ukikaidi utapigwa2
JF-Expert Member
- Feb 24, 2015
- 16,295
- 31,699
chimwemwe67
Na wewe ni msomi? Hongera naona umetiririka kinoma msomi wa Eagle Collage of Management.
Ajira ni uhakika na kuongea kiingereza ni ndani ya siku mbili.
Hongera msomi.
Barua ya kumvua uanachama iko wapi?
tUHUMA HUJIBIWA KWENYE MAMLAKA HUSIKA SIO MTANDAONI...SUCH ANONIMOUS WRITINGS ARE NOT RELIABLE, MARA NGAPI WASANII WANAKANA TOVUTI ZAO?
That is lay man arguement.
Do you think that amendment of law is due to illigality of some provisions or what?.
Law are generally amended to suit the circumtance of the prevailling social,political and Economic development since the society is not stagnant!
Hiyo ndiyo katiba ya CHADEMA na ndiyo imeshasajiliwa kwa msajili wa vyama vya siasa nchini...una lingine?
Kama huna lingine vizuri, haya nenda kasome katiba/sheria ya FIFA
When arguing with someone in an attempt to get at an answer or an explanation, you may come across a person who makes logical fallacies. Such discussions may prove futile. You might try asking for evidence and independent confirmation or provide other hypotheses that give a better or simpler explanation. If this fails, try to pinpoint the problem of your arguer's position. You might spot the problem of logic that prevents further exploration and attempt to inform your arguer about his fallacy.
.............Confirmation biased people (similar to observational selection): This refers to a form of selective thinking that focuses on evidence that supports what believers already believe while ignoring evidence that refutes their beliefs. Confirmation bias plays a stronger role when people base their beliefs upon tradition and prejudice.
Na nyie Wandengereko endeleeni na Genge(CCM)yenu iliyopoteza Dira na mwelekeo.
chadema ni taasis inayojitegemea na kwamba haitegemei umaarufu wa mtu mmoja mmoja.Kwa uhalisia na jinsi wana CCM mnavyolalamika ni dhahiri CHADEMA kimewashika pabaya hadi mnaweweseka,na kujambajamba hovyo.
CCM iliwajadili kina LOWASSA lakini hawakwenda mahakamani kwa sababu waliheshimu Katiba ya chama japo ni mbovu. na kwa nini yeye ZITTO hakueshimu maamuzi au Katiba ya chama?
Wakifanya CHADEMA ni dhambi ila wakifanya CCM ni baraka?
zidumu fikra za mbowe
Cdm football club, lazima walopi vifungu vya katiba kutoka Fifa
hata wanasheria wa CCM wanakili kua TUNDU LISSU ni mwanasheri mwenye uwezo mkubwa na wanatamani hata angekua mwanasheria awo ila hawana uwezo wa kummiliki hata BABA MILAJI hilo analijua alisha wahi kukili siku moja kua LISSU ni mwanasheria mzuri sana
Tundu Lissu ana kipaji cha uropokaji!