwaamini kwa kiwango hichohicho.

Kwahiyo unataka kunijulisha kuwa hakuna uhusiano kabisa kati ya Uaminifu na upendo mimi naona kama vinafanya kazia pamoja hivi kwa mbali au nakosea
 
[emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787] Sijui nicheke
Achana na picha, tulipokua shule taa ya bwalo la chakula iliungua. Ikabidi niitwe kuibadilisha, tulikosa ngazi ila palikua na meza haina mguu mmoja.
Kuna jamaa akajitolea atashikilia hapo pasipokua na mguu, kikawekwa kiti juu ya meza nikapanda, nikamaliza kazi vizuri, taa ilipowaka jamaa si akaachia meza kwa kujisahau. Hadi leo chembe moyo haijakaa sawa kutokana na lile tukio, nilianguka mbavu za kifuani ndio zikawa egemeo.....fulcrum
 
[emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787] Sijui nicheke

Cheka tu mkuu, kwa sasa haina madhara.
Ila nakumbuka siku ile sikuweza hata kuhema, kuna vimate vilainiiii ndio vilikua vinachuruzika mdomoni.

Usiku niliamka kuona kama niko hai au nimeshahamia dunia nyingine.
 
Hee hata hospitali hukwenda?

Hakuna damu ilionekana kwa nje, maumivu na uharibifu ulikua ndani kwa ndani. Nilikunywa dawa za maumivu tu...huku kimoyo moyo naimba ukizaliwa mwanaumee matesooo matesooo

Ilikua wakati wa likizo nikaamua kubaki shule kidato cha nne kujiweka sawa na maandalizi ya mitihani ndio kupatwa na huo mkasa.

Mwamini Mungu tu.
 
Hakuna damu ilionekana kwa nje, maumivu na uharibifu ulikua ndani kwa ndani. Nilikunywa dawa za maumivu tu...huku kimoyo moyo naimba ukizaliwa mwanaumee matesooo matesooo

Ilikua wakati wa likizo nikaamua kubaki shule kidato cha nne kujiweka sawa na maandalizi ya mitihani ndio kupatwa na huo mkasa.

Mwamini Mungu tu.
Duh[emoji25]
 
Achana na picha, tulipokua shule taa ya bwalo la chakula iliungua. Ikabidi niitwe kuibadilisha, tulikosa ngazi ila palikua na meza haina mguu mmoja.
Kuna jamaa akajitolea atashikilia hapo pasipokua na mguu, kikawekwa kiti juu ya meza nikapanda, nikamaliza kazi vizuri, taa ilipowaka jamaa si akaachia meza kwa kujisahau. Hadi leo chembe moyo haijakaa sawa kutokana na lile tukio, nilianguka mbavu za kifuani ndio zikawa egemeo.....fulcrum
Chaaaah pole sana
 
Back
Top Bottom