Tunatumikia ibada tusizozijua na bila kufahamu

Tunatumikia ibada tusizozijua na bila kufahamu

Ni wapi kazungumzia dini

Tulia mwanachama wa Isis ww mbona unatoa povu bila fikra kwan ni wapi amezungumzia uislam mpaka utoe povu punda ww

Jaman ni wapi ameukashifu uislamu? Kweli waislam hamna akili

Kwahyo uislamu ni ibada ya kishetan? Mbona umekuja juu?

Mm sio mpumbavu bali mpumbavu ni yule mtu mzima anayekomalia kuandamana huku akiwaacha watoto wake wajiombaomba kisa mtoto wa jiran kakojolea msaafu

Usimjibu unampa kick mwache abwabwaje akiona hakuna mrejesho atajiongeza mimi nineshampotezea
 
Ni nani kakwsmbia Uislaam umekashifiwa ? Yeye kaulizwa aeleze kama ibada ya sakaramento ni ya kishetani au halali ? ana panic!

Sasa kama kazungumzia kuabudu ushetan wakat huo hata ww unaswali kwa lengo la kumkana shetan sasa iweje unamuattack kiivyo mpaka kwenye ukristo nguruwe pori ww
 
Sasa kama kazungumzia kuabudu ushetan wakat huo hata ww unaswali kwa lengo la kumkana shetan sasa iweje unamuattack kiivyo mpaka kwenye ukristo nguruwe pori ww
Mgirik vumilia Usimjibu atayeyeka kama barafu juani
 
Last edited by a moderator:
Naandika makala hii si kwa ajili ya kubeza mila na desturi za wengine au kukosoa utaratibu uliozoeleka kwenye matukio mengi ya furaha.

Naandika makala hii kuonyesha siri mbinu na mitego anoyotumia shetani kumuangamiza mwanadamu
Kwa kuweka wazi jinsi shetani anavyoturubuni na kumtumikia bila kujua itatusaidia kumkabili adui huyu dhidi ya maisha yetu na wapendwa wetu

SHEREHE NYINGI ZA KUKATA KEKI NA NDAFU NI IBADA ZA SHETANI

Niliwahi kuhudhuria ibada ya mashetani nje ya Tanzania, tendo moja kubwa na muhimu ni kula nyama nakunywa damu ya binadamu. Ni tendo la kikatili mno na lililojaa mateso kwa mhanga! Mimi sikula wala kunywa.

Vitu muhimu viwili hutumika kisu kikali na uma unaofanana na huu;
View attachment 259703


Angalia tendo la kukata keki watu hukusanyika kuimba kwa pamoja kwa sauti ya juu na furaha kisha mlengwa huchukua kisu kikali na kukata keki iliyoandaliwa kisha huchukua uma na kuanza kuwalisha watu! Unajiuliza kwanini uma kwanini kisu kwanini hili tendo hufanywa maalum na la kipekee? Tafakari.

Tendo la kukata NDAFU

Chakula ni ibada takatifu, chakula hakichezewi, chakula ni dawa na tiba kwa ajili ya mwili, ni kitu cha kipekee mno, ndio maana kina utaratibu wake wa kukila! Refer table manners.

Sasa inaleta sintofahamu pale mnyama anapochinjwa lakini nyama yake isitengenezwe kwa utaratibu wa kawaida bali kubanikwa na kuwekwa kama sanamu kisha nyama yale kuliwa kwa style ileile ya kisu na uma! Hii ni ibada ambayo haimbariki Mungu.

Unajisikiaje kula nyama katika mtindo ule? Tendo la kufanya haya na tendo lile linalofanyika kwenye ibada za kumuabudu shetani vinashabihiana sana sana.

Kwahiyo wapendwa, hata wale ambao wana sherehe mbalimbali leo, tafakarini kwa makini mtakapokuwa mnakata keki na ndafu kwa kisu kikali kisha kuwalisha watu ama kwa uma au stiki zenye ncha kali.

Unapofanya sherehe, epuka kufanya mambo ambayo yataambatana na ibada usizozijua. Andaa vyakula na vinywaji lakini vitumike kwa utaratibu. Usiache chembechembe za hofu na maswali yasiyoisha. Kwa kufanya hivyo, tutakuwa tunamseta na kumuabisha shetani.

Ni mtazamo tu lakini wenye uhalisia...!

Usinichukie.

Nini faida kwa mwabudiwa(shatani) akiwa anaabudiwa na watu ambao hawajui kua wanamwabudu?ibada lazima iusishe utashi wa pande zote mbili za mwabudu na mwabudiwa.
 
Nini faida kwa mwabudiwa(shatani) akiwa anaabudiwa na watu ambao hawajui kua wanamwabudu?ibada lazima iusishe utashi wa pande zote mbili za mwabudu na mwabudiwa.

Shetani yeye hitaji kubwa ni kuona unapotea na kuangamia..ama ukijua ama bila kujua..hahitaji umpwekeshe kwa ibada yako.
 
Inamaana nilile tukio zima la utaratibu wa keki kwenye shughuli limetokea kwenye mfumo wa kishetani sasa kwavile watu hatujui tunaiga, nashukuru kwakunifungua macho, maana hata ukiangalia mantiki ya keki kwenye matukio mengi tunayoyafanya haileweki, kuna arusi niliona keki imetengenezwa kwa umbo la bibiarusi jinsi alivyovaa siku hiyo mh sikuifurahia kabisa
 
Inamaana nilile tukio zima la utaratibu wa keki kwenye shughuli limetokea kwenye mfumo wa kishetani sasa kwavile watu hatujui tunaiga, nashukuru kwakunifungua macho, maana hata ukiangalia mantiki ya keki kwenye matukio mengi tunayoyafanya haileweki, kuna arusi niliona keki imetengenezwa kwa umbo la bibiarusi jinsi alivyovaa siku hiyo mh sikuifurahia kabisa

1434257208839.jpgkeki kama hizi zinazidi kuwa maarufu lakini mantiki ninini?View attachment 259958Hizi bado wanaziogopa ni maalum kwa ibada za kishetani 1434257339827.jpghata hii pia huwezi kukuta kwenye matukio ya kawaida hasa huku Africa
 
mshana jr katika hilo umetudanganya.. samaki, kuku, njiwa, kanga wanabanikwa!
kwann ushetani uwepo katika mbuzi tu!? kisu kinatumika kukata vitu vingi kwanm ushetani utokee tunapokata ndafu tu!?
ibaada ya kishetani huambana na manuizo, imani pamoja na maneno. sasa hii ya kukata keki ushetanj unaingiaje!?
 
Last edited by a moderator:
mshana jr katika hilo umetudanganya.. samaki, kuku, njiwa, kanga wanabanikwa!
kwann ushetani uwepo katika mbuzi tu!? kisu kinatumika kukata vitu vingi kwanm ushetani utokee tunapokata ndafu tu!?
ibaada ya kishetani huambana na manuizo, imani pamoja na maneno. sasa hii ya kukata keki ushetanj unaingiaje!?

Nielewe vizuri kabla hujanihukumu nazungumzia tendo zima ambalo huwa maalum la kumkata huyo mbuzimfu(ndafu) na keki pia kisu kinatumika mahali pengi lakini je kinatumikaje? Samaki kuku nk wanaokwa na kubanikwa sikatai lakini si wanaliwa katika hali ya kawaida?
Lile tendo la kunyanyua kisu juu na kukata kwa pigo moja iwe ndafu au keki(Maranyingi watu wote husimama na kukaa kimya)kisha baada ya pigo lile la kwanza hufuatiwa na shangwe na vigelegele!!! halina tofauti na ibada ya mashetani
 
Last edited by a moderator:
mshana jr I respect you a lot my brother, but let me tell you this hakuna ibada pasipo na manuizo.. kanisani huwa tunasisitiza kuwa uwapo kanisani lazima nafsi yako imaanishe. soma You 4:23,24 lazima uandae nafsi na moyo kwa ajili ya ibada. sasa uniambie kuwa nikiinua kisu na kushusha ili kukata keki eti ni ushetani sikuelewi. jaribu kujenga hoja connection ya kiroho ikoje ikiwa hakuna manuizo wala maneno ya maagano au mapatano
 
Last edited by a moderator:
Kwani Samaki, Dagaa Wanachinjwa??? Lini Ushasikia Samaki Au Dagaa Wakatolewa Kafara?? Hapa Wanaozungumzia Ni Wanyama + Ndege.

kafara huwa tunaandaa mwili na nafsi. ndio maana lazima yaambatane na maneno ya manuizo, maagano na imani ya hali ya juu..
je kwenye keki yapo hayo!?
 
Back
Top Bottom