Tuwakumbuke waliotamba


Da'Vinci

Da'Vinci

JF-Expert Member
Joined
Dec 1, 2016
Messages
19,727
Likes
43,969
Points
280
Da'Vinci

Da'Vinci

JF-Expert Member
Joined Dec 1, 2016
19,727 43,969 280
Yap! huyu rais nilisoma habari yake dah! mara chache sana viongoz wa type yake kupatikana duniani. but vizuti huwa havidumu R.I.P

Sent using Jamii Forums mobile app
Yaap mkuu moja ya marais nao wapenda sana.. rafiki yake wa kufa kuzikana alimgeuka.. imagine alikua ashajua kua rafiki yake ana mpango wa kumpindua ila akasema unaweza kumuua Blaise Campaole (?) Ila huwez kuua spirit ya Mapinduzi. And kwel rafikiye Campaole akamuua

Sent from my GT-I9300 using Tapatalk
 

Forum statistics

Threads 1,275,016
Members 490,874
Posts 30,530,599