Tetesi: Tundu Lissu kutua nchini Dec 9, 2019


Status
Not open for further replies.
S

SHILLINGS

Senior Member
Joined
Oct 24, 2013
Messages
134
Points
250
S

SHILLINGS

Senior Member
Joined Oct 24, 2013
134 250
Now Confimed: Tundu Lissu kuwasili nchini tarehe 07.09.2019 baada ya mabadiliko ya ratiba.
------

Shujaa Mhe. Tundu Lissu anatarajiwa kutua nchini siku ya kumbukumbu ya uhuru wa Tanganyika tarehe 09.12 na kupokelewa na viongozi, wanachama na wafuasi wa vyama 9 vya upinzani ambavyo vimedhibitisha kushiriki kwenye mapokezi hayo. Baada ya kupokewa Mhe. Tundu Lissu anafikia kwenye moja ya hoteli mashuhuri jijini Dar-es-salaam na kuzungumza na Watanzania.

Moja ya ajenda kuu ni mweleko wa Tanzania kisiasa, kiuchumi na kijamii lakini vilevile atajikita katika mwelekeo ya nchi kwenye diplomasia ya kimataifa. Baada ya tarehe 09.12.2019 kunatarajiwa na kuwa na misa ya shukrani ambayo inatarajiwa kufanyika jijini Dar-es-salaam ikiongozwa na viongozi wa dini kutoka madhehebu mbalimbali. Katika hatua za sasa maandalizi yanaendelea kuhakikisha kunakuwepo na usalama wa kutosha nchini kwa uangalizi wa vyombo vya kimataifa.
 
wa stendi

wa stendi

JF-Expert Member
Joined
Jul 7, 2016
Messages
10,542
Points
2,000
Age
49
wa stendi

wa stendi

JF-Expert Member
Joined Jul 7, 2016
10,542 2,000
Vipi like goti lishajikunja?
 
R

Retired

JF-Expert Member
Joined
Jul 22, 2016
Messages
17,464
Points
2,000
Age
22
R

Retired

JF-Expert Member
Joined Jul 22, 2016
17,464 2,000
Shujaa Mhe. Tundu Lissu anatarajiwa kutua nchini siku ya kumbukumbu ya uhuru wa Tanganyika tarehe 09.12 na kupokelewa na viongozi, wanachama na wafuasi wa vyama 9 vya upinzani ambavyo vimedhibitisha kushiriki kwenye mapokezi hayo. Baada ya kupokewa Mhe. Tundu Lissu anafikia kwenye moja ya hoteli mashuhuri jijini Dar-es-salaam na kuzungumza na Watanzania.

Moja ya ajenda kuu ni mweleko wa Tanzania kisiasa, kiuchumi na kijamii lakini vilevile atajikita katika mwelekeo ya nchi kwenye diplomasia ya kimataifa. Baada ya tarehe 09.12.2019 kunatarajiwa na kuwa na misa ya shukrani ambayo inatarajiwa kufanyika jijini Dar-es-salaam ikiongozwa na viongozi wa dini kutoka madhehebu mbalimbali. Katika hatua za sasa maandalizi yanaendelea kuhakikisha kunakuwepo na usalama wa kutosha nchini kwa uangalizi wa vyombo vya kimataifa.
sidhani kama kuna anayeweza kujua tarehe ya kurudi!
 
M

Msego

JF-Expert Member
Joined
Mar 12, 2019
Messages
234
Points
250
M

Msego

JF-Expert Member
Joined Mar 12, 2019
234 250
Huyu akirudi hapa NCHINI atatangaza kugombea URAIS na hii ni baada ya kuwa tayari AMEISHA FANYA MAZUNGUMZO NA WATU/MATAIFA BAADHI YENYE MASLAHI NA NCHI YETU....hivyo huyu jamaa anakuja KUWA MPIGANIA MASLAHI YA MATAIFA YA NJE NA SI YA WATANZANIA.....na mkubali mkatae LISSU ni chambo kwa ajili MABEBERU....
Akigombea usimchague.
 
S

Sexless

JF-Expert Member
Joined
Mar 11, 2017
Messages
4,992
Points
2,000
S

Sexless

JF-Expert Member
Joined Mar 11, 2017
4,992 2,000
Huyu akirudi hapa NCHINI atatangaza kugombea URAIS na hii ni baada ya kuwa tayari AMEISHA FANYA MAZUNGUMZO NA WATU/MATAIFA BAADHI YENYE MASLAHI NA NCHI YETU....hivyo huyu jamaa anakuja KUWA MPIGANIA MASLAHI YA MATAIFA YA NJE NA SI YA WATANZANIA.....na mkubali mkatae LISSU ni chambo kwa ajili MABEBERU....
Wewe wasema
 
Waberoya

Waberoya

Platinum Member
Joined
Aug 3, 2008
Messages
13,256
Points
2,000
Waberoya

Waberoya

Platinum Member
Joined Aug 3, 2008
13,256 2,000
kamaliza ziara zake dunia nzima?
 
K

konyola

JF-Expert Member
Joined
Dec 13, 2016
Messages
1,195
Points
2,000
K

konyola

JF-Expert Member
Joined Dec 13, 2016
1,195 2,000
Huyu akirudi hapa NCHINI atatangaza kugombea URAIS na hii ni baada ya kuwa tayari AMEISHA FANYA MAZUNGUMZO NA WATU/MATAIFA BAADHI YENYE MASLAHI NA NCHI YETU....hivyo huyu jamaa anakuja KUWA MPIGANIA MASLAHI YA MATAIFA YA NJE NA SI YA WATANZANIA.....na mkubali mkatae LISSU ni chambo kwa ajili MABEBERU....
HIVI WEWE SI UPO LABOUR? UMEKURUPUKA KABLA YA KUDELIVER NDO MAANA UMEKUJA UTAFIKIRI HAPO ULIPO HUNA NGUO AU WEWE KITOYOTA a.k,a Kibaji nini?
 
imhotep

imhotep

JF-Expert Member
Joined
Oct 13, 2012
Messages
17,316
Points
2,000
imhotep

imhotep

JF-Expert Member
Joined Oct 13, 2012
17,316 2,000
Mhe Tundu Lissu ni shujaa wa Tanzania.
 
Status
Not open for further replies.

Forum statistics

Threads 1,295,454
Members 498,335
Posts 31,212,560
Top