Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tusiache kuombea wagonjwa, maskini, yatima wajane na wenye shida mbali mbali

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Pdidy, Apr 1, 2010.

  1. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #1
    Apr 1, 2010
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 26,206
    Likes Received: 1,998
    Trophy Points: 280
    ndugu mpendwa ukiwa mmoja waliobahatika kuiona siku ya leo
    embu nenda kaombe kwa wajili ya wagonjwa

    muuliz mungu umemfanyia nini auko muhimbili,..wale wa muhimbili wamefanya kosa gani..waombee mungu akawaponye kabisa..hospital sehemu ya kuzaa unaondokasi kufika na kuweka makao.....jiulize kwa nini umeona kwenye hiace ya ajali ya kongowe umempa nini mungu..hao waliokufa wamekosa nini...

    ombea wajane
    wapo wajane engi sana wana shida mbali mbali hasa wimbi la kuchukua mali zao wakati wako na watoto,..na wamechimba na waume zao..kataa hii hali dhambi kubwa,...

    ombea YATIMA
    awa awakupenda kutokuwa na baba wala mama shida na matatizo ama kwa bahati mbaya kumewakumba hayp..chukua jukumu la kuwaombe na kuwasaidia

    MASKNI
    Hawa nao awakupenda kuwa na shida kama hizo..waombee mungu akawatoe kwenye changa la macho la umskini wakapenye na wao siku moja mkapungiane kwenye setimila...

    ukifanya hayo umekamilisha usemi dini ilio bora ni!!

    MUNGU AKUBARIKI
     
  2. Waberoya

    Waberoya JF-Expert Member

    #2
    Apr 1, 2010
    Joined: Aug 3, 2008
    Messages: 8,698
    Likes Received: 915
    Trophy Points: 280
    Pdidy somo zuri Mungu akubariki.
     
  3. Felixonfellix

    Felixonfellix JF-Expert Member

    #3
    Apr 1, 2010
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 1,682
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Asante sana
     
  4. Mwalimu

    Mwalimu JF-Expert Member

    #4
    Apr 1, 2010
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 1,420
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    Amen to that
     
  5. Anyisile Obheli

    Anyisile Obheli JF-Expert Member

    #5
    Apr 1, 2010
    Joined: Dec 13, 2009
    Messages: 3,294
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    ameeeni barikiwa sana na Mungu
     
  6. M

    Mokoyo JF-Expert Member

    #6
    Apr 1, 2010
    Joined: Mar 2, 2010
    Messages: 13,531
    Likes Received: 898
    Trophy Points: 280
    I always pray for orphans na nikiwa na uwezo huwa nawachangia. Big Up Diddy kwa thread hii
     
  7. Mzizi wa Mbuyu

    Mzizi wa Mbuyu JF-Expert Member

    #7
    Apr 1, 2010
    Joined: May 15, 2009
    Messages: 5,019
    Likes Received: 273
    Trophy Points: 180
    Kweli ni vizuri kufanya hivyo, lakini hiyo tu haitoshi inatakiwa wakati mwingine kuwasaidia kwa chochote ulichonacho, pesa,mavazi, chakula,masomo.nk
     
  8. Z

    Zion Daughter JF-Expert Member

    #8
    Apr 1, 2010
    Joined: Jul 9, 2009
    Messages: 8,937
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Sio kuwaombea tu,hata kwenda kuwaona na kuwapa misaada mbalimbali kama pesa,madawa,vyakula,nguo,n.k
     
  9. M

    Mokoyo JF-Expert Member

    #9
    Apr 1, 2010
    Joined: Mar 2, 2010
    Messages: 13,531
    Likes Received: 898
    Trophy Points: 280
    Lakini wasipelekewe nguo ambazo zimeshavaliwa
     
  10. Mzizi wa Mbuyu

    Mzizi wa Mbuyu JF-Expert Member

    #10
    Apr 1, 2010
    Joined: May 15, 2009
    Messages: 5,019
    Likes Received: 273
    Trophy Points: 180
    Mkuu, acha vituko bwana! yaani wasipelekewe mitumba?!
     
  11. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #11
    Apr 1, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,208
    Likes Received: 113
    Trophy Points: 160
    mungu awabariki wote Amen
     
  12. M

    Mokoyo JF-Expert Member

    #12
    Apr 1, 2010
    Joined: Mar 2, 2010
    Messages: 13,531
    Likes Received: 898
    Trophy Points: 280
    Ameni
     
  13. Z

    Zion Daughter JF-Expert Member

    #13
    Apr 1, 2010
    Joined: Jul 9, 2009
    Messages: 8,937
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    kwa nini?Dah,siamini great thinker unasema hili.Kuna nguo nyingine watu washazivaa ba ni wabongo lakini ni bado mpya kabisaaaaa.Tena watu wana masanduku hata kumi hadi washazisahau hizo nguo au zinawabana.Sasa kama mtu huna nguo na umepewa suti kali ukatae? Utakuwa huna shukurani/.Tatizo ni pale penye kutoa nguo zilizochoka au zisizochanika
     
  14. M

    Mokoyo JF-Expert Member

    #14
    Apr 1, 2010
    Joined: Mar 2, 2010
    Messages: 13,531
    Likes Received: 898
    Trophy Points: 280
    Charity vyovyote vile lakini mimi si-sapoti kutoa kwa yatima nguo ambazo tumeshazivaa, kama kweli unataka kuwazawadia wazawadie kile ambacho siyo umeshakichoka
     
  15. Z

    Zion Daughter JF-Expert Member

    #15
    Apr 1, 2010
    Joined: Jul 9, 2009
    Messages: 8,937
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Hata kama umeshakichoka,lakini kama bado kinalipa je? mbona nguo za mitumba zimechokwa na wazungu na tunazivaa na sisi si watoto yatima?
    Dah hapa tutabishana mpka kesho,kwa hili bado sana kukubaliana na wewe.eniwei ngoja tuishie hapa................
     
  16. M

    Mokoyo JF-Expert Member

    #16
    Apr 1, 2010
    Joined: Mar 2, 2010
    Messages: 13,531
    Likes Received: 898
    Trophy Points: 280
    Wala hatubishani Charity, lakini tuishie hapa na kila mmoja abaki na msimamo wake lakini point ya msingi ibaki pale pale kuwasaidia watoto yatima
     
  17. Z

    Zion Daughter JF-Expert Member

    #17
    Apr 1, 2010
    Joined: Jul 9, 2009
    Messages: 8,937
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Ni kweli Dk ICU.Nakutakia majonzi mema hapo kesho na sherehe njema ya ufufuo hapo mapema siku ya kwanza ya juma.Uwe na furaha na amani pamoja na familia yako yote.
    Cha msingi zaidi naomba Yesu afe na wewe na atakapofufuka ufufuke nae.
    Neno maalumu la sikukuu hii kwako ni katika;
    Yak 1:27.
     
  18. M

    Mokoyo JF-Expert Member

    #18
    Apr 1, 2010
    Joined: Mar 2, 2010
    Messages: 13,531
    Likes Received: 898
    Trophy Points: 280
    Asante sana Charity kwa neno maalum. Na mimi naomba nikupe neno kutoka katika Wathesalonike 4:9
     
  19. Z

    Zion Daughter JF-Expert Member

    #19
    Apr 1, 2010
    Joined: Jul 9, 2009
    Messages: 8,937
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Amen.Nashukuru kwa neno la Bwana.
     
  20. Pearl

    Pearl JF-Expert Member

    #20
    Apr 1, 2010
    Joined: Nov 25, 2009
    Messages: 3,043
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    amin piddy
     
Loading...