TUONGEE KIUME - "fedha zina tupa Wanawake wepesi "

hearly

hearly

JF-Expert Member
Joined
Jun 19, 2014
Messages
32,002
Points
2,000
hearly

hearly

JF-Expert Member
Joined Jun 19, 2014
32,002 2,000
Kabla hatujafika mbali naomba turudie kusoma kichwa cha Habari .
Kimeandikwa "Pesa zina tupa Wanawake Wepesi "Hakisemi ni Dhambi kuwa na pesa au Kutafuta pesa.

Pesa ni Nguvu . Na nguvu ni kitu Muhimu kuliko kitu chochote hapa Duniani . Hata kabla ya kuanza mfumo wa pesa wa makaratasi na sarafu Tunazo tumia leo pesa zilikuwa zinatumika.

Binaadamu wa kale atumia nguvu na maarifa kama pesa , ili apate chakula ili bidi atumie vitu hivyo viwili ,
Kuwinda sungura au kupanda juu ya mti kuangua fenesi kwa wakati ule hiyo ndiyo Pesa ,

Ukiweka pembeni kazi za Mungu tu ,pesa inaweza kufanya kila kitu kingine kilicho chini ya Jua --Kununua Muda .Kununua Akili .Kununua Afya bora. Kununua .Kununua Heshima, Kununua Fedha zingine ili ziwe nyingi .Yaani inaweza kufanya kila kitu.

Ukiwa na Fedha Utakuwa na Marafiki wengi ,Utapendwa na kila mtu (hata kwa upendo bandia ).. Utaheshimiwa na Kuthaminiwa ,Lakini Changamoto inakuja ni Kwamba Ukiwa na Fedha Kuna Mambo Mengine Hauwezi Kuyapata kiuhalisia
Kwa mfano ---Kumpata mwanamke Ambaye unatamani(Mwanamke wa Ndoto yako) ni vigumu.

Kwanini ?--- Kwa sababu Pesa haina desturi ya kutojificha, Ukiwa na Fedha lazima Watu Watafahamu 'Kwa Jicho la Kwanza watakalo Elekeza kwako' Hata ukijiweka Katikati Ya kundi Kubwa la Watu Fedha Itachomoza Juu na kusema nipo hapa .kwa huyu Bwana.

Hii Maana Yake ni nini? --- Ni kwamba kila Mtu uliyemzidi Pesa atataka kuwa Rafiki yako , Kila Mtu atagiza Kukupenda .Kila Mtu ataigiza kukuheshimu na Kutamani kuwa Karibu yako
Maana Yake ni Kwamba hata kama leo hii ukimtaka Mwanamke Ambaye Yeye Binafsi hakuwa ana hitaji kuwa na wewe kwa Maana ya Upendo , Atakubali tu kwa sababu Kuna kitu kingine ambacho anaweza kupata Ambacho ni Pesa zako .

Na hii ndio sababu Tunasema--PESA ZINA TUPA WANAWAKE WEPESI. .

Mwanamke imara na mzuri ni Yule ambaye ana hitaji pesa sana sana . Lakini hayupo tayari kufanya kinyume na Matakwa yake au Kufanya vitu visivyo mpendeza ikiwemo pia kuwa na Mtu (Mwanaume ) ambaye hampendi ili tu apate hizo pesa ambazo anazihitaji sana.

Mwanamuziki wa Tanzania WAKAZI aliwahi kuandika ---- Mwanamke Mzuri ni Mwenye Tabia njema na Mapenzi Ya Dhati ,na Mapenzi haya nunuliki kwa Fedha ,Unaweza Kununua Tendo la Kufanya mapenzi lakini sio Upendo. .Huo ndio Ukweli

Na hii sio kwamba Tuna-walaumu wanawake Kwamba wanapenda Pesa hapana. .Ukweli ni Kwamba Tunaongelea wanawake kwa sababu hii kolamu ni Tuongee Kiume ..Lakini ukweli ni Kwamba hata Wanawake wenye Fedha , Fedha zao Zina wapa Wanaume dhaifu.

Wanaume walioshindwa Kutafuta Vyao Waano-tegemea Kuhudumiwa .,

Mambo Mawili ya kumalizia ; Kwanza sio Vibaya kuwa na Mwenza mwenye Fedha .

Lakini chakujiuliza, Je uko hapo kwa sababu ya Pesa zake au una sababu zilizo mbali na hiyo Nguvu yake ya kiuchumi ?

Na pili wale Tusiokuwa Angalau ya Nusu ya Tunazo Zitaka Tuendelee Kutafuta kwa jasho na Akili

By :Kelvin Kagambo
 
Mndali ndanyelakakomu

Mndali ndanyelakakomu

JF-Expert Member
Joined
Dec 14, 2016
Messages
12,069
Points
2,000
Mndali ndanyelakakomu

Mndali ndanyelakakomu

JF-Expert Member
Joined Dec 14, 2016
12,069 2,000
Kabla hatujafika mbali naomba turudie kusoma kichwa cha Habari .
Kimeandikwa "Pesa zina tupa Wanawake Wepesi "Hakisemi ni Dhambi kuwa na pesa au Kutafuta pesa.

Pesa ni Nguvu . Na nguvu ni kitu Muhimu kuliko kitu chochote hapa Duniani . Hata kabla ya kuanza mfumo wa pesa wa makaratasi na sarafu Tunazo tumia leo pesa zilikuwa zinatumika.

Binaadamu wa kale atumia nguvu na maarifa kama pesa , ili apate chakula ili bidi atumie vitu hivyo viwili ,
Kuwinda sungura au kupanda juu ya mti kuangua fenesi kwa wakati ule hiyo ndiyo Pesa ,

Ukiweka pembeni kazi za Mungu tu ,pesa inaweza kufanya kila kitu kingine kilicho chini ya Jua --Kununua Muda .Kununua Akili .Kununua Afya bora. Kununua .Kununua Heshima, Kununua Fedha zingine ili ziwe nyingi .Yaani inaweza kufanya kila kitu.

Ukiwa na Fedha Utakuwa na Marafiki wengi ,Utapendwa na kila mtu (hata kwa upendo bandia ).. Utaheshimiwa na Kuthaminiwa ,Lakini Changamoto inakuja ni Kwamba Ukiwa na Fedha Kuna Mambo Mengine Hauwezi Kuyapata kiuhalisia
Kwa mfano ---Kumpata mwanamke Ambaye unatamani(Mwanamke wa Ndoto yako) ni vigumu.

Kwanini ?--- Kwa sababu Pesa haina desturi ya kutojificha, Ukiwa na Fedha lazima Watu Watafahamu 'Kwa Jicho la Kwanza watakalo Elekeza kwako' Hata ukijiweka Katikati Ya kundi Kubwa la Watu Fedha Itachomoza Juu na kusema nipo hapa .kwa huyu Bwana.

Hii Maana Yake ni nini? --- Ni kwamba kila Mtu uliyemzidi Pesa atataka kuwa Rafiki yako , Kila Mtu atagiza Kukupenda .Kila Mtu ataigiza kukuheshimu na Kutamani kuwa Karibu yako
Maana Yake ni Kwamba hata kama leo hii ukimtaka Mwanamke Ambaye Yeye Binafsi hakuwa ana hitaji kuwa na wewe kwa Maana ya Upendo , Atakubali tu kwa sababu Kuna kitu kingine ambacho anaweza kupata Ambacho ni Pesa zako .

Na hii ndio sababu Tunasema--PESA ZINA TUPA WANAWAKE WEPESI. .

Mwanamke imara na mzuri ni Yule ambaye ana hitaji pesa sana sana . Lakini hayupo tayari kufanya kinyume na Matakwa yake au Kufanya vitu visivyo mpendeza ikiwemo pia kuwa na Mtu (Mwanaume ) ambaye hampendi ili tu apate hizo pesa ambazo anazihitaji sana.

Mwanamuziki wa Tanzania WAKAZI aliwahi kuandika ---- Mwanamke Mzuri ni Mwenye Tabia njema na Mapenzi Ya Dhati ,na Mapenzi haya nunuliki kwa Fedha ,Unaweza Kununua Tendo la Kufanya mapenzi lakini sio Upendo. .Huo ndio Ukweli

Na hii sio kwamba Tuna-walaumu wanawake Kwamba wanapenda Pesa hapana. .Ukweli ni Kwamba Tunaongelea wanawake kwa sababu hii kolamu ni Tuongee Kiume ..Lakini ukweli ni Kwamba hata Wanawake wenye Fedha , Fedha zao Zina wapa Wanaume dhaifu.

Wanaume walioshindwa Kutafuta Vyao Waano-tegemea Kuhudumiwa .,

Mambo Mawili ya kumalizia ; Kwanza sio Vibaya kuwa na Mwenza mwenye Fedha .

Lakini chakujiuliza, Je uko hapo kwa sababu ya Pesa zake au una sababu zilizo mbali na hiyo Nguvu yake ya kiuchumi ?

Na pili wale Tusiokuwa Angalau ya Nusu ya Tunazo Zitaka Tuendelee Kutafuta kwa jasho na Akili

By :Kelvin Kagambo
Sawa

Pesa ni zaidi ya utata
 
Mndali ndanyelakakomu

Mndali ndanyelakakomu

JF-Expert Member
Joined
Dec 14, 2016
Messages
12,069
Points
2,000
Mndali ndanyelakakomu

Mndali ndanyelakakomu

JF-Expert Member
Joined Dec 14, 2016
12,069 2,000
Acha tu ..more money ,more problems. ... Ila ni bora kuwa nazo Kuna faida kubwa Ya umbali wa Ardhi na anga Uki compare na mtu ambaye hana ' ....
Umaskini ni mzigo wa kufa nao bila kupokewa

Ila utajiri ni mzigo unao gombaniwa
 
safuher

safuher

JF-Expert Member
Joined
Feb 11, 2019
Messages
3,537
Points
2,000
safuher

safuher

JF-Expert Member
Joined Feb 11, 2019
3,537 2,000
Kabla hatujafika mbali naomba turudie kusoma kichwa cha Habari .
Kimeandikwa "Pesa zina tupa Wanawake Wepesi "Hakisemi ni Dhambi kuwa na pesa au Kutafuta pesa.

Pesa ni Nguvu . Na nguvu ni kitu Muhimu kuliko kitu chochote hapa Duniani . Hata kabla ya kuanza mfumo wa pesa wa makaratasi na sarafu Tunazo tumia leo pesa zilikuwa zinatumika.

Binaadamu wa kale atumia nguvu na maarifa kama pesa , ili apate chakula ili bidi atumie vitu hivyo viwili ,
Kuwinda sungura au kupanda juu ya mti kuangua fenesi kwa wakati ule hiyo ndiyo Pesa ,

Ukiweka pembeni kazi za Mungu tu ,pesa inaweza kufanya kila kitu kingine kilicho chini ya Jua --Kununua Muda .Kununua Akili .Kununua Afya bora. Kununua .Kununua Heshima, Kununua Fedha zingine ili ziwe nyingi .Yaani inaweza kufanya kila kitu.

Ukiwa na Fedha Utakuwa na Marafiki wengi ,Utapendwa na kila mtu (hata kwa upendo bandia ).. Utaheshimiwa na Kuthaminiwa ,Lakini Changamoto inakuja ni Kwamba Ukiwa na Fedha Kuna Mambo Mengine Hauwezi Kuyapata kiuhalisia
Kwa mfano ---Kumpata mwanamke Ambaye unatamani(Mwanamke wa Ndoto yako) ni vigumu.

Kwanini ?--- Kwa sababu Pesa haina desturi ya kutojificha, Ukiwa na Fedha lazima Watu Watafahamu 'Kwa Jicho la Kwanza watakalo Elekeza kwako' Hata ukijiweka Katikati Ya kundi Kubwa la Watu Fedha Itachomoza Juu na kusema nipo hapa .kwa huyu Bwana.

Hii Maana Yake ni nini? --- Ni kwamba kila Mtu uliyemzidi Pesa atataka kuwa Rafiki yako , Kila Mtu atagiza Kukupenda .Kila Mtu ataigiza kukuheshimu na Kutamani kuwa Karibu yako
Maana Yake ni Kwamba hata kama leo hii ukimtaka Mwanamke Ambaye Yeye Binafsi hakuwa ana hitaji kuwa na wewe kwa Maana ya Upendo , Atakubali tu kwa sababu Kuna kitu kingine ambacho anaweza kupata Ambacho ni Pesa zako .

Na hii ndio sababu Tunasema--PESA ZINA TUPA WANAWAKE WEPESI. .

Mwanamke imara na mzuri ni Yule ambaye ana hitaji pesa sana sana . Lakini hayupo tayari kufanya kinyume na Matakwa yake au Kufanya vitu visivyo mpendeza ikiwemo pia kuwa na Mtu (Mwanaume ) ambaye hampendi ili tu apate hizo pesa ambazo anazihitaji sana.

Mwanamuziki wa Tanzania WAKAZI aliwahi kuandika ---- Mwanamke Mzuri ni Mwenye Tabia njema na Mapenzi Ya Dhati ,na Mapenzi haya nunuliki kwa Fedha ,Unaweza Kununua Tendo la Kufanya mapenzi lakini sio Upendo. .Huo ndio Ukweli

Na hii sio kwamba Tuna-walaumu wanawake Kwamba wanapenda Pesa hapana. .Ukweli ni Kwamba Tunaongelea wanawake kwa sababu hii kolamu ni Tuongee Kiume ..Lakini ukweli ni Kwamba hata Wanawake wenye Fedha , Fedha zao Zina wapa Wanaume dhaifu.

Wanaume walioshindwa Kutafuta Vyao Waano-tegemea Kuhudumiwa .,

Mambo Mawili ya kumalizia ; Kwanza sio Vibaya kuwa na Mwenza mwenye Fedha .

Lakini chakujiuliza, Je uko hapo kwa sababu ya Pesa zake au una sababu zilizo mbali na hiyo Nguvu yake ya kiuchumi ?

Na pili wale Tusiokuwa Angalau ya Nusu ya Tunazo Zitaka Tuendelee Kutafuta kwa jasho na Akili

By :Kelvin Kagambo
Marafiki wazuri ni wale ambao umedumu nao wakati hina pesa.

Pia vile vile mara nyingi mke mzuri na mchumba mzuri ambaye anaweza kukufaa ni yule ambaye umeweza kukaa nae na akakukubali wakati hauna pesa.

Ukiwa na pesa kuwa makini kuchagua mchumba wa kuoa kwa sababu wengi wataolewa kwa sababu ya pesa zako,ni vigumu kukataliwa.
 
Lizarazu

Lizarazu

JF-Expert Member
Joined
Aug 23, 2015
Messages
3,835
Points
2,000
Lizarazu

Lizarazu

JF-Expert Member
Joined Aug 23, 2015
3,835 2,000
kwenye jamii yoyote yenye njaa... njaa...pesa ina nguvu sana karibu kwenye nyanja zote na ni vigumu sana kupata genuine love.
 
BAK

BAK

JF-Expert Member
Joined
Feb 11, 2007
Messages
94,618
Points
2,000
BAK

BAK

JF-Expert Member
Joined Feb 11, 2007
94,618 2,000
Mie nikiwa na mwanamke nikigundua ananipenda kwa sababu ya pesa basi penzi langu kwake litapungua na kufa. Kuna raha ya kuwa na pesa kutaka kutoka na mpenzi wako sehemu kali kali avae vizuri, niende naye lunch dinner na hata vacation sehemu za kuvutia. Ila akionyesha tu penzi lake kwangu ni penzi uchwara kafuata pesa itakula kwake. Ogopa sana mrembo anayekupenda kwa sababu umebahatika kuwa nazo.

 
hearly

hearly

JF-Expert Member
Joined
Jun 19, 2014
Messages
32,002
Points
2,000
hearly

hearly

JF-Expert Member
Joined Jun 19, 2014
32,002 2,000
Well said mkuu
Marafiki wazuri ni wale ambao umedumu nao wakati hina pesa.

Pia vile vile mara nyingi mke mzuri na mchumba mzuri ambaye anaweza kukufaa ni yule ambaye umeweza kukaa nae na akakukubali wakati hauna pesa.

Ukiwa na pesa kuwa makini kuchagua mchumba wa kuoa kwa sababu wengi wataolewa kwa sababu ya pesa zako,ni vigumu kukataliwa.
 
hearly

hearly

JF-Expert Member
Joined
Jun 19, 2014
Messages
32,002
Points
2,000
hearly

hearly

JF-Expert Member
Joined Jun 19, 2014
32,002 2,000
She say baby let's go .....hahaha nakumbuka hapo tu ' na chorus
Mie nikiwa na mwanamke nikigundua ananipenda kwa sababu ya pesa basi penzi langu kwake litapungua na kufa. Kuna raha ya kuwa na pesa kutaka kutoka na mpenzi wako sehemu kali kali avae vizuri, niende naye lunch dinner na hata vacation sehemu za kuvutia. Ila akionyesha tu penzi lake kwangu ni penzi uchwara kafuata pesa itakula kwake. Ogopa sana mrembo anayekupenda kwa sababu umebahatika kuwa nazo.

 

Forum statistics

Threads 1,315,258
Members 505,171
Posts 31,851,647
Top