Tushirikishane 'Apps' nzuri za simu za Android

Tushirikishane 'Apps' nzuri za simu za Android

kwa wale wa BIBLE jaribuni WORD PROJECT ipo play store
a01fa711ef63469a89238a0d0d159cf0.jpg


Imenifaa sana.

Mimi.. ninashukuru.
 
Jamani mimi natumia tecno W4
Je nikiroot hii sim kuna kitu applications gani nazikosa Kwa kuwa tu sim haijawa rooted?
 
Hivi wakuu ni kwa nini nyimbo ambazo YOUTUBE. hawakubali zinadownloadiwe ukienda YOUTUBE katika VIDMATE inakubali?
 
Wakuu natafuta hyo app ya remote control dvd au universal inayosauppt dvd na king'amuzi
 
Wakuu naombeni msaada wa haraka cm yangu nime root ss majanga yaliyopo kila app lock ninayoweka haifungi cm yangu yaani hapa cina amani kabisa msaada kwenye tuta nimekwamaaa!
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom