isajorsergio Platinum Member Joined Apr 22, 2018 Posts 4,152 Reaction score 6,601 Mar 4, 2019 #383 Bila kumuona Shakira aiseee sijui....
isajorsergio Platinum Member Joined Apr 22, 2018 Posts 4,152 Reaction score 6,601 Mar 4, 2019 #384 HARUFU said: View attachment 1037290 Click to expand... Wa Kwanza kushoto amefanana Cardi B na Gigy
isajorsergio Platinum Member Joined Apr 22, 2018 Posts 4,152 Reaction score 6,601 Mar 4, 2019 #385 Mr. HARUFU unaweza nitumia hizi picha hasa hasa za ulizoshusha leo kwa WhatsApp au Email?
HARUFU Platinum Member Joined Jan 21, 2014 Posts 31,702 Reaction score 48,146 Mar 4, 2019 #392 BABY, BABY, BABY. Ni moja katika VIBAO vya TLC ninavyovikubali. Pamoja ya kuwa LEFT EYE hakufungua kinywa chake hapa, na alikuja kufungua kwenye BABY, BABY, BABY (REMIX). Ukweli ni kwamba naikubali sana hii isiokuwa na Michano kulinganisha na REMIX.
BABY, BABY, BABY. Ni moja katika VIBAO vya TLC ninavyovikubali. Pamoja ya kuwa LEFT EYE hakufungua kinywa chake hapa, na alikuja kufungua kwenye BABY, BABY, BABY (REMIX). Ukweli ni kwamba naikubali sana hii isiokuwa na Michano kulinganisha na REMIX.
HARUFU Platinum Member Joined Jan 21, 2014 Posts 31,702 Reaction score 48,146 Mar 4, 2019 #397 Hapa nacharazia VIBAO vya TLC kwa ujumla, hata vile ambavyo LEFT EYE hajachana. Au vile VIBAO ambavyo LEFT EYE alikuwa ameshafariki, hata kama itakuwa T-BOZ na CHILLI tu. Ni katika kuwakilisha tu
Hapa nacharazia VIBAO vya TLC kwa ujumla, hata vile ambavyo LEFT EYE hajachana. Au vile VIBAO ambavyo LEFT EYE alikuwa ameshafariki, hata kama itakuwa T-BOZ na CHILLI tu. Ni katika kuwakilisha tu