Tupia maneno kwenye hii picha

Tupia maneno kwenye hii picha

Saint Ivuga

JF-Expert Member
Joined
Aug 21, 2008
Posts
55,030
Reaction score
59,684
...........Nape,Mabina na Mkamah
6. Nape, Mabina na Mukama wakishauriana jambo.jpg
 
Mikakati ya ushindi kwa njia yoyote Arumeru. Mungu walai.
 
Nape ni kama vile kapunguza punguza maneno siku izi
 
dah, huyu mganga kiboko... yani kila kitu live kwenye karai!!! itabidi tumtafutie gari aisee
 
Wazee hawa wamechoka...sana....naona Nape na yeye kaanza kuvuta sura kama wazee
 
Wazee hawa wamechoka...sana....naona Nape na yeye kaanza kuvuta sura kama wazee
si unajua ukikaa na wajahidina lazima ufuge ndevu.Nape hadi mawazo yake mengi ni ya kizee tayari
 
kama kuchoka ndio tumezeeka sana lakin dogo ache ....nge kwan merumeru lile le2 hawa chagga development manfesto a.k.a. chadema wanazingua na mbwembwe zao,wez 2
 
Kama wachezaji wa zambia tu! HIP!!!HIP!!! HURAAH!! LAKINI MBONA HAWAONYESHI UKAKAMAVU HAWA MAKAMANDA AU NDO RU.........IMEWALEMAZA?


hakika nawaambieni tuhamie kwenye kambi ya lowasa hii kambi tuliyopo miyeyusho....
 
Dah hako kakitambu ka nape... Not age appropriate
 
Dah hako kakitambi ka nape... Not age appropriate
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom