Tuwachambe Nakaaya na Mtatiro


Ng'wanangwa

Ng'wanangwa

JF-Expert Member
Joined
Aug 28, 2010
Messages
10,602
Likes
1,532
Points
280
Ng'wanangwa

Ng'wanangwa

JF-Expert Member
Joined Aug 28, 2010
10,602 1,532 280
Au wana JF, hasa Malaria Sugu, munaonaje?

Maana hawa vijana wamefulia kwa kukikana chama makini Chadema
 
Kaa la Moto

Kaa la Moto

JF-Expert Member
Joined
Apr 24, 2008
Messages
7,700
Likes
202
Points
160
Kaa la Moto

Kaa la Moto

JF-Expert Member
Joined Apr 24, 2008
7,700 202 160
Awooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooo
 
H

Hofstede

JF-Expert Member
Joined
Jul 15, 2007
Messages
3,584
Likes
41
Points
0
H

Hofstede

JF-Expert Member
Joined Jul 15, 2007
3,584 41 0
Au wana JF, hasa Malaria Sugu, munaonaje?

Maana hawa vijana wamefulia kwa kukikana chama makini Chadema
Mkuu this is too low for JF. Hawa jama wana haki ya kuhamia chama chochote kile. Tujadili mambo ya msingi
 
Uncle Rukus

Uncle Rukus

JF-Expert Member
Joined
Jun 16, 2010
Messages
2,429
Likes
9
Points
0
Uncle Rukus

Uncle Rukus

JF-Expert Member
Joined Jun 16, 2010
2,429 9 0
Nilidhani hawa watu wako msalani wanahitaji kuchambwa....CRAP
 
carmel

carmel

JF-Expert Member
Joined
Aug 24, 2009
Messages
2,840
Likes
12
Points
135
carmel

carmel

JF-Expert Member
Joined Aug 24, 2009
2,840 12 135
Au wana JF, hasa Malaria Sugu, munaonaje?

Maana hawa vijana wamefulia kwa kukikana chama makini Chadema
Watu wengine akili zenu fuuuuuuuuuuuuuupi, sijui kwa nini? hivi wewe unadhani wana jf wote ni mashoga au waimba taarabu? give me a break! kwa mfano Mtatiro, huyu hajawahi kuwa chama kingine zaidi ya CUF, alikuwa mwanaharakati wa kawaida akiwa chuo, na aliteseka na kuteswa sana na ccm na serikali yake, na alipoamua kuingia siasani pamoa na vyama vyote vitatu kumvizia huku kila mtu akipropose donge nono, hakuwa mlafi, aliamua kuamua kwenda CUF and he has stayed faithful kwa CUF UP TO NOW. So, what is his mistake? kugombea ubunge na Mnyika?na nani kasema kwamba lazima uwe chadema ndo unakuwa mzalendo wa kweli? amefanya alichoweza, na amefanya makubwa kwa umri na uwezo wake, amefanya mengi ambayo hata wewe hapo ulipofika hujawahi kuota kufanya, so give credit where it is due, and leave him alone, kama vp propose kwa wasiokuwa na akili timamu kama wewe mlete majina ya wabunge wote ambao hawajashinda muwachambe....
 
Ng'wanangwa

Ng'wanangwa

JF-Expert Member
Joined
Aug 28, 2010
Messages
10,602
Likes
1,532
Points
280
Ng'wanangwa

Ng'wanangwa

JF-Expert Member
Joined Aug 28, 2010
10,602 1,532 280
Watu wengine akili zenu fuuuuuuuuuuuuuupi, sijui kwa nini? hivi wewe unadhani wana jf wote ni mashoga au waimba taarabu? give me a break! kwa mfano Mtatiro, huyu hajawahi kuwa chama kingine zaidi ya CUF, alikuwa mwanaharakati wa kawaida akiwa chuo, na aliteseka na kuteswa sana na ccm na serikali yake, na alipoamua kuingia siasani pamoa na vyama vyote vitatu kumvizia huku kila mtu akipropose donge nono, hakuwa mlafi, aliamua kuamua kwenda CUF and he has stayed faithful kwa CUF UP TO NOW. So, what is his mistake? kugombea ubunge na Mnyika?na nani kasema kwamba lazima uwe chadema ndo unakuwa mzalendo wa kweli? amefanya alichoweza, na amefanya makubwa kwa umri na uwezo wake, amefanya mengi ambayo hata wewe hapo ulipofika hujawahi kuota kufanya, so give credit where it is due, and leave him alone, kama vp propose kwa wasiokuwa na akili timamu kama wewe mlete majina ya wabunge wote ambao hawajashinda muwachambe....
sasa mbona wewe mwenyewe unaimba taarabu?

hili jamvi baba. ukishindwa una-log out.

hasira hom kwako
 
TUNTEMEKE

TUNTEMEKE

JF-Expert Member
Joined
Jun 15, 2009
Messages
4,585
Likes
75
Points
145
TUNTEMEKE

TUNTEMEKE

JF-Expert Member
Joined Jun 15, 2009
4,585 75 145
Ndio wale wale wanafiki,
 
carmel

carmel

JF-Expert Member
Joined
Aug 24, 2009
Messages
2,840
Likes
12
Points
135
carmel

carmel

JF-Expert Member
Joined Aug 24, 2009
2,840 12 135
sasa mbona wewe mwenyewe unaimba taarabu?

hili jamvi baba. ukishindwa una-log out.

hasira hom kwako
habari ndo hiyo, if you cant take it in, go kill yourself.
 
Mungi

Mungi

JF Gold Member
Joined
Sep 23, 2010
Messages
16,994
Likes
482
Points
180
Mungi

Mungi

JF Gold Member
Joined Sep 23, 2010
16,994 482 180
Watu wengine akili zenu fuuuuuuuuuuuuuupi, sijui kwa nini? hivi wewe unadhani wana jf wote ni mashoga au waimba taarabu? give me a break! kwa mfano Mtatiro, huyu hajawahi kuwa chama kingine zaidi ya CUF, alikuwa mwanaharakati wa kawaida akiwa chuo, na aliteseka na kuteswa sana na ccm na serikali yake, na alipoamua kuingia siasani pamoa na vyama vyote vitatu kumvizia huku kila mtu akipropose donge nono, hakuwa mlafi, aliamua kuamua kwenda CUF and he has stayed faithful kwa CUF UP TO NOW. So, what is his mistake? kugombea ubunge na Mnyika?na nani kasema kwamba lazima uwe chadema ndo unakuwa mzalendo wa kweli? amefanya alichoweza, na amefanya makubwa kwa umri na uwezo wake, amefanya mengi ambayo hata wewe hapo ulipofika hujawahi kuota kufanya, so give credit where it is due, and leave him alone, kama vp propose kwa wasiokuwa na akili timamu kama wewe mlete majina ya wabunge wote ambao hawajashinda muwachambe....
Brrrrrrrrrrrrrrrrr!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
 
Mungi

Mungi

JF Gold Member
Joined
Sep 23, 2010
Messages
16,994
Likes
482
Points
180
Mungi

Mungi

JF Gold Member
Joined Sep 23, 2010
16,994 482 180
habari ndo hiyo, if you cant take it in, go kill yourself.
Carmel hilo jina lako vipi? ndiyo inayokufanya uwe na hasira wakati unaweza kunywa maji mara moja kwa mwezi? Hapa hakuna nafasi ya kukasirika na kuporomosha matusi, ukisoma mtu kakosea inatakiwa uelezee watu wengine pamoja aliyekosea anaelewa.
Ukishindwaaaaa!!!! Potezeaaaaa!!!!
 
Mpasuajipu

Mpasuajipu

JF-Expert Member
Joined
Oct 22, 2010
Messages
838
Likes
7
Points
0
Mpasuajipu

Mpasuajipu

JF-Expert Member
Joined Oct 22, 2010
838 7 0
Kijana yeyote mwenye akili timamu hawezi kuhama CHADEMA na kujiunga na Chama Cha Mafisadi. Ila kama amekimbilia kutafunwa sawa maana "UKITAKA KULA LAZIMA ULIWE KIDOGO" Lakini sina maana hiyoooooooooo:nono:
 
chokambayaa

chokambayaa

JF-Expert Member
Joined
Nov 1, 2010
Messages
531
Likes
10
Points
35
chokambayaa

chokambayaa

JF-Expert Member
Joined Nov 1, 2010
531 10 35
Mi binafsi sioni wamekosea kutafuta ubunge kupitia ccm
watanzania waleo wanachagua mtu zaidi kuliko chama
pia inategemea support unayopata imebase kwa watu wa mrengo gani

wamejaribu wameshindwa basi....huenda 2015 wakaingia chadema maana siasa its a game
inategemea unachanga vipi karata zako!!!!!
 
PatPending

PatPending

JF-Expert Member
Joined
Aug 17, 2007
Messages
490
Likes
2
Points
33
PatPending

PatPending

JF-Expert Member
Joined Aug 17, 2007
490 2 33
Jamani ni lazima tuonyeshe kukomaa kisiasa na kifikra kwa ujumla na ukomavu huu ni lazima tuuonyeshe katika maandiko na kauli zetu. Ni lazima pia tuheshimu maamuzi ya watu wanaotupinga kwa kufanya vile maana kila mtu ana sababu zake za kuchagua alichochagua. Kazi iliyopo mbele yetu sasa hivi ni kuuonyesha umma kwa sababu gani chaguo la kwetu sisi ni bora zaidi ya chaguo la Nakaaya na wenzake. Na hii inafanyika kwa vitendo na sio maneno ya kejeli au kebehi
 
Kachanchabuseta

Kachanchabuseta

JF-Expert Member
Joined
Mar 8, 2010
Messages
7,283
Likes
16
Points
135
Kachanchabuseta

Kachanchabuseta

JF-Expert Member
Joined Mar 8, 2010
7,283 16 135
pole sana mtatiro ila unakaribishwa chama makini, chama imara, chma chenye muelekeo ccm
 
dwight

dwight

JF-Expert Member
Joined
Nov 2, 2010
Messages
459
Likes
20
Points
35
dwight

dwight

JF-Expert Member
Joined Nov 2, 2010
459 20 35
Huyu mtoa mada hana jipya,ni Nasma Hamis Kidogo.
 
sensa

sensa

JF-Expert Member
Joined
Nov 1, 2010
Messages
398
Likes
0
Points
33
sensa

sensa

JF-Expert Member
Joined Nov 1, 2010
398 0 33
Nahisi utakuwa shoga,tukutane travertine magomeni pale week end,ntakuwa niko counter nina mzuzu mrefu sana ukiniona utanitambua tu ntakusolvia matatizo yako.
 

Forum statistics

Threads 1,238,317
Members 475,877
Posts 29,315,605