Tetesi: Tundu Lissu kutua nchini Dec 9, 2019


Status
Not open for further replies.
S

SHILLINGS

Senior Member
Joined
Oct 24, 2013
Messages
134
Points
250
S

SHILLINGS

Senior Member
Joined Oct 24, 2013
134 250
Now Confimed: Tundu Lissu kuwasili nchini tarehe 07.09.2019 baada ya mabadiliko ya ratiba.
------

Shujaa Mhe. Tundu Lissu anatarajiwa kutua nchini siku ya kumbukumbu ya uhuru wa Tanganyika tarehe 09.12 na kupokelewa na viongozi, wanachama na wafuasi wa vyama 9 vya upinzani ambavyo vimedhibitisha kushiriki kwenye mapokezi hayo. Baada ya kupokewa Mhe. Tundu Lissu anafikia kwenye moja ya hoteli mashuhuri jijini Dar-es-salaam na kuzungumza na Watanzania.

Moja ya ajenda kuu ni mweleko wa Tanzania kisiasa, kiuchumi na kijamii lakini vilevile atajikita katika mwelekeo ya nchi kwenye diplomasia ya kimataifa. Baada ya tarehe 09.12.2019 kunatarajiwa na kuwa na misa ya shukrani ambayo inatarajiwa kufanyika jijini Dar-es-salaam ikiongozwa na viongozi wa dini kutoka madhehebu mbalimbali. Katika hatua za sasa maandalizi yanaendelea kuhakikisha kunakuwepo na usalama wa kutosha nchini kwa uangalizi wa vyombo vya kimataifa.
 
S

SailorOne1945

New Member
Joined
Apr 29, 2019
Messages
3
Points
45
S

SailorOne1945

New Member
Joined Apr 29, 2019
3 45
Tundu lissu ni shujaa kwa jambo gani. Kujeruhiwa kwa risasi haukumpa ushujaa wala sifa za kuwa Rais. Tanzania isifanywe nchi ya majaribio.
 
hehemnyalu

hehemnyalu

JF-Expert Member
Joined
Jan 12, 2019
Messages
251
Points
250
hehemnyalu

hehemnyalu

JF-Expert Member
Joined Jan 12, 2019
251 250
abaki hukohuko asije kutuharibia nchi yetu mropokaji huyo hana lolote maandalizi ya mapokezi amekuwa rais huyo
Anaeharibu nchi twamjua hata mtt wa darasa la 4 ukimuuliza atakujibu!
 
Bams

Bams

JF-Expert Member
Joined
Oct 19, 2010
Messages
6,017
Points
2,000
Bams

Bams

JF-Expert Member
Joined Oct 19, 2010
6,017 2,000
Huyu akirudi hapa NCHINI atatangaza kugombea URAIS na hii ni baada ya kuwa tayari AMEISHA FANYA MAZUNGUMZO NA WATU/MATAIFA BAADHI YENYE MASLAHI NA NCHI YETU....hivyo huyu jamaa anakuja KUWA MPIGANIA MASLAHI YA MATAIFA YA NJE NA SI YA WATANZANIA.....na mkubali mkatae LISSU ni chambo kwa ajili MABEBERU....
Hii ndiyo maana halisi ya KUROPOKA, yaani kupayuka bila kufikiri.
 
Hanang 1

Hanang 1

JF-Expert Member
Joined
Mar 20, 2019
Messages
269
Points
250
Hanang 1

Hanang 1

JF-Expert Member
Joined Mar 20, 2019
269 250
Huyu akirudi hapa NCHINI atatangaza kugombea URAIS na hii ni baada ya kuwa tayari AMEISHA FANYA MAZUNGUMZO NA WATU/MATAIFA BAADHI YENYE MASLAHI NA NCHI YETU....hivyo huyu jamaa anakuja KUWA MPIGANIA MASLAHI YA MATAIFA YA NJE NA SI YA WATANZANIA.....na mkubali mkatae LISSU ni chambo kwa ajili MABEBERU....
Huo ni uzwazwa, tupo tuliochoshwa na usanii wa awamu ya 5,tupo na Lissu na hatuna shaka na uzalendo wake
 
Hanang 1

Hanang 1

JF-Expert Member
Joined
Mar 20, 2019
Messages
269
Points
250
Hanang 1

Hanang 1

JF-Expert Member
Joined Mar 20, 2019
269 250
Acha ujinga wewe, kadanganye Lumumba sio humu kwa ma GT
nyie akili yenu bado inahamu ya kutawaliwa yaani kila kitu watu wa nje huyo lisssu wanamtega tu usifikiri wanampenda wakija hao tayari tunaanza kuwa watumwa tena
 
S

Satu

Member
Joined
Nov 22, 2013
Messages
11
Points
45
S

Satu

Member
Joined Nov 22, 2013
11 45
Eti nini?!.. usalama utaangaliwa na vyombo vya kimataifa, serously? Ila haka kajamaa mnakakuza mno. Tena bila sababu ya msingi.
 
Hanang 1

Hanang 1

JF-Expert Member
Joined
Mar 20, 2019
Messages
269
Points
250
Hanang 1

Hanang 1

JF-Expert Member
Joined Mar 20, 2019
269 250
Mkuu nani kwakwambia kwa upendo tuliokuwa nao kwa Mh. Lissu tunaitaji dawa kama Kuna mwengine azidi kutuloga ili tumpende zaidi
Hakuna mtetezi wa kweli wa nchi hii kwa sasa kama Lissu
 
Hanang 1

Hanang 1

JF-Expert Member
Joined
Mar 20, 2019
Messages
269
Points
250
Hanang 1

Hanang 1

JF-Expert Member
Joined Mar 20, 2019
269 250
Aisee mazwazwa wa Lumumba mnaboa
Tatizo la mtu huyu ni kuamini kwamba ana ubora wa juu zaidi yetu. Anaamini tunamsubili sana arudi. Ukiona mtu anaeleza ujio wake kwa miezi hiyo, anaamini ujio huo ni muhimu sana. Yeye atueleze juu ya afya yake. Kama imeimalika, basi arudi awasaidie wana Ikungi badala ya kuwakoga kwa mambo ya uhuru sijii wa kitu gani. Hakuchaguliwa kuwafundisha watu mambo ya uhuru wa Tanganyika.
 
K

Kifoi

JF-Expert Member
Joined
May 12, 2007
Messages
957
Points
500
K

Kifoi

JF-Expert Member
Joined May 12, 2007
957 500
Huyu akirudi hapa NCHINI atatangaza kugombea URAIS na hii ni baada ya kuwa tayari AMEISHA FANYA MAZUNGUMZO NA WATU/MATAIFA BAADHI YENYE MASLAHI NA NCHI YETU....hivyo huyu jamaa anakuja KUWA MPIGANIA MASLAHI YA MATAIFA YA NJE NA SI YA WATANZANIA.....na mkubali mkatae LISSU ni chambo kwa ajili MABEBERU....
haya ccm si chambo cha mabeberu wamefanya nini zaidi ya miaka 55 wametawala na nchi imesheheni utajiri hatuoni lolote la maana zaidi ya njaa
 
Hanang 1

Hanang 1

JF-Expert Member
Joined
Mar 20, 2019
Messages
269
Points
250
Hanang 1

Hanang 1

JF-Expert Member
Joined Mar 20, 2019
269 250
Wa majaribio kafeli haswa, kasome "His Excellency Head Of State "
Tundu lissu ni shujaa kwa jambo gani. Kujeruhiwa kwa risasi haukumpa ushujaa wala sifa za kuwa Rais. Tanzania isifanywe nchi ya majaribio.
 
ArchAngel

ArchAngel

JF-Expert Member
Joined
Oct 11, 2015
Messages
3,865
Points
2,000
ArchAngel

ArchAngel

JF-Expert Member
Joined Oct 11, 2015
3,865 2,000
Tatizo la mtu huyu ni kuamini kwamba ana ubora wa juu zaidi yetu. Anaamini tunamsubili sana arudi. Ukiona mtu anaeleza ujio wake kwa miezi hiyo, anaamini ujio huo ni muhimu sana. Yeye atueleze juu ya afya yake. Kama imeimalika, basi arudi awasaidie wana Ikungi badala ya kuwakoga kwa mambo ya uhuru sijii wa kitu gani. Hakuchaguliwa kuwafundisha watu mambo ya uhuru wa Tanganyika.
Kama hutaki kumsikia tundu lissu ziba masikio mkuu.
 
Status
Not open for further replies.

Forum statistics

Threads 1,295,455
Members 498,335
Posts 31,212,585
Top