Tunauza nguo za kiume kama mashati na suruali

Tunauza nguo za kiume kama mashati na suruali

Kwa hizo pic ulizopost ni chache sana afu hujaziwekea bei mfano mashati nk, hujasema duka liko wapi ili mteja aje achague mwenyewe na sio kila mteja atapenda kuletewa au kutumiwa. Pia umesema kwa dar ukiletewa unachangia gharama za usafiri ni usafiri upi unaoutumia, boda tax au private car
Umemaliza kila kitu mkuu,
Kwa ufupi ni Hajajipanga

Kwa sababu ameleta humu tangazo ni vema akazingatia ushauri wawadau

Bado ana nafasi ya kufanya vizuri zaidi
 
Umemaliza kila kitu mkuu,
Kwa ufupi ni Hajajipanga

Kwa sababu ameleta humu tangazo ni vema akazingatia ushauri wawadau

Bado ana nafasi ya kufanya vizuri zaidi
Nadhani ukisoma tangazo maelezo yamejitoshereza kabisa Mkuu, wanunuzi wanachukua mawasiliano wanahudumiwa vizuri kabisa, kuna wateja wengi ambao wametoka hapa JF baada ya tangazo hakuna ambaye hajaridhika.

Karibu
 
Mkuu swala la kununua ni maamuzi yako binafsi kama tangazo langu litakushawishi, nadhani walionitafuta ubora wa bidhaa na huduma ndiyo umewafanya wanunue, shukrani kwa mchango wako.
Umeelewa swali lakini?
Au umeelewa maana ya Competitive Advantage?
Mie sijasema wateja hawatiririki Mkuu
 
Nipe bei ya mwisho ya mashati nataka nichukue kama matano inbox me tafadhali.....
 
Pole dear....kitu rahis sikuizi fungua page lipia ukitangaza hukosi Mteja....unaweza weka tangazo MTU akafanya utani Na biashara Heri uwe Na page yako ulipie shoga
 
Nimejifunza jambo hapa, customer service kwenye biashara ni kila kitu, uvumilivu unahitajika. I'm going to be a businessman so I'm learning a few things here.
 
Back
Top Bottom