Tundu Lissu amkaanga Kikwete

Tundu Lissu amkaanga Kikwete

hakuna jipya hapo watu wanakusanyika hapo kwa wingi sio kwa kusikiliza sera zenu wengine wapo hapo kutafuta wachumba wangine kuiba na wengine kupoteza muda tu cku iende wanawafanya CDM kama wasanii wakuwaburisha mnapokuwa mnatoa hadithi zenu kama za elfu ulelaulela
Acha wivu ndugu yangu.
Kama hujui siasa kaa kimya au uulize tukufundishe na sio kuropoka tu hapa.

Siasa siku zote tena dunia nzima inahitaji WATU, MANENO na HARAKATI.
Kuwepo kwa wingi wa watu kwenye mkutano wa kisiasa ni ISHARA kwamba watu Wamehamasika, Wanashauku, Wamekukubali.

Embu jiulize maswali haya kama umati wa watu hauna maana yoyote kisiasa;

1/Kwanini CCM tukifanya mkutano mahali popote Tz kwa sasa, lazima tubebe watu toka sehemu mbalimbali, tuwalipe posho wananchi, Tuwahonge(kanga, Fulana, Vitenge au Pilau), Tulete wasanii wa Bongo flavour kuburudisha ili kujaza watu?

2/Kwanini CUF mwaka jana aliamua kukodisha mabasi mengi kubeba watu kutoka Dar kwenda kuhudhuria mkutano wao wa hadhara kule Arusha?
 
Mapokezi ya Tundu Lissu au Chadema kumbukeni Zitto amewaasa msimamie misingi ya chama chenu na sio kushabikia watu ambopo cku wakifa na chama kitakufa
Unadhani watanzania wa sasa ni wale wa miaka ile ambao walilishwa unga wa ndele? Ambao waliletewa mtu wa miaka hamsini na mitano wakaambiwa ni kijana nao wakakubali!
Sasa hv unga umeisha nguvu na sasa wamezinduka, hawashabikii watu wala misingi bali wanafuata FIKRA sahihi ndani ya muda na mazingira sahihi, hawana muda wa kupoteza na mtu, you dissapoint them once they give you a time to repent and ammend, you repeat they kick you out of their way...
Pia elewa kuwa watu hufuata Fikra na si mtu, atakayekufa ni mtu si Fikra zake.
 
kumbe uliwahi kusikia bac sio kweli ulisikia kimakosa

Mara JK, Mara Zitto , sijajua Jinsia yako, ila kama ni Mtoto wa Kike utakuwa ulizalishwa Mapema Mno
Kama ni wa Kiume basi Inshalah, ulianza kuharibiwa Kitambo sana weye
 
Last edited by a moderator:
Iringa sio Jiji wewe acha kudanganya watu labda walikuwa jiji la Iringa la Gamboshi maana wamejaza mifano ya wa

VP Uasi wenu wa UVCCM ?????
''bora slaa kuwa rais kuliko lissu kuwa mbunge'' By JK Mkwe.re
"Nilipomaliza form six skiwenda University direct moja kwa Moja", By Philipe Mulugo a.k.a Imam Augustino
"K tatu za msingi wa Elimu, Kusoma, kuandika na kuhesabu kwa Kiingereza unapata R Tatu, Reaing, writing and Arthmetic" By Philipe Mulugo
"Tanzania ni Muungano wa Visiwa vya Zimbabwe na Tanganyika" By Philipe Mulugo
"Huo Muungano ulitokea Year 1-1964 " By Philipe Mulugo
"Ukitaka kujua my Profile nenda chuo kikuu cha Open University watakuonesha" By Philipe Mulugo

Sasa kama hawa ndo wateuzi wa Rais, Je huyo Rais Kichwani atakuweje, na Wafuasi wake nyie si ndo Mataahira kabisa
 
Hii inatokana na Rais kujaziwa majukumu na kukosa washauri wazuri wa kumshauri Rais.
Mbunge na mnazimu mkuu wa
kambi ya upinzani bungeni amemtaka Rais Kikwete aache kuingilia tume ya
kukusanya maoni ya katiba,haya ameyasema Tundu Lisu katka mkutano wa
hadhara mjini Iringa.
 
Back
Top Bottom