Tundu Lissu amkaanga Kikwete

Tundu Lissu amkaanga Kikwete

Magamba magamba magamba tatizo si wingi wa wa watu tatizo HAMNAZO HOJA ZA KUWAELEZA wananchi WALISHACHOKA NA MATUSI YENU manake mmeyafanya kuwa ndio sera yenu. Ovyo
 
Chauma mnaijua vizuri wewe na nyepesi!

Mtajifariji kwa maneno matamu ila mtabaki kuwa chama kikuu cha upinzani@ jijengeni sana kabla CHAUMA na ADC hawajawapiku
 
Nzuri ilipendeza.lkn isiishie hapo town nendeni mpaka vjjn ndani,ukombozi c lelemama. Big up sana
 
We emmy we!Chadema imekukosea nini hadi ikupandishe shinikizo la damu?Ukikumbuka na vuguvugu ndo unadata mazima kwani sio vuguvugu tena ni moto magambaz yanaungua kinoma.Tulia upakatwe.
 
Magamba wanataabika sana na hizi move za CDM!
 
Wananchi wa Iringa wamefaidika nini na mkutano wa chadema hapo kama sio kupotezewa muda wao wa kuzalisha mali na kukuza pato la taifa hakika nimeanza kuamini chadema wanatumiwa na mabepari kueneza ukoloni mamboleo nchini

Wale wa Kibaha waliokwenda kusikiliza mafanikio ya sera za chama ya matusi toka kwa Mh.Mwigulu haikuwapotezea muda.
 
Miongoni mwa vitu ambavyo magamba hawavipendi ni kuona watu wanakusanyika namna hii kwa ajili ya kulisha mbongo zao fikra mpya, wanatamani itokee ghafla ile zama ya zidumu fikra za mwenyekiti halafu karatasi ya uchaguzi iwe kivuli na picha ya mtu.
 
Naona Mchungaji Yuko Bize sana na mikutano badala ya kujishughulisha na mipango ya maendeleo. Kipindi cha kampeni kimeishapita. Wewe unapiga kampeni.
Huyu bwana namuondoa 2015,
 
Wananchi wa Iringa wamefaidika nini na mkutano wa chadema hapo kama sio kupotezewa muda wao wa kuzalisha mali na kukuza pato la taifa hakika nimeanza kuamini chadema wanatumiwa na mabepari kueneza ukoloni mamboleo nchini
Huyu Mchungaji kila kukicha Ni mikutano tu, sijui kazi anafanya saa ngapi
 
Tumemzoea Tundu Lisu hana Jipya coz kwake yeye kutaja Jina la la Rais Kikwete nikama kiitikio cha chorus katika hotuba zake

we mmama kazi yako ni kupinga tu.!badala ya kuwa busy na mumeo kumtimizia mambo ya ndani wew kazi kwenye mitandao kupinga hoja za chadema tu..ehee kwanini unakuwa ivyo mama yangu jamani.!
 
Naona Mchungaji Yuko Bize sana na mikutano badala ya kujishughulisha na mipango ya maendeleo. Kipindi cha kampeni kimeishapita. Wewe unapiga kampeni.
Huyu bwana namuondoa 2015,

kumbe ndio mpango wako< na HAPA JINA LAKO LIKIPITA HATA NAJINYONGA. naona huijuhi CCM wewe!
 
Hoja ya T.L ni hii

tume imetamka dhairi katika sheria yake kuwa mda wa kukusanya maoni ni miezi kadhaa sikumbuki vzr tarehe ya mwisho
Basi kama wewe hukumbuki tarehe za kukusanya maoni Kikwete yeye anakumbuka!

1-rais ... yeye kaambiwa na nani kuwa mda huo tume itakua imemaliza kazi?
Kaambiwa na nani kivipi? Yeye anakumbuka.

Unadai Rais amevunja sheria kwa kutaja timeframes za kukusanya maoni, halafu ukakiri kwamba kile kinachosemwa kwenye sheria kuhusu timeline za kukusanya maoni wewe hukumbuki kitu! Hujui!
Sasa utamkosoaje Kikwete kwa kukukumbusha tarehe za kukusanya maoni?
 
CDM kanyaga twende! Kwa Iringa hebu CCM fanyeni mkutano kama mtapata hata nusu ya ile ya watu waliojaa jana. Badala ya katekeleza ilani mnakalia kupambana na CDM kumbe mnazidi kujiharibia. Target isiwe CDM chapeni kazi mlizoahidi kwenye kampeni.
 
Kilisemwa nini na watu waliagizwa kufanya nini ili kuleta mabadiliko Iringa? kkuanzia sasa?
 
Haka ka-chadema mbona kanatunyima usingizi.? Nadhani umefika wakati tukafanye kama cuf..!
 
Back
Top Bottom