Tunauza nguo za kiume kama mashati na suruali

Tunauza nguo za kiume kama mashati na suruali

Wanunuzi tayari wanatiririka Mkuu, shukrani kwa mchango wako hapa.
Hata kabla hujaleta Tangazo lako humu wateja walikuwa wanakutiririkia na humu watu kuna mahali wananunuaga ila umekuja kuwataka waache kununua huko badala yake waje kwako ndio wanataka kujua kama kuna utofauti wwt kati ya huko wanakonunua na kwako jibu kama mfanyabiashara sio wa Mipasho vinginevyo ungebaki na Biashara yako huko mtaani . .Kuipata hela ya Mtu lazima ueleweke sio blah blah
 
Mkuu swala la kununua ni maamuzi yako binafsi kama tangazo langu litakushawishi, nadhani walionitafuta ubora wa bidhaa na huduma ndiyo umewafanya wanunue, shukrani kwa mchango wako.
Kwa maelezo haya watz ndipo wanapokwamia kufikia kuwa wafanyabiashara wa maana badala yake wanaishia kuwa wachuuzi wakupata Hela yakubadilishia Ugali na wigi kwisha
 
Hata kabla hujaleta Tangazo lako humu wateja walikuwa wanakutiririkia na humu watu kuna mahali wananunuaga ila umekuja kuwataka waache kununua huko badala yake waje kwako ndio wanataka kujua kama kuna utofauti wwt kati ya huko wanakonunua na kwako jibu kama mfanyabiashara sio wa Mipasho vinginevyo ungebaki na Biashara yako huko mtaani . .Kuipata hela ya Mtu lazima ueleweke sio blah blah
Rekebisha kauli hakuna niliyemtaka aache kununua anakonunua hapana, kufanya biashara na mtu hakulazimishwi lasivyo tungekuwa tunawafungia milango wateja wanaoingia madukani na kutoka bila kununua.

Nimeweka Tangazo nikimaanisha litakayemvutia akaribie sio lazima, ndiyo maana waliovutiwa na wanaovutiwa wanakuja wanaridhika na kununua.
 
Kwa maelezo haya watz ndipo wanapokwamia kufikia kuwa wafanyabiashara wa maana badala yake wanaishia kuwa wachuuzi wakupata Hela yakubadilishia Ugali na wigi kwisha
Nisawa kabisa Mkuu, Watanzania ndivyo tulivyo kelele nyingi hasa tusio na kitu ilimradi tujitutumue tuonekane kama hivi.
 
Mkuu swala la kununua ni maamuzi yako binafsi kama tangazo langu litakushawishi, nadhani walionitafuta ubora wa bidhaa na huduma ndiyo umewafanya wanunue, shukrani kwa mchango wako.
Hili siyo jibu la mfanya biashara. Kwa kifupi sifa ya mfanya biashara ni kupunguza nyodo. Na pia unatakiwa uwe na kiwango kikubwa cha uvumilivu usiwe unapanic pale watu wanapotaka kujua ubora wa biashara yako kutofautisha na watu wengine.

Wanaouza nguo ni wengi lakini kila mtu ana market strategy yake anayoitumia.

Mdau juu hapo ni great thinker nilitegemea ningekutana na majibu ya mfanya biashara.

Wadau wanakuambia kwamba kama hizo zinapatikana sehemu Fulani kwa bei fulani sasa wewe ungetakiwa uwaambie ubora wa bidhaa yako ukitofautisha na nyingine hata kwa kudanganya.

Badilika ufanye biashara na ujue tangazo lako umelileta home of great thinkers.

Siyo kwa ubaya ni ushauri tuu.
 
Sasa Mkuu, wewe unajibu wateja vibaya ilhali hizo bei zako ziko juu, K/koo bei ya reja reja inaanzia 20,000/= hadi 22,000/= na kama ni jumla wanakula 18,000/= hadi 20,000/=.
Asante Mkuu kwa kumwambia ukweli, wafanya biashara wa Tanzania wanapaswa kubadilka aiseee.
 
Kwa hizo pic ulizopost ni chache sana afu hujaziwekea bei mfano mashati nk, hujasema duka liko wapi ili mteja aje achague mwenyewe na sio kila mteja atapenda kuletewa au kutumiwa. Pia umesema kwa dar ukiletewa unachangia gharama za usafiri ni usafiri upi unaoutumia, boda tax au private car
 
Wauzaji wa nguo jf wana mapungufu sana. Kama si lugha isiyo ya kibiashara basi tegemea akikuuzia nguo tano moja inakuwa na mapungufu ya ubora.
 
Rekebisha kauli hakuna niliyemtaka aache kununua anakonunua hapana, kufanya biashara na mtu hakulazimishwi lasivyo tungekuwa tunawafungia milango wateja wanaoingia madukani na kutoka bila kununua.

Nimeweka Tangazo nikimaanisha litakayemvutia akaribie sio lazima, ndiyo maana waliovutiwa na wanaovutiwa wanakuja wanaridhika na kununua.
Inaonesha hujui hata unachofanya umewahi kujiuliza kwanini kuna vyuo vya Biashara!
 
Hili siyo jibu la mfanya biashara. Kwa kifupi sifa ya mfanya biashara ni kupunguza nyodo. Na pia unatakiwa uwe na kiwango kikubwa cha uvumilivu usiwe unapanic pale watu wanapotaka kujua ubora wa biashara yako kutofautisha na watu wengine.

Wanaouza nguo ni wengi lakini kila mtu ana market strategy yake anayoitumia.

Mdau juu hapo ni great thinker nilitegemea ningekutana na majibu ya mfanya biashara.

Wadau wanakuambia kwamba kama hizo zinapatikana sehemu Fulani kwa bei fulani sasa wewe ungetakiwa uwaambie ubora wa bidhaa yako ukitofautisha na nyingine hata kwa kudanganya.

Badilika ufanye biashara na ujue tangazo lako umelileta home of great thinkers.

Siyo kwa ubaya ni ushauri tuu.
Watanzania wengi umaskini wao uko vichwani wanaamini kwakua kafungua kioski basi mtu ataenda kununua why aje kwako nasikwingine...wanadhani biashara nikuwa na Mlango wa Duka tu basi
Pole kwao
 
Hili siyo jibu la mfanya biashara. Kwa kifupi sifa ya mfanya biashara ni kupunguza nyodo. Na pia unatakiwa uwe na kiwango kikubwa cha uvumilivu usiwe unapanic pale watu wanapotaka kujua ubora wa biashara yako kutofautisha na watu wengine.

Wanaouza nguo ni wengi lakini kila mtu ana market strategy yake anayoitumia.

Mdau juu hapo ni great thinker nilitegemea ningekutana na majibu ya mfanya biashara.

Wadau wanakuambia kwamba kama hizo zinapatikana sehemu Fulani kwa bei fulani sasa wewe ungetakiwa uwaambie ubora wa bidhaa yako ukitofautisha na nyingine hata kwa kudanganya.

Badilika ufanye biashara na ujue tangazo lako umelileta home of great thinkers.

Siyo kwa ubaya ni ushauri tuu.
Asilimia kubwa ya wanaopiga kelele hapa sio wanunuzi nina uzoefu wa kutosha na watu dizaini hii unaenda nao wanavyoenda.

Ahsante kwa ushauri
 
Kwa hizo pic ulizopost ni chache sana afu hujaziwekea bei mfano mashati nk, hujasema duka liko wapi ili mteja aje achague mwenyewe na sio kila mteja atapenda kuletewa au kutumiwa. Pia umesema kwa dar ukiletewa unachangia gharama za usafiri ni usafiri upi unaoutumia, boda tax au private car
Soma tangazo vizuri una swali mawasiliano yamewekwa pale.

Karibu
 
Back
Top Bottom