Watumiaji wa dark web wengi wanatumia browser kama Tor na Orbt hizi ndizo zinazoaminiwa na ni vigumu kumtarack mtu anayetumia tor au orbit. Ukitaka kuingia dark web vitu muhimu vya kuwa navyo
-Browser kama Tor na orbit
-Strong Vpn
-Kama computer yako ina camera, uifunike kwa tape
-Mic pia inabid uizibe
Tor browser ilitengenezwa na wanajeshi wa marekani katika shughuli zao za kupashana habari na kutransfer mafile yenye siri nzito za kijeshi. Kwahiyo ni ngumu sbb huwa haiachi mabaki yyte kama browser zingine