king004
Senior Member
- Dec 12, 2019
- 104
- 110
Apps muhimu ktk cm yangu.. Nyingi hazipo playsore ila nazichukua google..
1. Videoder_ ni kwa ajili ua kudownload video YouTube ktk pixels mbalimbali, kuangalia hizo video na pia kudownload video hizo ya youtube ktk mfumo wa mp3 (audio)
2. Lucky patcher- hii unaeza kuhack coins na moneuy ktk games mbalimbali mfano za magari pia una uwezo wa kuifanya app yenye google ads uzuie matangazo.
3. Live football tv- kuangalia mechi live za ligi mbalimbali mfano EPL
4. Happymod- iko kama playstore ila hii unaidownload apps na games zilizo cracked and moded (yaan mfn game inakuja na pesa kabisa na kama ni apps inakuja bila matangazo au watermarks)
5. Piscart- kuedit picha ktk namna mbalimbali
6.Fotmob- kuangalia matokeo ya mechi za mpira wa miguu misimamo ratiba wafungaji nk
7. Sportpesa- ni kwa ajili ya kubeti ukifungua account yako una uwezo wa kibeti hata mechi moja na kiasi ni kuanzia 500
8. Nmb mkononi_ kwa wale wenye account bank ya NMB hii ni nzur unaweza kuangalia salio bure, kukopa, kuhamisha pesa bank kwenda mpesa tigo pesa nk
Sent using Jamii Forums mobile app
1. Videoder_ ni kwa ajili ua kudownload video YouTube ktk pixels mbalimbali, kuangalia hizo video na pia kudownload video hizo ya youtube ktk mfumo wa mp3 (audio)
2. Lucky patcher- hii unaeza kuhack coins na moneuy ktk games mbalimbali mfano za magari pia una uwezo wa kuifanya app yenye google ads uzuie matangazo.
3. Live football tv- kuangalia mechi live za ligi mbalimbali mfano EPL
4. Happymod- iko kama playstore ila hii unaidownload apps na games zilizo cracked and moded (yaan mfn game inakuja na pesa kabisa na kama ni apps inakuja bila matangazo au watermarks)
5. Piscart- kuedit picha ktk namna mbalimbali
6.Fotmob- kuangalia matokeo ya mechi za mpira wa miguu misimamo ratiba wafungaji nk
7. Sportpesa- ni kwa ajili ya kubeti ukifungua account yako una uwezo wa kibeti hata mechi moja na kiasi ni kuanzia 500
8. Nmb mkononi_ kwa wale wenye account bank ya NMB hii ni nzur unaweza kuangalia salio bure, kukopa, kuhamisha pesa bank kwenda mpesa tigo pesa nk
Sent using Jamii Forums mobile app