Tusafiri au Tusisafiri kuja Arusha kwa mazishi ya mashujaa kesho? | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tusafiri au Tusisafiri kuja Arusha kwa mazishi ya mashujaa kesho?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Molemo, Jan 11, 2011.

  1. M

    Molemo JF-Expert Member

    #1
    Jan 11, 2011
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 13,256
    Likes Received: 380
    Trophy Points: 180
    Wadau nimepata taarifa za kushtua sana hapa kwamba jeshi la polisi limepiga marufuku mazishi ya kitaifa kesho kwa nashujaa waliouawa kwa kupigwa rusasi za motoi na polisi wiki iliyopita.Inasemekana wamesema miili ikiagwa katika viwanja vya NMC kutakuwa na uvunjifu wa amani.Wakasema eti watatumia kila silaha kupambana na watakaokiuka agizo hilo la polisi.Ninajua watu wengi wako njiani kuja kushuhudia na kuhudhuria tukio hilo la kihistoria.
    Watu mlioko Arusha mkiwemo viongozi na ile kamati ya mazishi tufahamisheni mapema kama kweli polisi imeamua hivyo na mtuambie cha kufanya.
     
  2. MVUMBUZI

    MVUMBUZI JF-Expert Member

    #2
    Jan 11, 2011
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 4,768
    Likes Received: 487
    Trophy Points: 180
    Nimesikia hata mimi tunafanya follow up
     
  3. u

    urasa JF-Expert Member

    #3
    Jan 11, 2011
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 435
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    nani wa kuvunja amani?wao wakae huko huko vituoni kwao waone kama fujo zitatokea
     
  4. Mwita Maranya

    Mwita Maranya JF-Expert Member

    #4
    Jan 11, 2011
    Joined: Jul 1, 2008
    Messages: 10,567
    Likes Received: 95
    Trophy Points: 145
    Hiyo nguvu wangeitumia kupambana na majambazi tungewaona wa maana sana. Wanakuwa na jeuri ya kuwafyatulia risasi raia wema kwa kuwa wanajua hawana silaha yoyote, lakini wakisikia tukio la uporaji hata kama wezi wanatumia mapanga hawatii mguu hadi wapate uhakika kwamba jamaa wameshasepa. Ni aibu kubwa kuwa na jeshi la polisi la namna hii, nadhani hawa jamaa hawajapigana vita muda mrefu inabidi ufanyike mpango waende somalia kusaidia utawala wa sheikh sharif, wakapambane na al-shabab kama wanadhani wao wana nguvu na uwezo wa kupambana na raia.
     
  5. Mwanamageuko

    Mwanamageuko JF-Expert Member

    #5
    Jan 11, 2011
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 2,662
    Likes Received: 521
    Trophy Points: 280
    Kwa Polisi hakuna tofauti kati ya Jambazi na anaekaidi AMRI YAO. Ndio maana kuna semi. Nguvu kidogo na Nguvu zaidi. Hivyo basi kama wapo waandamanaji wapya haya shime tena (ili mpime nguvu ya dola kwa mara nyingine) na wapo watakaotoka kenya tena kwa mara nyingine. (maskini Black Man - urafiki wake na FM umepotezea maisha)
     
  6. Speaker

    Speaker JF-Expert Member

    #6
    Jan 11, 2011
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 6,358
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    mmmmh,me nilitaka hata wasiwepo kujidai wanalinda amani maana watu wanaweza kukasirika wakiwaona na yakawa mengine tena huko,God forbid
     
  7. Mbwiga_Plus

    Mbwiga_Plus Senior Member

    #7
    Jan 11, 2011
    Joined: Jan 5, 2011
    Messages: 163
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wewe ni Kibaraka wa ccm kwa kila post yako...Nakushangaa unajiita Mwanamageuko, anyway, nadhani unamaanisha huna msimano!
     
  8. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #8
    Jan 11, 2011
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,914
    Likes Received: 101
    Trophy Points: 160
    Du! hii nchi aisee!!
    So polisi wamepata tarifa za kiintelijensia kama kawaida yao au?
     
  9. MVUMBUZI

    MVUMBUZI JF-Expert Member

    #9
    Jan 11, 2011
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 4,768
    Likes Received: 487
    Trophy Points: 180
    Polisi nimesikia wanaogopa kupigwa. Si unajua polisi na bunduki ni sawa na samaki na maji kwa hiyo hawathubutu kuja bila mabomu na bunduki msibani. Na wanaona kuja mikono mitupu watauawa na wanaona kuja na bunduki wananchi watawazomea na kuwafukuza . Kwa hiyo Polisi hapa wako njia panda.

    Ila ukweli ni kwamba wakileta za kuleta kesho itakuwa zamu yao na watu wamejipanga na ndo maana wameambiwa sio lazima waje na silaha kwani ni ibada
     
  10. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #10
    Jan 11, 2011
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 11,517
    Likes Received: 917
    Trophy Points: 280
    Sasa wanataka nini hawa polisi jamani, yaani hata mazishi wanazuia mkusanyiko? Hawa shwaini ni nini tena?
     
  11. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #11
    Jan 11, 2011
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,290
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    hii itasababisha wananchi kutembea na bisbis, upinde mshale upanga na majiwe ya fatuma
     
  12. King Suleiman

    King Suleiman JF-Expert Member

    #12
    Jan 11, 2011
    Joined: Dec 27, 2010
    Messages: 491
    Likes Received: 84
    Trophy Points: 45
    Sidhani kama watazuia hata ibada.
    Kama watafanya hivyo, nita prove kwamba polisi wa tanzania ni wauaji na hawana nia nzuri kwa wananchi wanaowalinda bali ni mamluki wa watawala

    chonde chonde polisi msithubutu kuvunja ibada ya kuwaaga hawa mashujaa, tena kwa ushauri wenu msikaribie kabisa eneo la tukio, mana watu wanahasira na nyie sana. "THE SOCIETY NOW DAYS BRAND U AS KILLERS/ASASSINS RATHER THAN PROTECTORS. Msilete balaa jamani.
     
  13. King Suleiman

    King Suleiman JF-Expert Member

    #13
    Jan 11, 2011
    Joined: Dec 27, 2010
    Messages: 491
    Likes Received: 84
    Trophy Points: 45
    wewe umetumwa, ni mmoja wa vibaraka wa mafisadi mitandaoni, kazi yako kuikatisha tamaa mapambano ya haki na mabadiliko Tz, sitaki kuhangaika na wewe U KNW THE TRUTH UNAJARIBU TU KUFICHA HISIA ZAKO.
     
  14. Henge

    Henge JF-Expert Member

    #14
    Jan 11, 2011
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 6,742
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    MIMI NINGESHAULI HILI SUALA SERIKALI INGESHUGHULIKIWA KUANZIA IBADA MPAKA MAZISHIHIA YAO KULIKO KUACHIA CHADEMA NA WAO KUTOA VITISHO TUUU. iNAKUWA KAMA SERIKALI HAIPO KARIBU NA WANANCHI WAKE. HATA KAMA NI UKILAZA WA HAWA CCM UMEZIDI SASA.
     
  15. NewDawnTz

    NewDawnTz JF-Expert Member

    #15
    Jan 11, 2011
    Joined: Nov 15, 2010
    Messages: 1,676
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    :Cry:
    That is absolutely bad news

    Jamani hata ibada ya mazishi kwao nongwa?

    Hivi hawa polisi wanakaa mbinguni na huwa wanashuka mara moja moja kwa hiyo hatuwezi kuvurugana nao mpaka kwenye mikutaniko?

    Si ndo hawa wanakaa kwenye "vibanda umiza" kajumba kale ka mchana hukai ndani (bati) na vyumba viwili baba, mama, watoto, wakwe et.al wako humo humo ndani? nna wasi wasi wanagongana sana kwenye vijumba vyao mpaka akili za kiubinadamu zinawatoka
     
  16. STEIN

    STEIN JF-Expert Member

    #16
    Jan 11, 2011
    Joined: Aug 29, 2010
    Messages: 1,764
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Wewe una matatizo sana idadi ya polisi ni ngapi na wananchi ni wangapi? Je siku wakituchosha nani atawalinda polisi.
     
Loading...