TUONGEE KIUME - "fedha zina tupa Wanawake wepesi "

troublemaker

troublemaker

JF-Expert Member
Joined
Jun 8, 2015
Messages
8,382
Points
2,000
troublemaker

troublemaker

JF-Expert Member
Joined Jun 8, 2015
8,382 2,000
Ni ngumu kwa sasa kutenganisha kati ya mwanamke na pesa
 
hearly

hearly

JF-Expert Member
Joined
Jun 19, 2014
Messages
32,002
Points
2,000
hearly

hearly

JF-Expert Member
Joined Jun 19, 2014
32,002 2,000
Hahaha mkuu swali ni fikirishi sana hili 'Majibu yake Yana hitaji wataalamu wa Kiuchumi. ..ila kwa maoni yangu Hili suala lina depends na Mazingira ya uchumi husika wa nchi au mji/kijiji ana chotokea victim. .... kwa mimi naona kibongo bongo ni kuanzia Ml.50"...... kwa sababu ni kiasi ambacho kwa kiasi fulani kinaweza kutoa majibu ya changamoto zinazo mzunguka muhusika na hatimae kama atazitumia vyema katika uwekezaji anaweza kuishi maisha ya Ndoto yake

Nadhani nitakuwa nimejaribu kukujibu
Hivi mkuu ili tuseme huyu mtu ana fedha,inabidi labda bank account yake iwe inasoma balance ya kiasi gani??
RRONDO
 
Eli79

Eli79

JF-Expert Member
Joined
Jan 9, 2013
Messages
22,923
Points
2,000
Eli79

Eli79

JF-Expert Member
Joined Jan 9, 2013
22,923 2,000
Katika imani wanasema, "Usiabudu miungu wengine ila mimi" lakini trust me, hakuna kitu kinachoabudiwa hapa duniani kama PESA!

Pesa ina nguvu, ina ushawishi, inaleta heshima, inaongeza kujiamini nk. Kwa sababu hiyo, pesa inatupatia vitu ambavyo huenda kwa njia zingine hatuwezi kuvipata, including wanawake. Na kama ulivyosema, huenda we get the wrong choices coz of thick wallets(naongelea wale wenye thick wallets, sisi wengine huenda ni uongo mwingi unatupatia wanawake)
 
hearly

hearly

JF-Expert Member
Joined
Jun 19, 2014
Messages
32,002
Points
2,000
hearly

hearly

JF-Expert Member
Joined Jun 19, 2014
32,002 2,000
Katika imani wanasema, "Usiabudu miungu wengine ila mimi" lakini trust me, hakuna kitu kinachoabudiwa hapa duniani kama PESA!

Pesa ina nguvu, ina ushawishi, inaleta heshima, inaongeza kujiamini nk. Kwa sababu hiyo, pesa inatupatia vitu ambavyo huenda kwa njia zingine hatuwezi kuvipata, including wanawake. Na kama ulivyosema, huenda we get the wrong choices coz of thick wallets(naongelea wale wenye thick wallets, sisi wengine huenda ni uongo mwingi unatupatia wanawake)
Hahaha sisi wengine naomba ishia hapo hapo kwenye hiyo paragraph ya mwisho yenye mabano
 
nsanzu

nsanzu

JF-Expert Member
Joined
Jul 29, 2015
Messages
3,933
Points
2,000
nsanzu

nsanzu

JF-Expert Member
Joined Jul 29, 2015
3,933 2,000
Faza umeandika maneno mengi mno. Kwa kichwa hiko ulitakiwa ushuke tu chini uandike


Uzi tayari..........
 

Forum statistics

Threads 1,315,258
Members 505,171
Posts 31,851,647
Top