Tusi hapo liko wapi? na ni ukweli kuwa kuna mijadume chungu nzima ambayo uwanamme umewashinda. Imebaki mijanadume si mijanadume mijanajike si mijanajike, huku kwetu inaitwa mishoga, mingine ya wazi, mingine haijajitokeza na hujificha nyuma ya migongo ya wanawake.
Tusi hapo liko wapi? na ni ukweli kuwa kuna mijadume chungu nzima ambayo uwanamme umewashinda. Imebaki mijanadume si mijanadume mijanajike si mijanajike, huku kwetu inaitwa mishoga, mingine ya wazi, mingine haijajitokeza na hujificha nyuma ya migongo ya wanawake.
Ni tusi ila kuna watu wanakera. Kuna hata mwanamke anakuwa hovyo kiasi kwamba housegirl na m-outsmart!
Hayta hivto, ukweli unabaki pale pale kwamba mwanamume ambaye kafikia kiwango cha kuambiwa maneno hayo anafaa kurudishwa kwa mama yake ili aendelee kum-babysit!
JamiiForums uses cookies to help personalise content, tailor your experience and to keep you logged in if you register.
By continuing to use this site, you are consenting to our use of cookies.