Tushirikishane 'Apps' nzuri za simu za Android

Sir_Mimi

JF-Expert Member
Jun 21, 2013
6,802
2,000
Mkuu Shindu @Namwaka naomba nielekeze,kabla sijaziunganisha No zangu napaswa kudelete kwanza account zangu za zamani au niendelee.
 

Charles kikoti

JF-Expert Member
Apr 30, 2013
459
250
Mbona mie Nina GB WhatsApp na nashindwa kuifanya iweze kutumia namba mbili nielekeze pia
Unapo install hiyo gb whatsapp. Ukidownload gb kwenye instruction pale juu unapo install huwa kuna options mbili 1 inakuuliza update 2. Inakuuli install all sasa chagua install all halafu endelea kama kawaida itakubali mkuu.
 

tamadunimusic

JF-Expert Member
May 27, 2015
551
1,000
Nazani kesho ndio siku nzuri ya kuroot simu yangu ya tecno j7, nimeshajiuliza kwann nataka kuroot simu yangu, hivo naomba msaada kwa mtu mwenye experience na hii simu au anajua vizuri huo mchezo.
 

ESPRESSO COFFEE

JF-Expert Member
Sep 6, 2014
3,361
2,000
Shukrani mkuu, ila hapo bado hujanisaidia maana ata hiyo kingroot siijui na sijui inafanyeje kazi, hivo ningeomba maelekezo kidogo km hutojali
Download kingroot kutoka google install fungua itaanza kuroot ikimaliza itakwambia nenda playstore download root checker halafu hakikisha kama imekuwa rooted
 

tamadunimusic

JF-Expert Member
May 27, 2015
551
1,000
Pamoja mkuu
Nimeroot simu yangu tecno j7 salama, nashkuru kwa michango yenu kukamilisha hili, naomba kujua jinsi ya ku upgrade Android version to lollipop. Pia nilipomaliza kuroot kuna application ya kichina imekuja, hii inaandika kichina tu hivo kufanya nisielewe inahusina na nn, kutokuijua kunafanya niogope kuiondoa, km unaijua nijuze mkuu
1461298222433.jpg
 

ESPRESSO COFFEE

JF-Expert Member
Sep 6, 2014
3,361
2,000
Nimeroot simu yangu tecno j7 salama, nashkuru kwa michango yenu kukamilisha hili, naomba kujua jinsi ya ku upgrade Android version to lollipop. Pia nilipomaliza kuroot kuna application ya kichina imekuja, hii inaandika kichina tu hivo kufanya nisielewe inahusina na nn, kutokuijua kunafanya niogope kuiondoa, km unaijua nijuze mkuu
View attachment 341517
Hiyo unaweza kuiondoa haina shida
 

Linamo

JF-Expert Member
Jan 12, 2011
9,981
2,000
Wakuu naomba msaada Nina Tecno H6 inawaka lakini haimalizi logo ili iwake kabisa mafile yafunguke. Yani inajirudia rudia haiwaki moja kwa moja.
Naomba msaada wa mawazo kabla sijaipeleka kwa fundi.
 

chaggaa15

JF-Expert Member
Dec 6, 2015
563
500
Nimeroot simu yangu tecno j7 salama, nashkuru kwa michango yenu kukamilisha hili, naomba kujua jinsi ya ku upgrade Android version to lollipop. Pia nilipomaliza kuroot kuna application ya kichina imekuja, hii inaandika kichina tu hivo kufanya nisielewe inahusina na nn, kutokuijua kunafanya niogope kuiondoa, km unaijua nijuze mkuu
View attachment 341517
Naomba kujua kama ukiroot simu unapoteza persona data kwenye cm
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar Discussions

Top Bottom