Mpaji Mungu
JF-Expert Member
- Apr 24, 2023
- 17,494
- 56,339
Natamani niseme jambo ila mpaka niwe na uhakika afisa kipenyo Lloyd Munroe hawezi ona
Pole,nenda kwa daktari.Ni kweli ninashida ya acid reflux najifos tu hata kula mchuzi
Na vidonda vya tumbo je?Nishachoka sahiz natulia tu
Uje basi madam tupikianeHongera sana sikuhizi mqfunzo nje nje mchaw bando tu kitu gani huwa kinakupa shida sana kupika nije kukufundisha
Tesha umeungana na Hamisi Manyetto.Natamani niseme jambo ila mpaka niwe na uhakika afisa kipenyo Lloyd Munroe hawezi ona
Manyeto jau sana😂Tesha umeungana na Hamisi Manyetto.
Unanisingizia Bure.
Sijui lolote Mimi.
Tajiri wa ilala mtoto wa Ghorofani wenye sisiem Yao hao.Manyeto jau sana😂
Mvuti ni Ilala?Tajiri wa ilala mtoto wa Ghorofani wenye sisiem Yao hao.
Gerezani hapo.Mvuti ni Ilala?
Yaani kupika pika ni kipaji. Mie kimenishinda. Ila napenda kula🤣Yaniacha tu kujichosha tu alafu huwez amin niko mwenyew na hizo hekaheka zote 😂
Hapo upate na wali na mtindi maisha swafiii
Ni kweli ninashida ya acid reflux najifos tu hata kula mchuzi