Tutawasaidiaje hawa

Emma M Bai

Emma M Bai

Member
Joined
Feb 11, 2019
Messages
74
Points
125
Emma M Bai

Emma M Bai

Member
Joined Feb 11, 2019
74 125
Wanawake wenye makalio makubwa wanapata shida sana kariakoo hasa wanapotembea mizigo ikitikisika

Tufanyaje ili jamii iwaone ni binadamu kama wengine

Mwenyezi mungu kawaaumba hivyo na maumbo makubwa lakini jamii inawanyanyasa sana
 
Faljarah Mahsen

Faljarah Mahsen

JF-Expert Member
Joined
Apr 16, 2019
Messages
945
Points
1,000
Faljarah Mahsen

Faljarah Mahsen

JF-Expert Member
Joined Apr 16, 2019
945 1,000
Wanapata Shida Gani
 
Kunde Ekeke

Kunde Ekeke

JF-Expert Member
Joined
Feb 5, 2018
Messages
4,811
Points
2,000
Kunde Ekeke

Kunde Ekeke

JF-Expert Member
Joined Feb 5, 2018
4,811 2,000
Wenyewe ndio wanao tupa sisi shida
 
kijani11

kijani11

JF-Expert Member
Joined
Jan 19, 2014
Messages
6,189
Points
2,000
kijani11

kijani11

JF-Expert Member
Joined Jan 19, 2014
6,189 2,000
Hii habari haijakamilika mbona?!
 
M

Mung Chris

JF-Expert Member
Joined
Sep 12, 2017
Messages
2,632
Points
2,000
M

Mung Chris

JF-Expert Member
Joined Sep 12, 2017
2,632 2,000
Wanawake wenye makalio makubwa wanapata shida sana kariakoo hasa wanapotembea mizigo ikitikisika

Tufanyaje ili jamii iwaone ni binadamu kama wengine

Mwenyezi mungu kawaaumba hivyo na maumbo makubwa lakini jamii inawanyanyasa sana
Wawe wanavaa ski tight zinazobana wasivae kama mtego wapate wanaume wenye pesa wawatongoze waambie
 
Beberu Mwitu

Beberu Mwitu

JF-Expert Member
Joined
Dec 15, 2013
Messages
17,252
Points
2,000
Beberu Mwitu

Beberu Mwitu

JF-Expert Member
Joined Dec 15, 2013
17,252 2,000
Kama wanapata tabu waambie watafute dawa ya kuyapunguza!
 

Forum statistics

Threads 1,325,765
Members 509,278
Posts 32,202,310
Top