TUONGEE KIUME - "fedha zina tupa Wanawake wepesi "

Proved

Proved

JF-Expert Member
Joined
Sep 10, 2018
Messages
4,520
Points
2,000
Proved

Proved

JF-Expert Member
Joined Sep 10, 2018
4,520 2,000
Mie nikiwa na mwanamke nikigundua ananipenda kwa sababu ya pesa basi penzi langu kwake litapungua na kufa. Kuna raha ya kuwa na pesa kutaka kutoka na mpenzi wako sehemu kali kali avae vizuri, niende naye lunch dinner na hata vacation sehemu za kuvutia. Ila akionyesha tu penzi lake kwangu ni penzi uchwara kafuata pesa itakula kwake. Ogopa sana mrembo anayekupenda kwa sababu umebahatika kuwa nazo.

Ni kweli!
 
D

DAN LOKOMOTIVE

JF-Expert Member
Joined
Dec 16, 2016
Messages
453
Points
500
D

DAN LOKOMOTIVE

JF-Expert Member
Joined Dec 16, 2016
453 500
Acha ujinga wewe! Mwanamke anayekupenda kwa pesa si mwanamke wa kuwa naye PIGA CHINI HARAKA SANA. Mbona wako wanawake wa maana tu wazuri well educated ambao wana mapenzi ya kweli!? 😳
sio ujinga kaka mkubwa wewe jiulize kichwani mwako kwanini kakupenda mzee...mkubwa hakuna anayekupenda tuu from no where there must be a reason bro
 
BAK

BAK

JF-Expert Member
Joined
Feb 11, 2007
Messages
94,618
Points
2,000
BAK

BAK

JF-Expert Member
Joined Feb 11, 2007
94,618 2,000
Unadhani ningeandika hivi kama sikuwahi kuwemo kwenye penzi? Kuna vitu vingi vinavyomfanya KE avutiwe hadi ampende ME na kwa wengi pesa si kigezo cha penzi ila wenye penzi la kitapeli.

sio ujinga kaka mkubwa wewe jiulize kichwani mwako kwanini kakupenda mzee...mkubwa hakuna anayekupenda tuu from no where there must be a reason bro
 
D

DAN LOKOMOTIVE

JF-Expert Member
Joined
Dec 16, 2016
Messages
453
Points
500
D

DAN LOKOMOTIVE

JF-Expert Member
Joined Dec 16, 2016
453 500
Unadhani ningeandika hivi kama sikuwahi kuwemo kwenye penzi? Kuna vitu vingi vinavyomfanya KE avutiwe hadi ampende ME na kwa wengi pesa si kigezo cha penzi ila wenye penzi la kitapeli.
the hell you think you got she never see or have in her life?...but its alright we believe differently its okay big bro
 
nduza

nduza

JF-Expert Member
Joined
Feb 7, 2019
Messages
220
Points
250
nduza

nduza

JF-Expert Member
Joined Feb 7, 2019
220 250
Unazungumzia wanawake wa mwaka 47
Wanawake wa Leo wema na wasio wema hawamkatai mwenye pesa na kwa maana hivyo ukiwa na pesa alafu mwenye bahati unaweza kumpata mwanamke bora

Lakini pia mwanamke anaweza kukukubali kwa kigezo cha pesa na baada ya kuwa na wewe akukukubali wewe kama wewe kwa kuwa hakukufahamu sana kwamba wewe ni mtu wa aina gani lakini akishakujua anavutiwa zaidi na wewe
 
Kunde Ekeke

Kunde Ekeke

JF-Expert Member
Joined
Feb 5, 2018
Messages
4,014
Points
2,000
Kunde Ekeke

Kunde Ekeke

JF-Expert Member
Joined Feb 5, 2018
4,014 2,000
Mwanamke anapaswa ampende mwanaume kwa sababu ya pesa huo ndio usahihi wake
 

Forum statistics

Threads 1,315,255
Members 505,171
Posts 31,851,570
Top