Tuwashitaki Oman kwa biashara haramu ya utumwa

Tuwashitaki Oman kwa biashara haramu ya utumwa

Weka na wale waliotobolewa visigino na kufungwa minyororo kule kaole bagamoyo! By the way weusi waliopelekwa oman waliishia wapi? Mmejaa ushenzi na ubaguzi hapo somalia tu wabantu wanabaguliwa wakaamua kurudi tanga ndio maana napenda vichapo mnavopewa ma na bush na netanyahu

He! Wewe ni MTU Wa ajabu Sana, umepewa ushahidi wa picha na maandishi unaoonyesha namna gani wazungu waliwafanya na kuwaona waafrica!

Baada ya kuhuzunika kwa dharau zilizovuka mpaka ambazo wazungu waliwanyia waafrica, wewe bado unakuja na ushabiki wako wa kidini.

Hizo hadithi za kutobolewa visigino hizo ni hadithi za uongo wa kanisa ambazo zimejaa pale mkunazini unguja katika kanisa la anglikana, hazina tofauti na hadithi za mwanamke mwafrica mwenye mimba kupasuliwa ili waone mtoto anakaaje, au ile ya kumpiga MTU risasi aliepanda mnazi ili aonekane namna anavyokufa.

Kwa kuwa unasema waarabu waliwatoboa visigino waafrica hivyo ni jukumu lako kuweka hizo picha na ushahidi wa maandishi! Kama huna basi ni ule ule wa muendelezo wa chuki za wakristo juu ya waarabu na uislam
 
Alhamdulillah, najua History kuliko wewe,

1) Wee mbumbumbu, kuna warabu wengi tu hapa Africa, Wamisri, WaTunis, WaLibya, Wa Algeria, Wa Morocco.......

2) Kuna wabunge weusi wengi tu huko Saudi Arabia.

3) Raisi wa America mama yake mzungu.

4) Mpaka leo wazungu wanabagua Waafrika (kuna match moja ya Barcelona wazungu walikuwa wanamtupia mchezaji mweusi wa Barcelona ndizi, eti wanamfananisha na nyani).

Kafiri huna elimu wee.

You are supporting the criminals.
Huyo punguani ana akili za kiumwa, kupondwa na ndizi mbona wachezaji wengi wameishakutana na huo ubaguzi wa rangi, Samuel Eto'o, Daniel Alves, Fredrick Kanote, na wengine wengi tu wamebaguliwa kwa rangi zao.
 
Agh endeleeni kula halllua ndege gani unazungumzia? Katika wagunduzi wa vitu muhim dunia hii waarabu wapo myuma sana. Labda suicide bombings. Endeeni kulishana ujinga na kulala mazulia vibarazani


Kwa hili la suicide waarabu wamefundishwa na wakristo! Soma katika bible yako utamkuta mtu alijitoa muhanga na kuwa watu wengi kushinda hata alikuwa kwa mkono wake,

Vita vya Japan na wamarekani! Wajapani walikuwa wanajitoa muhanga na waliita KAMIKAZEE.

Ulitaka ushahidi utawekewa
 
Hawa jamaa wa Oman siwezi kuwasahau maana umaskini wangu unatokana na biashara haramu ya watumwa walioifanya nchini Tanzania miaka ya 1700. Waliwachukua ndugu zangu wote na hivyo ukoo wetu ukaanza moja. Wakiongozwa na Mheshimiwa Tip Tip, walifika mpaka kwetu Ujiji na kuzoa ndugu zangu wote.

Nisaidieni kupata mwanasheria tuishikaki Oman ili itulipe fidia na kisha iombe radhi kwa unyama iliyotufanyia sisi Watanzania.

OCT 19, 2014 Update:

Mkuu mi nadhani kupewa kwako Talaka na Mwarabu kwa kutokutulia Nyumbani Isikusababishe wewe kuchukia nchi nzima.

Unataka kuwashtaki Waomani Halafu WAZUNGU wanaokutawala wewe mpaka LEO Unawasifu na kuwaimbia kwaya?
Na juu ya yote unaabudu mmoja wao mpaka leo?

Kuna Utumwa mbaya km huo?
We mtu mzima na akili timamu kila asubuhi unaamka na kuipigia goti PICHA YA MZUNGU na Kuiomba Ikufanyie mambo yako wepesi?

Ama kweli wagalatia Mzigo!

Amkeni mkuu, hii ni karne ya 21! Hio picha ya Mzungu haitokufaa kitu chochote ktk hii dunia wala kesho kwa Mungu.
 
Kwa hili la suicide waarabu wamefundishwa na wakristo! Soma katika bible yako utamkuta mtu alijitoa muhanga na kuwa watu wengi kushinda hata alikuwa kwa mkono wake,

Vita vya Japan na wamarekani! Wajapani walikuwa wanajitoa muhanga na waliita KAMIKAZEE.

Ulitaka ushahidi utawekewa

Mkuu umegonga pentagon.

Hata yesu mwenyewe kwa maneno yake mwenyewe ALIJITOA MUHANGA!
Km kuna muefeso anaebisha Ushahidi ninao karibu yangu tu.
 
Kitu kimoja msichokijua kuhusiana na mtu mweusi,ni kuwa utumwa wa akili waliotuachia walioleta hizi dini ndio chanzo cha sisi kukosa maarifa ya maaana hata linapokuja suala la kujadili mambo muhimu,kwa mfano hapa linazungumziwa suala la biashara ya utumwa na athari zake kwetu sisi,cha ajabu kuna watu weusi humu wanapinga eti tu kwa sababu wanaosemwa ni waarabu?stupid,kwani ni mara ngapi wazungu wamekuwa wakisemwa kutokana na biashara ya utumwa?na sijawahi kusikia hata mtu mweusi mmoja akipinga kuhusiana na wazungu kwa sababu ya aidha ukristo wao au kitu kingine chochote! hebu kuweni na akili timamu nyie mnaojiita waislamu, na ondoeni uvivu wa kufikiri kisa tu ni waislamu, Mwarabu kama jinsi alivyo ni mkatili kama watu wengine walivyo,huo uisilamu mpaka leo tunaona jinsi unavyofanya kazi zake,kuua watu,kueneza chuki,kuwagawa watu, na kueneza ujinga juu ya ujinga....
 
Mkuu mi nadhani kupewa kwako Talaka na Mwarabu kwa kutokutulia Nyumbani Isikusababishe wewe kuchukia nchi nzima.

Unataka kuwashtaki Waomani Halafu WAZUNGU wanaokutawala wewe mpaka LEO Unawasifu na kuwaimbia kwaya?
Na juu ya yote unaabudu mmoja wao mpaka leo?

Kuna Utumwa mbaya km huo?
We mtu mzima na akili timamu kila asubuhi unaamka na kuipigia goti PICHA YA MZUNGU na Kuiomba Ikufanyie mambo yako wepesi?

Ama kweli wagalatia Mzigo!

Amkeni mkuu, hii ni karne ya 21! Hio picha ya Mzungu haitokufaa kitu chochote ktk hii dunia wala kesho kwa Mungu.
Nimecheka mpaka basi. Kweli wagalatia mzigo. Hawashangai wanaowatawala mpaka leo, wanazukia kwa waarab ambao hakuna historia yte inaonyesha kuwa waliwahi kutawala popote duniani kama mkoloni. Mtihani kweli hawa.
 
Kitu kimoja msichokijua kuhusiana na mtu mweusi,ni kuwa utumwa wa akili waliotuachia walioleta hizi dini ndio chanzo cha sisi kukosa maarifa ya maaana hata linapokuja suala la kujadili mambo muhimu,kwa mfano hapa linazungumziwa suala la biashara ya utumwa na athari zake kwetu sisi,cha ajabu kuna watu weusi humu wanapinga eti tu kwa sababu wanaosemwa ni waarabu?stupid,kwani ni mara ngapi wazungu wamekuwa wakisemwa kutokana na biashara ya utumwa?na sijawahi kusikia hata mtu mweusi mmoja akipinga kuhusiana na wazungu kwa sababu ya aidha ukristo wao au kitu kingine chochote! hebu kuweni na akili timamu nyie mnaojiita waislamu, na ondoeni uvivu wa kufikiri kisa tu ni waislamu, Mwarabu kama jinsi alivyo ni mkatili kama watu wengine walivyo,huo uisilamu mpaka leo tunaona jinsi unavyofanya kazi zake,kuua watu,kueneza chuki,kuwagawa watu, na kueneza ujinga juu ya ujinga....

Hivi mwarabu aliwahi kuwa mkoloni? Alikuwepo kwenye ule mkutano wa Berlin? Alikuwepo kwenye lile genge lililowaleta kina Bertholomeo Diaz na Vasco Da Gama? Tukiwaambia mna akili za kikanisa mnakaidi!
 
Kwa hili la suicide waarabu wamefundishwa na wakristo! Soma katika bible yako utamkuta mtu alijitoa muhanga na kuwa watu wengi kushinda hata alikuwa kwa mkono wake,

Vita vya Japan na wamarekani! Wajapani walikuwa wanajitoa muhanga na waliita KAMIKAZEE.

Ulitaka ushahidi utawekewa

Pia hawa makafiri kila mara wanajinyonga au wanakunywa sumu (maisha ya kikafiri yamewachosha mpaka wanaamua kujiuwa, imani hakuna).
 
Mkuu ni wazo zuri...ila ni zoezi zito..ili dunia hii ufanikiwe lako...lazima uungwe mkono na Mabwana wa dunia hii...Suali linakuja Je wamarekani wanaweza kukuunga mkono kwa wewe kudai fidia ya Utumwa? wakati wao na wajerumani walikua ni vinara?....Kila kheri mkuu tuko nyuma yako tunakuunga mkono!
 
Kitu kimoja msichokijua kuhusiana na mtu mweusi,ni kuwa utumwa wa akili waliotuachia walioleta hizi dini ndio chanzo cha sisi kukosa maarifa ya maaana hata linapokuja suala la kujadili mambo muhimu,kwa mfano hapa linazungumziwa suala la biashara ya utumwa na athari zake kwetu sisi,cha ajabu kuna watu weusi humu wanapinga eti tu kwa sababu wanaosemwa ni waarabu?stupid,kwani ni mara ngapi wazungu wamekuwa wakisemwa kutokana na biashara ya utumwa?na sijawahi kusikia hata mtu mweusi mmoja akipinga kuhusiana na wazungu kwa sababu ya aidha ukristo wao au kitu kingine chochote! hebu kuweni na akili timamu nyie mnaojiita waislamu, na ondoeni uvivu wa kufikiri kisa tu ni waislamu, Mwarabu kama jinsi alivyo ni mkatili kama watu wengine walivyo,huo uisilamu mpaka leo tunaona jinsi unavyofanya kazi zake,kuua watu,kueneza chuki,kuwagawa watu, na kueneza ujinga juu ya ujinga....

You are stupid number one.
Kwani haujasoma hapo juu vipi hao makafiri wenzako wanavyo watetea wazungu kama vile ni baba zao?
 
 

Attachments

  • Slavezanzibar2.JPG
    Slavezanzibar2.JPG
    61.3 KB · Views: 69
  • Geromeslavemarket.jpg
    Geromeslavemarket.jpg
    68.8 KB · Views: 72
Huyo punguani ana akili za kiumwa, kupondwa na ndizi mbona wachezaji wengi wameishakutana na huo ubaguzi wa rangi, Samuel Eto'o, Daniel Alves, Fredrick Kanote, na wengine wengi tu wamebaguliwa kwa rangi zao.

juzi kule algeria mchezaji wa cameroun aliuawa kwa ubaguzi alikuwa anchezea js kabilie bora wanaotupiwa ndizi ulaya.ulaya unakoponda ndio wakimbizi toka libya,syria,misri na tunisia wanakimbilia na kufa baharini mediterania acha upum''mbavu
 
Hivi mwarabu aliwahi kuwa mkoloni? Alikuwepo kwenye ule mkutano wa Berlin? Alikuwepo kwenye lile genge lililowaleta kina Bertholomeo Diaz na Vasco Da Gama? Tukiwaambia mna akili za kikanisa mnakaidi!

wewe kweli ilimu ya madrasa umekuzorotesha huo ubongo wako,na sijui kiwango chako cha elimu tunayoijua imefika wapi?
labda nikusaidie kidogo na kwa watu weusi wenye ufahamu kama wako,ni kuwa waliokaa kwenye mkutano wa Berlin wanajulikana, na malengo yao yanajulikana, na isitoshe mwaka uliofanyika huo mkutano wa Berlin unajulikana,sitakutajia ila nakupa homework ukawaulize watu walioenda shule zinazojulikana (namaanisha sio madrasa) watakupa majibu. Sasa naomba tu ujue kabla mkutano wa Berlin haujafanyika waarabu especially waarabu toka Oman walikuwepo hapa kwetu,tena wlikuwa wanacontrol pwani karibia yote na isitoshe walikuwa wanatawala (colonization) pwani ya kenya na tanzania,sawa? na shughuli kuu walizokuwa wakifanya ni mashamba makubwa ya karafuu na biashara ya utumwa, na kama hujui kwa taarifa yako zanzibar ilibadilishwa kuwa Oman capital ili kuendeleza uwepo wao na biashara haraumu ya utumwa,unamjua mwarabu aliyekuwa akiitwa Seyyid Said?hii ni kudhihirisha kuwa wao ndio walikuwa watawala au colonizers wa maeneo haya, na kwa faida yako pia naomba ujue kuwa waarabu walikuja baada ya wareno,hadi kufikia 1730's huko waarabu walifanikiwa kuwafukuza wareno kwenye hizi pwani. Hivyo basi kuhitimisha naomba ujue waarabu walitutawala kama watawala wengine ingawa wao walikuja kwa staili yao na hawakuwepo kwenye Berlin Conference ya mwaka 1884-1885.
NB: haina maana tunapowashutumu waarabu basi muingize na hiyo dini yenu mliyoletewa! kwani wazungu kila siku wanashutumiwa kwa namna moja au nyingine ila sijawahi kusikia watu wakisema eti ni kwa sababu ya ukristo? au haina maana kuwa utumwa ulifanywa na waarabu tu,kila mtu mwenye akili timamu ambaye alienda darasani kwenye hizi shule zinazotambulika kisheria na kidunia anajua actors wakubwa wa bishara hii ya utumwa wakiwamo na babu zetu wenyewe.
 
You are stupid number one.
Kwani haujasoma hapo juu vipi hao makafiri wenzako wanavyo watetea wazungu kama vile ni baba zao?

sikatai mimi ni stupid number one,ila nilishasema kuwa kwenye biashara ya utumwa wazungu ndio wamekuwa wanalumiwa mnoo kupita waarabu,na kama kuna mtu anasema au anawatetea wazungu kisa ni ukristo basi huyo ana matatizo kichwani na hafai,vivo hivyo hata nyinyi mnaojiita waislamu kama mnawatetea waarabu kisa ni hiyo dini basi mna matatizo makubwa na ni hatari kuwa na watu kama ninyi,period!
 
Hivi mwarabu aliwahi kuwa mkoloni? Alikuwepo kwenye ule mkutano wa Berlin? Alikuwepo kwenye lile genge lililowaleta kina Bertholomeo Diaz na Vasco Da Gama? Tukiwaambia mna akili za kikanisa mnakaidi!

Ha ha ha ha!
Mkuu division one za kanisa ni balaa!

Hawa WATANZANIA WENZETU wa kigalatia kwa namna walivyo tawaliwa kiakili na hawa wazungu mpaka leo Wanaona kuchambia makaratadi na Kuvaa suti na tai kwenye Jua la 35°c ndio maendeleo.

Gwajima & co ni balaa.
 
The Atlantic slave trade was in operation for around four centuries and involved about 10-12 million black slaves who were brought to the Americas.
slavery6.jpg
The Bombardment of Algiers (27 August 1816) was an attempt by Britain to end the slavery practices of the Dey of Algiers. An Anglo-Dutch fleet under the command of Admiral Lord Exmouth bombarded ships and the harbour defences of Algiers.

But the biggest traders in black slaves were not white Europeans but Islamic Arabs. Between 650AD and 1900AD, Muslims enslaved between 11-18 million Africans, who were sold across the Red Sea, Indian Ocean and the Sahara Desert. This figure is far in excess of the numbers of black slaves transported to the Americas by white Europeans. And it wasn’t just black Africans who were enslaved by the Muslims. Between the 16th and 19th centuries, Muslim pirates called Corsairs from the Barbary Coast in North Africa raided ships and villages in the Mediterranean and Atlantic enslaving the white inhabitants.
Any sailors travelling in the Mediterranean, or villagers living along the shores in places like Italy, France, Spain, Portugal and even England and Ireland, faced the real prospect by of being captured and made slaves by the Muslim Corsairs and taken to Barbary Coast cities like Algiers and Tunis and being sold as slaves. From 1530 and 1780, between 1 million to 1.25 million white Europeans were enslaved in this manner by the Muslims. And their lives were just as pitiful as their African counterparts, being forced to work in quarries and heavy construction but mostly as galley slaves rowing the Corsair crafts themselves.
 

Tulizani utaleta picha zinazoonesha watumwa wametobolewa visigino! Kumbe unatujia na painting the mfaransa john Gerome!!!!!

Sasa nimefahamu kwanini mnaamini kila kitu mnachofundishwa hata Kama ni cha uongo.

Na hiyo picha ya Zanzibar slave pia haionyeshi kutobolewa visigino.

Jee hii unaionaje?

https://lh6.googleusercontent.com/proxy/g8eBdTOLH3aQP3hLRbMKR8VbBV5vwt_BBHZfgbypTvbKhi9HCzoYw5xXDQD4H54RXFsg6H6qH0WIUeguWR1o3NwiF_r0Vx2SCmdfTlE5dCqdxPK7ZvBR3JUfEhgt818exO871jjMbHc=w607-h431-nc
 
Huyo punguani ana akili za kiumwa, kupondwa na ndizi mbona wachezaji wengi wameishakutana na huo ubaguzi wa rangi, Samuel Eto'o, Daniel Alves, Fredrick Kanote, na wengine wengi tu wamebaguliwa kwa rangi zao.


The Muslims were perhaps the world’s biggest enslavers, an estimated 19 million people becoming the victims of Islamic slavery.
 
Hayo mambo yamepita, kuombwa msaada kutatusaidia nini au kulipwa fidia, tujiulize tufanye nini sasa ili tuendelee, sasa miaka zaidi ya hamsini toka tupate uhuru tumeganda hakuna maendeleo.Tumefanywa watumwa na viongozi wetu ambao tumewaamini kuiongoza nchi badala ya kutizama maslahi ya nchi na wananchi wameweka maslahi yao mbele.Hawa ndio wa kushitakiwa.
 
Back
Top Bottom