Tetesi: Tundu Lissu kutua nchini Dec 9, 2019


Status
Not open for further replies.
S

SHILLINGS

Senior Member
Joined
Oct 24, 2013
Messages
134
Points
250
S

SHILLINGS

Senior Member
Joined Oct 24, 2013
134 250
Now Confimed: Tundu Lissu kuwasili nchini tarehe 07.09.2019 baada ya mabadiliko ya ratiba.
------

Shujaa Mhe. Tundu Lissu anatarajiwa kutua nchini siku ya kumbukumbu ya uhuru wa Tanganyika tarehe 09.12 na kupokelewa na viongozi, wanachama na wafuasi wa vyama 9 vya upinzani ambavyo vimedhibitisha kushiriki kwenye mapokezi hayo. Baada ya kupokewa Mhe. Tundu Lissu anafikia kwenye moja ya hoteli mashuhuri jijini Dar-es-salaam na kuzungumza na Watanzania.

Moja ya ajenda kuu ni mweleko wa Tanzania kisiasa, kiuchumi na kijamii lakini vilevile atajikita katika mwelekeo ya nchi kwenye diplomasia ya kimataifa. Baada ya tarehe 09.12.2019 kunatarajiwa na kuwa na misa ya shukrani ambayo inatarajiwa kufanyika jijini Dar-es-salaam ikiongozwa na viongozi wa dini kutoka madhehebu mbalimbali. Katika hatua za sasa maandalizi yanaendelea kuhakikisha kunakuwepo na usalama wa kutosha nchini kwa uangalizi wa vyombo vya kimataifa.
 
T

TANSIS

JF-Expert Member
Joined
Sep 7, 2018
Messages
776
Points
1,000
T

TANSIS

JF-Expert Member
Joined Sep 7, 2018
776 1,000
Mkuu nani kwakwambia kwa upendo tuliokuwa nao kwa Mh. Lissu tunaitaji dawa kama Kuna mwengine azidi kutuloga ili tumpende zaidi
hakika hamhitaji dawa mtaendelea kuwa vichaa juu ya kichaa mwenzenu lissu tafuteni mganga awagangue mpone huko siyo sahihi kwa maisha ya binaadamu
 
shebination

shebination

JF-Expert Member
Joined
Sep 7, 2016
Messages
284
Points
1,000
Age
25
shebination

shebination

JF-Expert Member
Joined Sep 7, 2016
284 1,000
sasa hivi nani anakulinda kama siyo jeshi la polisi acheni umbumbumbu
Basi hilo jeshi ndilo litakalowajibika kuhakikisha usalama wa lissu unakuwepo wakati wote.
 
greybakuza

greybakuza

JF-Expert Member
Joined
Jan 8, 2016
Messages
958
Points
1,000
greybakuza

greybakuza

JF-Expert Member
Joined Jan 8, 2016
958 1,000
Huyu akirudi hapa NCHINI atatangaza kugombea URAIS na hii ni baada ya kuwa tayari AMEISHA FANYA MAZUNGUMZO NA WATU/MATAIFA BAADHI YENYE MASLAHI NA NCHI YETU....hivyo huyu jamaa anakuja KUWA MPIGANIA MASLAHI YA MATAIFA YA NJE NA SI YA WATANZANIA
Akili za makalioni.
 
Hawachi

Hawachi

JF-Expert Member
Joined
Nov 25, 2018
Messages
5,420
Points
2,000
Age
27
Hawachi

Hawachi

JF-Expert Member
Joined Nov 25, 2018
5,420 2,000
Kama Jeshi la polisi litashindwa kulinda raia na mali zao Nani atakae Kua salama..?
Siamini kama Kuna binadamu anaweza kulinda uhai wangu na mengine kwangu,Bali naamini Allah kwangu ndio mlinzi wangu si binadamu
 
T

TANSIS

JF-Expert Member
Joined
Sep 7, 2018
Messages
776
Points
1,000
T

TANSIS

JF-Expert Member
Joined Sep 7, 2018
776 1,000
Tutaomba Msaada popote hata Kwa Shetani kulitoa Dude SSM Madarakani
nyie mtakachokitaka msubiiri kizazi chetu kipite hatutaki kuongozwa na mrpokaji kama huyo hatufai tukiondoka ndiyo mumuchague aje awatese
 
shebination

shebination

JF-Expert Member
Joined
Sep 7, 2016
Messages
284
Points
1,000
Age
25
shebination

shebination

JF-Expert Member
Joined Sep 7, 2016
284 1,000
Siamini kama Kuna binadamu anaweza kulinda uhai wangu na mengine kwangu,Bali naamini Allah kwangu ndio mlinzi wangu si binadamu
Hiyo ni imani yako na una haki yangu kuamini unachokiamini mkuu
 
Bramo

Bramo

JF-Expert Member
Joined
Oct 21, 2009
Messages
10,325
Points
2,000
Bramo

Bramo

JF-Expert Member
Joined Oct 21, 2009
10,325 2,000
nyie mtakachokitaka msubiiri kizazi chetu kipite hatutaki kuongozwa na mrpokaji kama huyo hatufai tukiondoka ndiyo mumuchague aje awatese
Utaongozwa Tu na Mume utapatiwa
 
Hawachi

Hawachi

JF-Expert Member
Joined
Nov 25, 2018
Messages
5,420
Points
2,000
Age
27
Hawachi

Hawachi

JF-Expert Member
Joined Nov 25, 2018
5,420 2,000
hakika hamhitaji dawa mtaendelea kuwa vichaa juu ya kichaa mwenzenu lissu tafuteni mganga awagangue mpone huko siyo sahihi kwa maisha ya binaadamu
Hivi hizi comments zako point yako iko wapi maana naona unaluka luka kama maharage jikoni kuendelea kukujibishana na wewe ni matumizi mabaya ya mda.
 
alumelunda

alumelunda

JF-Expert Member
Joined
Dec 30, 2016
Messages
537
Points
1,000
Age
29
alumelunda

alumelunda

JF-Expert Member
Joined Dec 30, 2016
537 1,000
Huyu akirudi hapa NCHINI atatangaza kugombea URAIS na hii ni baada ya kuwa tayari AMEISHA FANYA MAZUNGUMZO NA WATU/MATAIFA BAADHI YENYE MASLAHI NA NCHI YETU....hivyo huyu jamaa anakuja KUWA MPIGANIA MASLAHI YA MATAIFA YA NJE NA SI YA WATANZANIA.....na mkubali mkatae LISSU ni chambo kwa ajili MABEBERU....
Bora mabeberu kuliko hilo zigo lililopo kigambon
 
Patriot

Patriot

JF-Expert Member
Joined
Feb 11, 2008
Messages
3,243
Points
2,000
Patriot

Patriot

JF-Expert Member
Joined Feb 11, 2008
3,243 2,000
Shujaa Mhe. Tundu Lissu anatarajiwa kutua nchini siku ya kumbukumbu ya uhuru wa Tanzania tarehe 09.12 na kupokelewa na viongozi, wanachama na wafuasi wa vyama 9 vya upinzani ambavyo vimedhibitisha kushiriki kwenye mapokezi hayo. Baada ya kupokewa Mhe. Tundu Lissu anafikia kwenye moja ya hoteli mashuhuri jijini Dar-es-salaam na kuzungumza na Watanzania.

Moja ya ajenda kuu ni mweleko wa Tanzania kisiasa, kiuchumi na kijamii lakini vilevile atajikita katika mwelekeo ya nchi kwenye diplomasia ya kimataifa. Baada ya tarehe 09.12.2019 kunatarajiwa na kuwa na misa ya shukrani ambayo inatarajiwa kufanyika jijini Dar-es-salaam ikiongozwa na viongozi wa dini kutoka madhehebu mbalimbali. Katika hatua za sasa maandalizi yanaendelea kuhakikisha kunakuwepo na usalama wa kutosha nchini kwa uangalizi wa vyombo vya kimataifa.
Tatizo la mtu huyu ni kuamini kwamba ana ubora wa juu zaidi yetu. Anaamini tunamsubili sana arudi. Ukiona mtu anaeleza ujio wake kwa miezi hiyo, anaamini ujio huo ni muhimu sana. Yeye atueleze juu ya afya yake. Kama imeimalika, basi arudi awasaidie wana Ikungi badala ya kuwakoga kwa mambo ya uhuru sijii wa kitu gani. Hakuchaguliwa kuwafundisha watu mambo ya uhuru wa Tanganyika.
 
chakii

chakii

JF-Expert Member
Joined
Sep 15, 2013
Messages
17,660
Points
2,000
chakii

chakii

JF-Expert Member
Joined Sep 15, 2013
17,660 2,000
Welcome back home Our HERO
 
Lord eyes

Lord eyes

JF-Expert Member
Joined
Aug 2, 2018
Messages
4,235
Points
1,995
Lord eyes

Lord eyes

JF-Expert Member
Joined Aug 2, 2018
4,235 1,995
Hata akija mwaka kesho kutwa nitamsubiri
 
Tulimumu

Tulimumu

JF-Expert Member
Joined
Mar 11, 2013
Messages
11,201
Points
2,000
Tulimumu

Tulimumu

JF-Expert Member
Joined Mar 11, 2013
11,201 2,000
Why asikae hukohuko hadi utawala huu upite.
Hata mimi nina wasi wasi sana na usalama wake kwakuwa wabaya wake bado wapo. Juzi wamemteka Mdude sasa huyu safari hii wanaweza kuamua kumwangamiza kwa njia nyingine. Na je dereva wake atarudi au atabaki huko huko?
 
Abunwasi

Abunwasi

JF-Expert Member
Joined
Jun 25, 2009
Messages
4,404
Points
2,000
Abunwasi

Abunwasi

JF-Expert Member
Joined Jun 25, 2009
4,404 2,000
Shujaa Mhe. Tundu Lissu anatarajiwa kutua nchini siku ya kumbukumbu ya uhuru wa Tanganyika tarehe 09.12 na kupokelewa na viongozi, wanachama na wafuasi wa vyama 9 vya upinzani ambavyo vimedhibitisha kushiriki kwenye mapokezi hayo. Baada ya kupokewa Mhe. Tundu Lissu anafikia kwenye moja ya hoteli mashuhuri jijini Dar-es-salaam na kuzungumza na Watanzania.

Moja ya ajenda kuu ni mweleko wa Tanzania kisiasa, kiuchumi na kijamii lakini vilevile atajikita katika mwelekeo ya nchi kwenye diplomasia ya kimataifa. Baada ya tarehe 09.12.2019 kunatarajiwa na kuwa na misa ya shukrani ambayo inatarajiwa kufanyika jijini Dar-es-salaam ikiongozwa na viongozi wa dini kutoka madhehebu mbalimbali. Katika hatua za sasa maandalizi yanaendelea kuhakikisha kunakuwepo na usalama wa kutosha nchini kwa uangalizi wa vyombo vya kimataifa.
KAMWENE!!!!!
 
Victor wa happy

Victor wa happy

JF-Expert Member
Joined
Apr 24, 2013
Messages
10,796
Points
2,000
Age
31
Victor wa happy

Victor wa happy

JF-Expert Member
Joined Apr 24, 2013
10,796 2,000
We gamba unataka umpige risasi tena?
Jinga kabisa na lazima aje
Mkuu nimejikuta nawaza kama atakuwa salama kwa Mara nyingine comment yangu nimeandika kwa masikitiko mno.
 
M

mafutamingi

JF-Expert Member
Joined
Feb 14, 2011
Messages
1,300
Points
2,000
M

mafutamingi

JF-Expert Member
Joined Feb 14, 2011
1,300 2,000
Tundu Lissu you are still not needed, hawa watu sio wazuri, juzi tu wamemteka mdude CHADEMA, nakushauri uje baada ya miaka sita ijayo.
TL akumbuke wasiojulikana bado wapo na hawajajulikana. Angekaa huko huko tu had I 2026.
 
mkafrend

mkafrend

JF-Expert Member
Joined
May 12, 2014
Messages
3,010
Points
2,000
mkafrend

mkafrend

JF-Expert Member
Joined May 12, 2014
3,010 2,000
Mara hii ameshakuwa shujaa?
Amepigana vita ipi hapa nchini?
 
Status
Not open for further replies.

Forum statistics

Threads 1,295,454
Members 498,335
Posts 31,212,521
Top