Tusipopata katiba mpya siku moja yatajitokeza yale yaliyotokea IVORY COAST


M

Mopalmo

JF-Expert Member
Joined
Nov 11, 2010
Messages
510
Likes
38
Points
45
M

Mopalmo

JF-Expert Member
Joined Nov 11, 2010
510 38 45
Wengi wetu tunajua yaliyotokea huko ivory coast ambapo wagombea wa viti vya urais wawili wote wanadai wameshinda uchaguzi mkuu na kila mmoja kujitangazia waziri wake mkuu,naomba tujadili hili,katika kilio chetu cha kudai katiba mpya maana nchi hii bila katiba mpya mengi yatatokea siku za usoni ambayo pengine yatakua kama ya Ivory Coast au hata mabaya zaidi, tujadili tulinusuru taifa letu
 
K

Kifuna

JF-Expert Member
Joined
Aug 7, 2008
Messages
431
Likes
28
Points
45
K

Kifuna

JF-Expert Member
Joined Aug 7, 2008
431 28 45
Acha Jaji Makame aendelee kutuchezea! Dawa yake Kumbe tungemuapisha Slaa ndipo angejua madhara ya kuchakachua yalivyo mabaya. Mimi nawapa heko wapinzani Ivory Coast. Maana kama hutaki katiba kubadilisha unakutana na kisiki cha mpingo kama hiki.
 
M

mtemiwao

JF-Expert Member
Joined
Sep 5, 2010
Messages
384
Likes
0
Points
0
M

mtemiwao

JF-Expert Member
Joined Sep 5, 2010
384 0 0
Hivi kwan ivoy coast imekuwaje?
 
Mallaba

Mallaba

JF-Expert Member
Joined
Jan 30, 2008
Messages
2,560
Likes
4
Points
133
Mallaba

Mallaba

JF-Expert Member
Joined Jan 30, 2008
2,560 4 133
kwani kunatofauti gani ya wao na tz? utofauti ni kwamba Slaa aliona usitaarabu na heshima kwa Taifa lake akatulia japo alisema hayatambui matokeo,lakini hakuna utofauti wowote.kilichobakia ilikujwa ni kujiapisha mwenyewe na kwenda kuchukua ikulu ndogo mfano Mwanza,Lushoto et al na kuanza kuongoza mdogomdogo huko huko..
 
M

Mtu wa Mungu

JF-Expert Member
Joined
Nov 9, 2010
Messages
445
Likes
1
Points
35
M

Mtu wa Mungu

JF-Expert Member
Joined Nov 9, 2010
445 1 35
Kudai katika ni zaidi ya kudai uhuru!!!!!!! Wakati wa kudai uhuru wazungu walikuwa hawapori kura na kusema wananchi walikuwa wanapenda ili waendelee kutawala!!!!!!!! JK anapora utawala kwa kura hewa kisha anadai wananchi wanampenda!!!! Si amekwenda kutembeza bakuli, unadhani maswali makali ya waandishi wa habari wa kimataifa unadhani ataruhusu majibu yake yafike huku kwetukwenye vyombo vya habari hivi vinavyojikomba kwake????????????? Thubutu!! Bila shaka ataulizwa maswali ya aina ya hardtalk kuhusu alivyoiba kura na kupora utawala lakini atajiumauma tu ili apatiwe japo kiasi kidogo cha kuja kudanganyia wabongo!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
Watanzania wapenda maendeleo tukidhani katiba mpya itakuja kama mana TUNAJIDANGANYA!!!!!!!!! Kenya wamechinja wengi kufika hapo walipofika !!! How about Rwanda, Burundi, where else????????? JK na Mugabe hawana tofauti!!!!!!!!! Kama alidiriki kutumia matokeo hewa kujitwalia utawala kidhuluma , bila katiba hii mbovu unadhani angepenyea wapi!!!!! Sasa mafisadi nao wanajua kwamba any change of katiba before 2015, thier hopes for presidency are out!!!!!! Hivyo wanajiandaa na watatumia kila mbinu chafu ku-subortage jitihada za kutaka kuandika katiba mpya ili 2015 rais awe wa kuendeleza serikali ya kifisadi!!!!!!!!!!!!!!!!!! It is going to be a real fight, not lelemama!!!!!!!!:peace:
 
QUALITY

QUALITY

JF-Expert Member
Joined
Sep 27, 2010
Messages
854
Likes
2
Points
0
QUALITY

QUALITY

JF-Expert Member
Joined Sep 27, 2010
854 2 0
Wengi wetu tunajua yaliyotokea huko ivory coast ambapo wagombea wa viti vya urais wawili wote wanadai wameshinda uchaguzi mkuu na kila mmoja kujitangazia waziri wake mkuu,naomba tujadili hili,katika kilio chetu cha kudai katiba mpya maana nchi hii bila katiba mpya mengi yatatokea siku za usoni ambayo pengine yatakua kama ya Ivory Coast au hata mabaya zaidi, tujadili tulinusuru taifa letu
Hayo ndo ambayo Kikwete anataka. Maana anajua mwingie hawezi kutangazwa. kama tume ingemtangaza mwingine (si Kikwete), Kikwete angetangazwa na Jeshi!
 
Mathias Byabato

Mathias Byabato

Verified Member
Joined
Nov 24, 2010
Messages
940
Likes
109
Points
60
Mathias Byabato

Mathias Byabato

Verified Member
Joined Nov 24, 2010
940 109 60
Hayo mambo yasikie kwenye media tu ndugu yangu !
 
minda

minda

JF-Expert Member
Joined
Oct 2, 2009
Messages
1,069
Likes
16
Points
135
minda

minda

JF-Expert Member
Joined Oct 2, 2009
1,069 16 135
ya cote d'ivore ni tofauti.
jamaa wa upinzani ameshinda lakini gbagbo hataki kuachia madaraka.
 
QUALITY

QUALITY

JF-Expert Member
Joined
Sep 27, 2010
Messages
854
Likes
2
Points
0
QUALITY

QUALITY

JF-Expert Member
Joined Sep 27, 2010
854 2 0
ya cote d'ivore ni tofauti.
jamaa wa upinzani ameshinda lakini gbagbo hataki kuachia madaraka.
hata Tz ilikuwa hivyo hivyo ila Dr. Slaa hakutaka hayo anajua njia nyingine kupitia nguvu ya umma.
 

Forum statistics

Threads 1,235,671
Members 474,707
Posts 29,230,185