ISSA SHARAFI
JF-Expert Member
- Apr 25, 2012
- 407
- 75
Jamaa mmoja aliishi sana mjini baada ya kutoka kwao kijijini kwa muda mrefu,baadae jamaa aliamua kuoa na akaona bora ampeleke mke wake kwa wazazi wake kijjni. Wazazi wa yule jamaa walikuwa wamezeeka sana. Baada ya kufika hom na mkewe (kwa wazazi) waliandaa chakula na kula wote kwa pamoja lkn ghafla yule mwanamke alianza kucheka na kusema "kweli tembea uone mengi leo chakula nakula na nyani...!!" Yaani wale wazazi wa mumewe. JE,ungekuwa ww ungechukua uamuzi gani?