Tundu Lissu amkaanga Kikwete

Tundu Lissu amkaanga Kikwete

Ingekuwa patamu hako ka jukwaa kateleze manake naona kana matairi kabisa
 
kumjadili mgojwa mwenye kiherehere, kisaidiwa na mr emmy aka Nape kazi kwelikweli..
 
hakuna jipya hapo watu wanakusanyika hapo kwa wingi sio kwa kusikiliza sera zenu wengine wapo hapo kutafuta wachumba wangine kuiba na wengine kupoteza muda tu cku iende wanawafanya CDM kama wasanii wakuwaburisha mnapokuwa mnatoa hadithi zenu kama za elfu ulelaulela

Ukiwa mchawi bana...hautapenda kuona mafanikio ya wengine....na hata zuri utasema baya...
Wangekuwa watu wa aina hiyo basi mbunge wao angekuwa Monica Mbega!
 
Mrs Emmy lazima awe mzuri tuu maana ana comment za kimbea na nimesikia wambea ndio wana comment kimbea na ni kweli huwa wana sura nzuri saaaana
 
Mapokezi ya Tundu Lissu au Chadema kumbukeni Zitto amewaasa msimamie misingi ya chama chenu na sio kushabikia watu ambopo cku wakifa na chama kitakufa

Acha mawazo ya kushikiwa....Chama ni watu na watu ndio hao kina Zitto,Mnyika n.k....kwa hiyo labda wafe wote ndo chama kife.....kama ingekuwa hivyo tungesikia Tanzania yaenda marekani sio Rais Kikwete aenda Marekani.....usiogope majina ya vijana mahiri ndani ya chama pinzani....jipe muda subiri Mapokezi ya Mwigulu au Nape!
 
Huyu Mchungaji kila kukicha Ni mikutano tu, sijui kazi anafanya saa ngapi

Hebu eleza kazi zake ni zipi....na hajafanya zipi ili tuelewe na sisi wananchi wa chini....pia soma katiba ya Tanzania majukumu ya mbunge.
Hao wasiofanya mikutano,wamefanya lipi au wapo dar wanafanya biashara zao?????
 
hakuna jipya hapo watu wanakusanyika hapo kwa wingi sio kwa kusikiliza sera zenu wengine wapo hapo kutafuta wachumba wangine kuiba na wengine kupoteza muda tu cku iende wanawafanya CDM kama wasanii wakuwaburisha mnapokuwa mnatoa hadithi zenu kama za elfu ulelaulela

nape kazi uliyopewa ni kubwa sana utakufa na kihoro, hebu ona ulicho kiandika..vipi ccm mlivyo aibika au vijana huwa hawaji kutafutamademu kwenye mikutano yenu, je uliwasi kusikia mtu kuibiwa kwnye mkutano w cdm
 
Tumemzoea Tundu Lisu hana Jipya coz kwake yeye kutaja Jina la la Rais Kikwete nikama kiitikio cha chorus katika hotuba zake

Hoja kuu hapo ni Kikwete au kuingilia mchakato wa katiba mpya?
 
Wale wa Kibaha waliokwenda kusikiliza mafanikio ya sera za chama ya matusi toka kwa Mh.Mwigulu haikuwapotezea muda.

mpashe uyo muwakilishi wa magamba, yani ccm wakiiona ii nyomi itakufa kabla ya siku zake, duh jaman ii nchi kweli iko serious kupata ukombozi, Mungu ibariki chadema ibarik Tanzania
 
Wananchi wa Iringa wamefaidika nini na mkutano wa chadema hapo kama sio kupotezewa muda wao wa kuzalisha mali na kukuza pato la taifa hakika nimeanza kuamini chadema wanatumiwa na mabepari kueneza ukoloni mamboleo nchini

Wananchi wamefaidika nini na genge la wahuni(CCM) kutawala miaka zaidi ya 50?
 
Huyu Mchungaji kila kukicha Ni mikutano tu, sijui kazi anafanya saa ngapi

unadhani watu watashoboka na kukaa kwako uingireza karibu kwenye game, kazi za mbunge zipi ambazo hazifanyi Msigwa au unataka awe anakupanda, mimi nadhani ukikaa nchi zilizo endelea unapanuka kimawazo kumbe unazidi kuwa poyoyo..
 
Wengine comets zao zinaonyesha ni masalia au moja kwa moja hao ni adui wanachama wa adui wa wanyama pori
 
...........una tatizo gani na Watanzania mbona kama vile wewe ni mchawi asiyetaka maendeleo hata ya watoto wake. Tatizo liko wapi au wakisema ccm sawa ila akisema mwingine hapana. Uponywe ufahamu wako.

 
Nimeanza kuamini kupatikana katiba tunayoitaka watanzania ni ndoto,kina jk wameshaanza kuchokonoa mambo. Katiba mpya inaweza ikawa mbovu zaidi kuliko ya sasa, tusubiri!
 
Haaaaaaaaaaa!jitathimini da!kweli ukiwa ccm akili lazima ikuluke maana umesha ambiwa tume tu ndiyo yenye mamalaka ya kutoa taarifa zake sasa unaulizwa rais yeye nae ameshakua sehemu ya tume?mbona anawasemea ama Warioba hajui kuongea?
 
Mbunge na mnazimu mkuu wa kambi ya upinzani bungeni amemtaka Rais Kikwete aache kuingilia tume ya kukusanya maoni ya katiba,haya ameyasema Tundu Lisu katka mkutano wa hadhara mjini Iringa.

kwanza hujui kiswahili halafu kichwa cha habari yako hakiendani na uliyoyaandika ndani.kwa ufupi huna hoja...hiyo tume imeundwa na rais acheni kujikanyaga
 
Wananchi wamefaidika nini na genge la wahuni(CCM) kutawala miaka zaidi ya 50?

wewe ndio mhuni... mambo yaliyofanywa na serikali iliyopo madarakani ni pamoja na kujenga shule za sekondari kila kata hapa nchini, kuongeza vyuo vikuu na sasa wahitimu ni 40 000 kwa mwaka.kujenga barabara za lami nchi nzima kutoka huko kwenu kwenda kila mahali hapa tanzania.
 
Back
Top Bottom