Tupeana uzoefu wakuu!

Tupeana uzoefu wakuu!

Muuza simu used

JF-Expert Member
Joined
Aug 23, 2017
Posts
4,393
Reaction score
7,108
Nahitaji mrejesho wa wale wanaume wenzangu wanaokwenda kwa mwanamke direct na kusema Fulani Mimi nimekupenda nataka nikuowe!na mwanamke akikubali anamuowa bila kupima oil bila nini,na wengine ni wale wanaotumia watu kuwa anataka kumuowa binti Fulani bila kujuana wala nini na binti akikubali jamaa anaowa bila shake before use!
Hivi huu ujasiri mnaotoa watu kutia mkono gizani wakuu!!?
Walioowa kwa style hiyo njoeni mtuletee mrejesho
 
Na mimi nangojea Majibu hapa hapa. Nimechoka kudanganywa [emoji846][emoji846][emoji846][emoji846][emoji846]
 
Vitu vingine unajilipua unaenda kusema na yeye kumbe alikuwa anasubiri kwa hamu
 
Misimamo hataki longilongo stress za kuachwa. Zote zinajibu swali.
 
Mimi nimeoa bila ya kumtest ila na sijawah uzinzi ma mwanamke yoyote.... wala hamna shida yoyote
 
Back
Top Bottom