Sijui utaficha wapi sura, maana ni lazma ashinde kwani hana mpinzani!Sizonje muda wake ukifika hawezi hata kuwa shirtlisted.
Kwani umeambiwa inagombewa?
Siwezi kubishana na Daud Bashite.Kabla ya kuniuliza Mimi hili swali ningeshauri uanze kwanza kumuuliza Mleta uzi Kichwa chake cha Habari alikuwa anataka kumaanisha nini. Sijakurupuka na najua kwanini nimemjibu hivyo na nasikitika na Wewe pia umeingia katika mkumbo huo huo wa kuwa wa hovyo hovyo.
Thubutuuu,kagoda,meremeta,escrow,tezi dume,katiba nk viliisha mpiga KO.Kikwete atachukua. Kwa sasa bado hajafikisha miaka 3 toka kastaaf
Siwezi kubishana na Daud Bashite.
Hii ni ya yule mama wa Liberia,Jembe la Africa,hakika kukiwa na Katiba ya Wananchi,akawepo kiongozi anayeongoza kwa utashi wa Katiba na siye.Yule wa Liberia mwenye Jina zuri,uongozi bora,siasa safi ,bila shaka atakuwa yeye muda ukifika.Hiyo tuzo inamsubiri Mugabe...
apewe na nani huyu mkandamizaji wa demokrasia? unadhani mshindi wa tuzo hii anashindanishwa na wasanii kama ile mliyompigia kura feki?Nina uhakika JPM atachukua. Mark my words.
Hawaangalii kigezo kimoja tu cha kujenga fly-overs na kununua bombardiers kwa cash money. They have set a very high wide ranging bar. Nina uhakika Dr. Sizonje hawezi hata kufikiriwa kama ataendelea kwa kasi hii hii.Nina uhakika JPM atachukua. Mark my words.
Tutache mchezo na pesa, $5m = tu 12B ni pesa kidogo?Hiyo tuzo haigombewi bali inatolewa kwa kiongozi yeyote aliyestaafu ndani ya miaka mitatu na anayetimiza vigezo. Kikwete angetimiza vigezo angeitwa kuipokea bila kuigombea. Zawadi yenyewe ni $5m tu ambazo sidhani kama ni nyingi za kumfanya mtu kama Kikwete asononeke kutozipata, nadhani la muhimu hapa ni ile heshima inayoendana nazo tu.
Acha utani bhasNina uhakika JPM atachukua. Mark my words.
Labla kama ikitamkwa kuwa Zanzibar sio sehemu ya TZ. Vinginevyo, doa la zanzbar linachafua.Nina uhakika JPM atachukua. Mark my words.
Labla ikiwa nikwa lengo la kumtia adabu jamaa yake.Kikwete atachukua. Kwa sasa bado hajafikisha miaka 3 toka kastaaf
Povu la nini sasa? Basi apewe Dr Slaa Rais aliye Mioyoni mwa Wadanganyika......apewe na nani huyu mkandamizaji wa demokrasia? unadhani mshindi wa tuzo hii anashindanishwa na wasanii kama ile mliyompigia kura feki?
pole sana.
Ni hela nyingi sana kwangu na kwako, lakini sidhani kama ni hela nyingi kiasi hicho kwa watu kama Kikwete na Kibaki.Tutache mchezo na pesa, $5m = tu 12B ni pesa kidogo?
Sizonje muda wake ukifika hawezi hata kuwa shirtlisted