Tunauza korosho kutoka Mtwara

Tunauza korosho kutoka Mtwara

Salmaally issa

New Member
Joined
Dec 27, 2020
Posts
2
Reaction score
1
Habari zenu wapendwa nauza korosho za kuokwa na mbichi kutoka mtwara
1kg 20000
1/2kg 10000
1/3kg 5000
Tupo Dar es salaam Kimara Baruti

Delivery ipo kila ijumaa kwa gharama ya 2000 tu,mkoani pia tunatuma kwa uaminifu mkubwa sana

Kwa anaheitaji apige simu 0710791727

IMG_6540.jpg
 
Habari, korosho ambazo hazijabanguliw zinapatikana? Shngap kwa kilo moja?
Thanks.
 
Habari, korosho ambazo hazijabanguliw zinapatikana? Shngap kwa kilo moja?
Thanks.
Hiyo inaitwa kangomba lamba uende Mtwara kwenyewe nasikia sasahivi ni Tsh 2,000/= kwa kilo moja
 
Habari zenu wapendwa nauza korosho za kuokwa na mbichi kutoka mtwara
1kg 20000
1/2kg 10000
1/3kg 5000
Tupo Dar es salaam .kimara baruti
Delivery ipo kila ijumaa kwa gharama ya 2000 tu,mkoani pia tunatuma kwa uaminifu mkubwa sana
Kwa anaeitaji apige simu 0710791727
Karibuni sana View attachment 1921207
Zinapendeza na zina hamasisha kula; sasa hizi ni za msimu huu au ni za msimu uliopita? Halafu hivyo vipimo ni kwa zile nzima nzima tu au ni mchanganyiko na vipande vipande? Fafanua tutoe oda!
 
Sawa, tutakuungisha dada. Bei zako ni affordable & reasonable
 
Hiyo inaitwa kangomba lamba uende Mtwara kwenyewe nasikia sasahivi ni Tsh 2,000/= kwa kilo moja
Dah 2000 kwa kilo ni kubeti kama mnada haujatoka,kama mnada tayari sio mbaya

Mtwara mnada bei gani kwa kilo ?
 
Hiyo inaitwa kangomba lamba uende Mtwara kwenyewe nasikia sasahivi ni Tsh 2,000/= kwa kilo moja
Dah 2000 kwa kilo ni kubeti kama mnada haujatoka,kama mnada tayari sio mbaya

Mtwara mnada bei gani kwa kilo ?
 
Dah 2000 kwa kilo ni kubeti kama mnada haujatoka,kama mnada tayari sio mbaya

Mtwara mnada bei gani kwa kilo ?
Mi niko Dar mkuu na wala sio muuzaji ila nafatilia kwa karibu sana cos nikitaka kuchukuq mzigo ila nimesita kutokana na bei! Lakini mnada bado kulingana na vyanzo vyangu vya habari
 
Back
Top Bottom