Tundu Lissu kuzuiliwa Ujerumani

Tundu Lissu kuzuiliwa Ujerumani

Mkutano wa juzi wa Houston kulikuwa na CCM kadhaa. Hata mmoja alivaa hadi makanga ya chama. Sielewi waliwezaje kumruhusu wakati alikuwa ni security risk kwake na hata kwa wahudhuriaji wengine.

Au alitaka kuprovoke watu?
 
Nao ni wanasiasa na wanatokea chama cha kisiasa. Watu wanaoweza kuruhusiwa bila wasiwasi ni Raisi, Makamu wa Raisi, Waziri Mkuu , Waziri wa Mambo ya Njee na Balozi husika wa nchi hiyo.

Lakini iwapo vyama vya siasa wakitayarisha mikutano yao ya kichama na wakawaita wanachama wao, hilo naliona sawa. Na pia juu ya hilo , hiyo mikutano ya chama itakuwa wazi kwa mtu yeyote kuhudhuria ( Open for All ).

Swali langu, kwani TL akienda huku Ujerumani akaweka mkutano, nani atawazuia watu wasiende. Hii barua ni ya kijinga kabisa. Jee hicho chama kina uwezo gani kumzuia mtu asiende kuhudhuria.

Dr Bashiru Tafadhali change these pathetic planners, they are damaging our party so badly, they cannot even think properly.
Umoja wa Watanzania waishio Ujerumani, umetoa taarifa ya kwamba hawapo tayari kujishughulisha kwa namna yoyote ya shughuli za vyama vya kisiasa nchini Tanzania ikiwa ni pamoja na kuaanda mikutano ya wanasiasa nchini humo.

Kupitia barua inayoaminika kuandikwa na kiongozi wa umoja huo, Ephraim Makanja imeeleza mbali na kuandaa mikutano, Watanzania waishio ujerumani hawaruhusiwi kufanya mapokezi ya viongozi wa kisiasa kwa kuwa wamepata taarifa kwamba wapo wanasiasa wanataka kuwageuza jukwaa la kisiasa.

Bw. Makanja ameeleza kwamba, anawaasa watanzania wanaoishi ujerumani kutotumika kwa namna moja ama nyingine katika kuandaa mikutano ya aina hiyo na kwamba umoja huo hautakubali kutumika kama jukwaa. "Hatutaki mkutano na viongozi wa vyama vya kisiasa kwani sisi sio kambi ya siasa," Imeeleza sehemu ya barua hiyo.

Tamko hili la Umoja wa Watanzania waishio Ujerumani limekuja kiwa ni siku chache kupita tangu Mbunge wa Singida Mashariki , Tundu Lissu alipopata nafasi ya kuzungumza Washington DC na watanzania waishio nchini Marekani.

View attachment 1022152

Lissu kuzuiliwa Ujerumani? | East Africa Television

Je, hii ni kwa viongozi wa upinzani pekee au kwa vyama vyote?

Je, ikitokea Bashiru Ally au Polepole akaenda huko, hatopokelewa?

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Umoja wa Watanzania waishio Ujerumani, umetoa taarifa ya kwamba hawapo tayari kujishughulisha kwa namna yoyote ya shughuli za vyama vya kisiasa nchini Tanzania ikiwa ni pamoja na kuaanda mikutano ya wanasiasa nchini humo.

Kupitia barua inayoaminika kuandikwa na kiongozi wa umoja huo, Ephraim Makanja imeeleza mbali na kuandaa mikutano, Watanzania waishio ujerumani hawaruhusiwi kufanya mapokezi ya viongozi wa kisiasa kwa kuwa wamepata taarifa kwamba wapo wanasiasa wanataka kuwageuza jukwaa la kisiasa.

Bw. Makanja ameeleza kwamba, anawaasa watanzania wanaoishi ujerumani kutotumika kwa namna moja ama nyingine katika kuandaa mikutano ya aina hiyo na kwamba umoja huo hautakubali kutumika kama jukwaa. "Hatutaki mkutano na viongozi wa vyama vya kisiasa kwani sisi sio kambi ya siasa," Imeeleza sehemu ya barua hiyo.

Tamko hili la Umoja wa Watanzania waishio Ujerumani limekuja kiwa ni siku chache kupita tangu Mbunge wa Singida Mashariki , Tundu Lissu alipopata nafasi ya kuzungumza Washington DC na watanzania waishio nchini Marekani.

View attachment 1022152

Lissu kuzuiliwa Ujerumani? | East Africa Television

Je, hii ni kwa viongozi wa upinzani pekee au kwa vyama vyote?

Je, ikitokea Bashiru Ally au Polepole akaenda huko, hatopokelewa?

Lissu anamuda mwingi sana wa kupoteza........2020 JMP kama kawa..
 
Sio umoja wa Watanzania huko Ujerumani bali umoja wa wanaccm waishio Ujerumani.
Ni watanzania waishio ujerumani, sijajua Urusi atatimba lini, napenda iwe baada ya mwezi wa 2 ili niwepo
 
Umoja wa Watanzania waishio Ujerumani, umetoa taarifa ya kwamba hawapo tayari kujishughulisha kwa namna yoyote ya shughuli za vyama vya kisiasa nchini Tanzania ikiwa ni pamoja na kuaanda mikutano ya wanasiasa nchini humo.

Kupitia barua inayoaminika kuandikwa na kiongozi wa umoja huo, Ephraim Makanja imeeleza mbali na kuandaa mikutano, Watanzania waishio ujerumani hawaruhusiwi kufanya mapokezi ya viongozi wa kisiasa kwa kuwa wamepata taarifa kwamba wapo wanasiasa wanataka kuwageuza jukwaa la kisiasa.

Bw. Makanja ameeleza kwamba, anawaasa watanzania wanaoishi ujerumani kutotumika kwa namna moja ama nyingine katika kuandaa mikutano ya aina hiyo na kwamba umoja huo hautakubali kutumika kama jukwaa. "Hatutaki mkutano na viongozi wa vyama vya kisiasa kwani sisi sio kambi ya siasa," Imeeleza sehemu ya barua hiyo.

Tamko hili la Umoja wa Watanzania waishio Ujerumani limekuja kiwa ni siku chache kupita tangu Mbunge wa Singida Mashariki , Tundu Lissu alipopata nafasi ya kuzungumza Washington DC na watanzania waishio nchini Marekani.

View attachment 1022152

Lissu kuzuiliwa Ujerumani? | East Africa Television

Je, hii ni kwa viongozi wa upinzani pekee au kwa vyama vyote?

Je, ikitokea Bashiru Ally au Polepole akaenda huko, hatopokelewa?
Ahahahaaaa Lumumba safari hii mmechezeshwa kiduku mpaka mmechoka,sasa mmeanza kutunga ngonjera tambueni ya kuwa Ujerumani policcm hawapo mnajisumbia bure
 
Njaa za Ibrahim Makunja kama huzijui basi njoo kwenye uzi huu - eti umoja wa watanzania - maweeee!!
 
Dah! Huyo mtoa tamko atakuwa amepiga pesa ndefu kweli.
 
Huko Russia hawana tofauti na Tz. Wala usipoteze muda wako kumngoja. Huko na China haji.
Urusi Sio nchi ya mwafrika kuishi au kutembelea. Wale jamaa wanakuua kabisa kwa kosa la kuwa mtu mweusi. Jamaa wa hovyo kweli wale. Afadhali wachina.
 
Vyama vya saisa, shuguli, kuigeuza uhaini ardhi ya Ujerumani..
 
Umoja wa Watanzania waishio Ujerumani, umetoa taarifa ya kwamba hawapo tayari kujishughulisha kwa namna yoyote ya shughuli za vyama vya kisiasa nchini Tanzania ikiwa ni pamoja na kuaanda mikutano ya wanasiasa nchini humo.

Kupitia barua inayoaminika kuandikwa na kiongozi wa umoja huo, Ephraim Makanja imeeleza mbali na kuandaa mikutano, Watanzania waishio ujerumani hawaruhusiwi kufanya mapokezi ya viongozi wa kisiasa kwa kuwa wamepata taarifa kwamba wapo wanasiasa wanataka kuwageuza jukwaa la kisiasa.

Bw. Makanja ameeleza kwamba, anawaasa watanzania wanaoishi ujerumani kutotumika kwa namna moja ama nyingine katika kuandaa mikutano ya aina hiyo na kwamba umoja huo hautakubali kutumika kama jukwaa. "Hatutaki mkutano na viongozi wa vyama vya kisiasa kwani sisi sio kambi ya siasa," Imeeleza sehemu ya barua hiyo.

Tamko hili la Umoja wa Watanzania waishio Ujerumani limekuja kiwa ni siku chache kupita tangu Mbunge wa Singida Mashariki , Tundu Lissu alipopata nafasi ya kuzungumza Washington DC na watanzania waishio nchini Marekani.

View attachment 1022152

Lissu kuzuiliwa Ujerumani? | East Africa Television

Je, hii ni kwa viongozi wa upinzani pekee au kwa vyama vyote?

Je, ikitokea Bashiru Ally au Polepole akaenda huko, hatopokelewa?
Safi sana mwenyekiti.
 
Ras Njaa!!Bob Marley alikuwa akenamea madhila kwenye jaamii Ras Ugali kafuga deads za kuolea vibibikizee wa kizungu
Too late to catch the train. Keshawamaliza nyie nunga wahead! mnashituka baada ya maagizo ya kizembe kutoka kwa jiwe na hiyo changarawe aka bashite!! Too late. The damage is real!!
 
Back
Top Bottom