Tushirikishane 'Apps' nzuri za simu za Android

Tushirikishane 'Apps' nzuri za simu za Android

C mpk ulipie ndo unapata huduma zake?
NDIO
Jinsi ya kulipia
----------------
Angalia hapo mbele kwenye tHL app kuna mahali pameandikwa Jinsi ya kulipia bonyeza mpesa, tigopesa au airtel money. Ukibonyeza mtandao mmojawapo utaona step by step namna ya kulipia. Baada ya hapo unalipia 2000/= kwa mwezi, 5000/= kwa miezi 3, 7000/= kwa miezi 6 na 12,000/= kwa mwaka.
Maelekezo zaidi
---------------
Contacts Office: 0767 663 951, 0674 338 033, 0785 909 038 - Upewe maelekezo
 
Mkuu hebu fafanua kidogo nimedownload tor browser lakini naona kama ina mmbo yako tofauti msaada wako plz
 
IMG_20171030_000740.jpg
 
Vip siwezi kupata link ya website ya kudownload philipino series zilizotafsiriwa English moja kwa moja kama zile wanazoonyesha star tv
 
Kwa Upande Wa Security Avast Kwangu Ni Bora, Inakuwezesha Kuipata Simu Kma Imeibiwa Au Kupotea Kwa Kutumia App Yake Ya Anti- Theft. Ina Automatic Scan Unaset Kila Siku Muda Flan Inascan Simu Na Kukupa Repot Kma Kuna Tatizo/App Inayoweza Iathiri Simu Inakwambia. Kwa Upande Wa Music Kuna Music match Hii Inakuwezesha Kuplay Music Huku Ikidisplay Lycis Za Nyimbo Unayoplay, Pia Ina Music ID Inayokuwezesha Kuitambua Nyimbo Usiyoijua Ila Unaisikia May Be Unaitaka Labda Inapgwa Radion Ila Aujui Kaimba Nani Na Unaipenda Unaweka Music I'd Inakwambia Jina La Wimbo Na Muimbaj Hapo Hapo Inakupa Options Ya Kuudownload Huo Wimbo. Ina Option Ya Kucreat Card Via Lycis Inayodisplay Pindi Unapoplay Music. Kuna Tunein Radio Inakuwezesha Kusikiliza Radio Maeneo Ambayo Radio Ya Kawaida Aikamati Inazo Local Radio Zotee Pia Ina Radio Za Nje Kibao Na Zinazopga Miziki Ya Taratibu Ya Zamani Kuanzia Miaka Ya 80 Kuja Juu. Kuna App Nyingi Nzur Sanaa.
Ipo play store?
hiyo channel inaitwaje....
 
2: Avast Anti theft
- Download version ya kawaida kwenye playstore. Patch kwa Luckypatcher utapata premium version.
Hii avast ukiiweka huwezi poteza Android yako. Hata ukiibiwa unainaweza kuitrack kwenye website ya avast. Hata kwa SMS kupitia simu y mtu unaweza kuifunga, kuiuliza simu ilipo ikakutumia location via email through Google map.
Mwizi akibadilisha line itakwambia line iliyowekwa na number yake.Just Google it utapata faida zake
Vip aki formart simu kabla ya kuitumia utaweza pata information yoyote
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom