UAE says three citizens held over Tanzania bombing, Only One from Kingdom held

UAE says three citizens held over Tanzania bombing, Only One from Kingdom held

Taarifa za kuaminika toka kwa mwanasheria

Jambo hilli limefanyiwa fabrications kadhaa, kwa uchache tu;

Ndg. zetu hawa sio kweli kama ilivyoripotiwa kwamba:
1). Walifika jumamosi na kesho yake jumapili litakatokea tukio hilo,
2). Na si kweli eti kuwa baada ya tukio eti wakaanza kuondoka kupitia Nairobi road na hivyo kukamatwa wakiwa njiani wanaondoka kuelekea Kenya kupitia Namanga.

UKWELI ULIVYO KWA MAELEZO YA NDUGU ZAO:

WENZETU HAWA WASAUDI WAWILI WALIKUJA SIKU TATU KABLA YA TUKIO HUSIKA KWA MATEMBEZI YAO BINAFSI AMBAYO MARA KWA MARA HUWA WANAYAFANYA KUJA KUWATEMBELEA NDG. ZAO HAPA TZ ARUSHA KAMA MTU MWINGINE ANGEWEZA KUFANYA KIMATEMBEZI.

WALIPOFIKA WALIKUWA WAKILALA KATIKA HOTELI MOJA "B" (JINA NALISITIRI) ILIYOPO ENEO LA KITUO KIKUU CHA MABASI YAENDAYO MIKOANI HAPA ARUSHA AMBAYO INAMILIKIWA NA MCHAGGA MMOJA MKRISTO, SIKU YA TUKIO BAADA YA KUTOKEA, MMILIKI HUYO WA HOTELI HIYO ALIPIGA SIMU POLISI AKIELEZA KWAMBA HOTELINI KWAKE WAMEFIKIA WATEJA AMBAO ANA SHAKA NAO HIVYO POLISI WALIFIKA NA KUWAKAMATA HAO WAWILI HAPO HAPO HOTELINI NA KUWATAFUTA WENYEJI WAO WAWILI "X" NA "Y" NA WOTE KUKAMATWA NA KUPELEKWA KITUO KIKUU CHA POLISI HADI LEO.

My take:
Suala hili linageuzwageuzwa na watu humu ndani pamoja na mtaani ili mradi kuonekana tu waarabu hawa wanakosa. Ni kwanini watu tunashindwa kumuelewa hata kiongozi mkuu wa katoliki Tanzania ndg Kadinali Pengo ambae kwa maneno yake ameseme lisihusishwe na dini bali ni mgogoro wa ndani ya 'KANISA LENYEWE'

Kwanini hatuwabebeshi mzigo huu waswahili wenzetu ambao dalili zaonyesha wazi kuwa wametenda kosa hilo mfano Victor Ambrose?
Ni wazi bado tunaelement za chuki dhidi ya hawa waarabu na dini yao pia. Ni vyema tungojee mwisho wa uchunguzi polisi watasemaje kuliko kulijadili suala hili kwa kuegemea upande mmoja(bias).

Naona na wewe kama kuna watu unawatetea kiaina, sijajua ni kwa maslahi ya nani unafanya hivyo. Kama Polisi waliona records za hao waarabu kuwa wameingia Arusha siku moja kabla na kuondoka siku moja baada, wewe una evidence za kuweza kukanusha hayo? Wewe unafikiri wanausalama wanakisia tu, mbona hawajakamata waarabu kibao walioko Arusha na waliokuwa wanasafiri siku hiyo wawakamate hao tu, huenda hata wewe kuna jambo unalifahamu, kwa maana unaignore kabisa habari kuwa mtuhumiwa mkuu katika uloipuzi huo ni Ambrose, kama kuna mtu wa kuwaokoa waarabu wako kwa sasa ni Ambrose, siyo JF wala "Ndugu" za hao waarabu! Maelezo ya kukamatwa waarabu kabla ya mlipuko ni mageni, tunaowafahamu ni wale waliokamatwa siku moja baada ya tukio...kama walikamatwa wengine huenda ni kwa tuhuma tofauti na hizo za mlipuko, kwani haiwezekani mtu akamatwe kwa kulipua wakati hata mlipuko haujatokea, hao ndugu zako unaowasema kama na wao walikuwa kwenye mishe hizohizo za kulipua basi itapobainika wataunganishwa kwenye kesi pamoja na hao warabu wengine na waafrika wanaoshikiliwa akiwapo Ambrose. Suala la Pengo kusema mambo hayo yasihusishwe na dini ni maneno yake hayo, polisi huwa hawafanyi kazi kwa maneno tu, la sivyo wangeshawaachia hao watuhumiwa wako kitambo. Polisi lazima wafanye uchunguzi wa kina, na wauwasilishe mahakamani, MAHAKAMA NDIYO ITAAMUA BAADA TU YA KUJIRIDHISHA PASI NA SHAKA KUWA HAO WAHUSIKA WANA HATIA AU HAWANA HATIA. Kwa hiyo ndugu usipige miayo isiyo na maana, hao waarabu wako chini ya mikono salama, na amini kabisa kuwa watapata HAKI WANAYOSTAHILI, kuja kulialia na kuomba sympathy JF wala haiwasaidii saana!:smokin:
 
Taarifa za kuaminika toka kwa mwanasheria

Jambo hilli limefanyiwa fabrications kadhaa, kwa uchache tu;

Ndg. zetu hawa sio kweli kama ilivyoripotiwa kwamba:
1). Walifika jumamosi na kesho yake jumapili litakatokea tukio hilo,
2). Na si kweli eti kuwa baada ya tukio eti wakaanza kuondoka kupitia Nairobi road na hivyo kukamatwa wakiwa njiani wanaondoka kuelekea Kenya kupitia Namanga.

UKWELI ULIVYO KWA MAELEZO YA NDUGU ZAO:

WENZETU HAWA WASAUDI WAWILI WALIKUJA SIKU TATU KABLA YA TUKIO HUSIKA KWA MATEMBEZI YAO BINAFSI AMBAYO MARA KWA MARA HUWA WANAYAFANYA KUJA KUWATEMBELEA NDG. ZAO HAPA TZ ARUSHA KAMA MTU MWINGINE ANGEWEZA KUFANYA KIMATEMBEZI.

WALIPOFIKA WALIKUWA WAKILALA KATIKA HOTELI MOJA "B" (JINA NALISITIRI) ILIYOPO ENEO LA KITUO KIKUU CHA MABASI YAENDAYO MIKOANI HAPA ARUSHA AMBAYO INAMILIKIWA NA MCHAGGA MMOJA MKRISTO, SIKU YA TUKIO BAADA YA KUTOKEA, MMILIKI HUYO WA HOTELI HIYO ALIPIGA SIMU POLISI AKIELEZA KWAMBA HOTELINI KWAKE WAMEFIKIA WATEJA AMBAO ANA SHAKA NAO HIVYO POLISI WALIFIKA NA KUWAKAMATA HAO WAWILI HAPO HAPO HOTELINI NA KUWATAFUTA WENYEJI WAO WAWILI "X" NA "Y" NA WOTE KUKAMATWA NA KUPELEKWA KITUO KIKUU CHA POLISI HADI LEO.

My take:
Suala hili linageuzwageuzwa na watu humu ndani pamoja na mtaani ili mradi kuonekana tu waarabu hawa wanakosa. Ni kwanini watu tunashindwa kumuelewa hata kiongozi mkuu wa katoliki Tanzania ndg Kadinali Pengo ambae kwa maneno yake ameseme lisihusishwe na dini bali ni mgogoro wa ndani ya 'KANISA LENYEWE'

Kwanini hatuwabebeshi mzigo huu waswahili wenzetu ambao dalili zaonyesha wazi kuwa wametenda kosa hilo mfano Victor Ambrose?
Ni wazi bado tunaelement za chuki dhidi ya hawa waarabu na dini yao pia. Ni vyema tungojee mwisho wa uchunguzi polisi watasemaje kuliko kulijadili suala hili kwa kuegemea upande mmoja(bias).

Acha kubwabwaja maneo ya uongo angalia update taarifa hapa.
Inaripotiwa kuwa jumla ya watu 12 wanashikiliwa na Jeshi la Polisi mkoani Arusha kwa kutuhumiwa kuhusika na mlipuko wa bomu lililorushwa katika eneo la Kanisa la Mt Joseph Mfanyakazi katika parokia teule ya Olasiti siku ya Jumapili, Mei 5, 2013 na kusababisha vifo vya watu watatu na kujeruhi wengine zaidi ya 60.

Ripota wa WAPO FM radio anasema majina ya watuhumiwa hao yametajwa (audio haisikiki vizuri hivyo transcription imeniwia ngumu, tafadhali fuatilia vyombo vingine vya habari ili kuyapata majina hayo kwa ukamilifu) kuwa ni:-

Victor Ambrose Calist (20, mkazi wa Kwa Mrombo, Arusha)
Joseph Yusuph Lomayani(18, mkazi wa Kwa Mrombo, Arusha)
George Bartholomeo Silayo (23, mkazi wa Olasiti, Arusha)
Mohammed Suleiman Said (38, mkazi wa Ilala, Dar es Salaam, aliyewafuata kwa gari binafsi washukiwa wa ugaidi kutoka kiwanja cha ndege na kuwepeleka hadi hoteli iliyopo Arusha)
Said Abdallah Said (28, mkazi wa Abu Dhabi, Nchi za Falme za Kiarabu)
Abdelaziz Mubarak (30, Nchi za Falme za Kiarabu)
Jassini Mbaraka (26 mkazi wa Bondeni, Arusha)
Foud Saleem Ahmed(Nchi za Falme za Kiarabu)

MAREJEO:

Himaya ya Imarati, Nchi za Falme za Kiarabu (UAE - United Arab Emirates) kwenye habari iliyopachikwa hapa awali inasema maafisa wake wamekanusha kuhusu raia wake watatu kuhusika na mlipuko wa bomu la Olasiti, Arusha.

Ripota anatamka maeneo na nchi za kigeni wanakotokea washukiwa wa ugaidi kuwa ni Abu Dhabi, Saudi Arabia, Falme za Kiarabu. Namshukuru Mhe. Zitto Kabwe kwa kunifahamisha kuhusu mkanganyiko huo, nimerejea jiografia na ni kuwa, Abu Dhabi ni mji mkuu wa Imarati (UAE), ambazo zina imirati saba -- Abu Dhabi, Dubai, Sharjah, Fujairah, Ras al Kaimah, Ajman na Umm a Quwain. Nchi jirani na UAE ni Qatar, Saudi Arabia na Oman.

Nchi ya Saudi Arabia yenyewe inapakana na nchi za Bahrain, Iraq, Jordan, Kuwait, Oman, Qatar, UAE na Yemen.

Habari kwa hisani ya wavuti na Arusha255 blog.
 
Nimekuja kugundua lengo la thread yako pale uliposema "Kadinali Pengo amesema lisihusishwe na dini ni mgogoro
wa ndani ya kanisa" hapa umeharibu na kuonyesha yote uliyoandika ni uongo ila ni kwa maslahi unayoyajua wewe'
 
Pengo alisema kweli kama si kweli angekua ameshakanusha tayari.
Vinginevyo kama na yeye anasikilizia upepo na hataki kuclarify maneno yake atakua nae ni msanii na dunia itakuwa imeponea chupuchupu baada ya yeye kutochaguliwa kuwa pope kwani kuwa na pope mwongo na mzushi lingekua ni janga kubwa sana.haya maneno yana apply kama pengo kadanganya.
 
Naona na wewe kama kuna watu unawatetea kiaina, sijajua ni kwa maslahi ya nani unafanya hivyo. Kama Polisi waliona records za hao waarabu kuwa wameingia Arusha siku moja kabla na kuondoka siku moja baada, wewe una evidence za kuweza kukanusha hayo? Wewe unafikiri wanausalama wanakisia tu, mbona hawajakamata waarabu kibao walioko Arusha na waliokuwa wanasafiri siku hiyo wawakamate hao tu, huenda hata wewe kuna jambo unalifahamu, kwa maana unaignore kabisa habari kuwa mtuhumiwa mkuu katika uloipuzi huo ni Ambrose, kama kuna mtu wa kuwaokoa waarabu wako kwa sasa ni Ambrose, siyo JF wala "Ndugu" za hao waarabu! Maelezo ya kukamatwa waarabu kabla ya mlipuko ni mageni, tunaowafahamu ni wale waliokamatwa siku moja baada ya tukio...kama walikamatwa wengine huenda ni kwa tuhuma tofauti na hizo za mlipuko, kwani haiwezekani mtu akamatwe kwa kulipua wakati hata mlipuko haujatokea, hao ndugu zako unaowasema kama na wao walikuwa kwenye mishe hizohizo za kulipua basi itapobainika wataunganishwa kwenye kesi pamoja na hao warabu wengine na waafrika wanaoshikiliwa akiwapo Ambrose. Suala la Pengo kusema mambo hayo yasihusishwe na dini ni maneno yake hayo, polisi huwa hawafanyi kazi kwa maneno tu, la sivyo wangeshawaachia hao watuhumiwa wako kitambo. Polisi lazima wafanye uchunguzi wa kina, na wauwasilishe mahakamani, MAHAKAMA NDIYO ITAAMUA BAADA TU YA KUJIRIDHISHA PASI NA SHAKA KUWA HAO WAHUSIKA WANA HATIA AU HAWANA HATIA. Kwa hiyo ndugu usipige miayo isiyo na maana, hao waarabu wako chini ya mikono salama, na amini kabisa kuwa watapata HAKI WANAYOSTAHILI, kuja kulialia na kuomba sympathy JF wala haiwasaidii saana!:smokin:

Waarabu wawili ndio waliongia nchini kunako siku tofauti na iliyotajwa na walipohojiwa ndio wakasema wana wenyeji wao wawili ndio jumla wakakamatwa wanne.
 
Pengo alitaka kutuliza waumini wake kutojibu mapigo kwa waisalamu, Pengo ana akaili hivi angetangaza kuwa waislamu ndiyo walio tupa bomu harafu waumini wake wakalipiza kisasi ingekuwaje? Pengo anajua amani ni muhimu wakati huu kuliko wewe mdini.
 
Pengo amekwisha sema ni wenyewe wakatoliki ndio wamelipuana, kwa hiyo tuwaachie wakatoliki wenyewe hao waarabu hata hawahusiki

hili swala ni la wakatoliki wenyewe, wanajuana wenyewe...

Kwa hiyo hili tukio ni UDINI kama Lema anavyodai au ni la KIGAIDI kama wanavyodai vyombo vya dola?
 
Nimekuja kugundua lengo la thread yako pale uliposema "Kadinali Pengo amesema lisihusishwe na dini ni mgogoro
wa ndani ya kanisa" hapa umeharibu na kuonyesha yote uliyoandika ni uongo ila ni kwa maslahi unayoyajua wewe'

Kuanzia kwenyd my intake ndio maneno yangu ila huko juu ni maelezo ya mwanasheria anaewatetea hao waarabu.
 
Huu ubabaishaji ulioleta hapa wewe gamba unatokana na udhaifu wa jeshi letu katika kufanya upelelezi. Kwa haraka haraka ukiangalia ripoti zilizopo inaonekana kuwa MLIPUAJI mwenyewe hajakamatwa na Polisi wetu DHAIFU hawana uwezo wa kumkamata.

Polisi walitakiwa kujiridhisha kama hawa Waarabu wanahusika kweli kwenye shambulio kabla hawajatangaza majina yao hadharani au kuwakamata. Kwa kiherehere cha MaCCM wamejikuta wanatangaza lakini ukiangalia uhalisia huwezi kumkamata mtu just kwa kuwa alienda kuwapokea watuhumiwa airport au kwa kuwa watuhumiwa walipokuwa nchini walikuwa wanakuja kwako. Hata Boston Marathon Bombers wazazi au ndugu zao hawajakamatwa kwa kuwa polisi hawakujenga ushahidi wa kutosha kuwakamata. Hii inatokea Tanzania tu kwa kuwa Said Mwema ana nishani ya utumishi uliotukuka
 
"Kwanini hatuwabebeshi mzigo huu waswahili wenzetu ambao dalili zaonyesha wazi kuwa wametenda kosa hilo mfano Victor Ambrose?
Ni wazi bado tunaelement za chuki dhidi ya hawa waarabu na dini yao pia.
Ni vyema tungojee mwisho wa uchunguzi polisi watasemaje kuliko kulijadili suala hili kwa kuegemea upande mmoja" (bias).[
/QUOTE]

Linganisha sehemu mbili za sentensi yako!

MBONA UNAFANYA KITU KILE KILE UNACHOJARIBU KUTUZUIA TUSIFANYE??!! blaming blaming and blaming
You seem to know the words but you miss their meaning!
 
pengo amekwisha sema ni wenyewe wakatoliki ndio wamelipuana, kwa hiyo tuwaachie wakatoliki wenyewe hao waarabu hata hawahusiki

hili swala ni la wakatoliki wenyewe, wanajuana wenyewe...

mkuu vp kuhusu padre ambrose na pd mushi??
 
Huu ubabaishaji ulioleta hapa wewe gamba unatokana na udhaifu wa jeshi letu katika kufanya upelelezi. Kwa haraka haraka ukiangalia ripoti zilizopo inaonekana kuwa MLIPUAJI mwenyewe hajakamatwa na Polisi wetu DHAIFU hawana uwezo wa kumkamata.

Polisi walitakiwa kujiridhisha kama hawa Waarabu wanahusika kweli kwenye shambulio kabla hawajatangaza majina yao hadharani au kuwakamata. Kwa kiherehere cha MaCCM wamejikuta wanatangaza lakini ukiangalia uhalisia huwezi kumkamata mtu just kwa kuwa alienda kuwapokea watuhumiwa airport au kwa kuwa watuhumiwa walipokuwa nchini walikuwa wanakuja kwako. Hata Boston Marathon Bombers wazazi au ndugu zao hawajakamatwa kwa kuwa polisi hawakujenga ushahidi wa kutosha kuwakamata. Hii inatokea Tanzania tu kwa kuwa Said Mwema ana nishani ya utumishi uliotukuka

Ndio udhaifu wa kuwa na viongozi wakupeana !
 
Wewe ndo umeripua Pengo Hakurupuki hata na huo uongo wako wapelekee waliokutuma. Tunawafahamu nyie
 
Wasambaaa wana akili sana na busara sana huwa hawanunuliki hovyo hovyo tu, sdijui wewe ni msambaa wa wapi huko.....go to hell
 
Kwa hiyo hili tukio ni UDINI kama Lema anavyodai au ni la KIGAIDI kama wanavyodai vyombo vya dola?

hili tukio sio la Kidini wala sio la kigaidi kutokana na mtazamo wa Pengo ila ni la wakatoliki wenyewe, kwa sababu amepelekewa taarifa na watu anao waamini sana.

Hiyo ni kutokana na taarifa ya tamko la Pengo lililowekwa humu jf

kwa mtazamo huo lisihusishwe na mambo ya kidini ila ni watu waliomo ndani ya church la wakatoliki...
 
Back
Top Bottom