Tunatumikia ibada tusizozijua na bila kufahamu

Tunatumikia ibada tusizozijua na bila kufahamu


Mie najua ile nyama ikisaliwa kiushetani na watu wakala hapo ndio mtu katimiza malengo yake ya kutoa sadaka anayojua yeye aubwanaojua kwanini wamefanya hivyo.

Ni kama kuna sherehe mahala na wtu wamealikwa kuna ambao wanafanya sherehe hazina kichwa wala sababu ili watoe sadaka ikiliwa na wengi.

Hapo sasa labda anataka achukue nyota, mafanikio yamjie yeye, waugue, wateseke, wafilisike, wagombane yote itategemea na ameombwa nini na anayemsaidia kufanya ushetani.

Mfano wanasema ukiona kuna mtu kila wakati anafanya sherehe na hajali hata kama kuna waliovamia kuonea uchungu pato yake huyo inabidi ukimbie, sababu anaweza kuwa asilimia kubwa lazima sadaka yake ni kulisha wati nyama ambayo imeshachawiwa ili atimize lengo lake.

Na mengine mengi

Ila ulienda kufanya nini huko kwenye mashetani?
 
Mshana Jr kwani kabla ya kuvumbuliwa vitu hivi tunavyotumia zamani walikuwa wanatumia nini? Hawakuwa wanabanika na kuoka?
Nijuavyo mimi hizi dini tumeletewa na wazungu na waarabu, before that our ancestors walikuwa wanaabudu nini?
Help me pleaseeeeeeeeee

Hata haya mavazi tumeletewa na wazungu na waarabu wakatuvisha..unaonaje kama ukizitupilia kule ubakie naturally vazi free? KOKUTONA
 
Last edited by a moderator:
mshana jr

Mkuu mbona makala zako sasa hvi ni za kiimani za yule mwovu!!!
 
Last edited by a moderator:
Mshana jr. Huo ni uongo mtupu. Ndafu asili yake ni uchagani. Angalau hapa Tz. haifanani na hayo uliyosema hapo juu.
 
Symbol na Signs za kishetani hazina madhara isipokuwa hisia zako, nafsi yako. Hata kama haukawahi kushika vidubwana vya kishetani lakini matendo yako yanaweza kuwa hatari.
 
1 Wakorintho 10:16-21

Bibilia Takatifu (SNT)

Je? Kikombe cha baraka

16

ambacho tuna kibariki, si ushirika katika damu ya Kristo? Na mkate tuumegao, si ushirika wa mwili wa Kristo?

mmoja, sisi tulio wengi, tu mwili mmoja, kwa kuwa tunashiriki mkate mmoja.

je, Wanaokula kilichotolewa sadaka hawashiriki katika madhabahu? Je, nikisema hivyo nina taka

19

kusema kwamba sadaka iliyotolewa kwa sanamu au kwamba sanamu ina maana yo yote?

Lakini sadaka inayotolewa kwa sanamu inatolewa kwa mashetani, na sio kwa Mungu. Nami sitaki ninyi muwe na ushirika na mashetani. Hamwezi kunywa katika kikombe

21

cha Bwana na kunywa katika kikombe cha mashetani pia. Hamwezi kushiriki katika meza ya Bwana na katika meza ya mashe tani.
 
Tunaweza kubisha tu kwa mazoea na bila tafakuri ya kiba lakini hivi vitu ni ibada kamili na yenye madhabahu kamili jaribu kuangalia vibebeo vya keki vitambaa na vikolombwezo vingine utaniambia

Wee kak usituletee imani zako za Sloam hapa. hizi ni mila za watu acha tafsiri za potofu keki na ndafu ni sherehe a siyo ibada. kama unataka watu wangofoe kwa viganja au vpande vya mawe au vijiti hizo ni enzi za mawe.
 
Balaa.. aisee duniani hapa kwa kweli unaweza kufanya vitu kwa mazoea na kujiaminisha upo sahihi kwa Mungu kumbe upo mbali kabisa na ukaribu wa uwepo wa Mungu. Cha msingi ni kuyaelewa maandiko na kufuata na ukiwa makini hakuna mitego ya shetani itakayokutega ukategeka bila kujifahamu the hakuna siku unayopaswa kuiita umechelewa kurudi kwa Mungu wako kila siku ni umewahi tu ili mradi bado yu hai hapa namaanisha hakuna sina ya kuchelewa kutubu mbele ya Mungu wa kweli kama u hai so muda ulio nao ndio uo uo haujachelewa tubu kama umepata kujua umekosea
 
kuna baadhi ya hoja nakubaliana na mtoa mada ila nyingine napata ukakasi. kwa mfano jamii nyingi zina kawaida mke akijifungua anachinjiwa mbuzi.

swali langu linakuwaga anachinjiwa mke au mtoto aliyezaliwa? kama ni mke kwanini? kama ni mtoto maana yake hilo si tambiko? kama ni tambiko hiyo ni ibada ya kishetani.
mimi sifikirii mke akijifungua nichinje mbuzi wala kuku. nitanunua buchani kama kawaida.
 
Mshana kama unajua kusoma na kuandika nenda kajifunze Anthropology huko utajifunza kwa mapana ba marefu Human Culture.
 
duni inamamvo meeeengi ya hovyo tuliyoiga bila kujua maana zake.yamkini tukawa tunaabudu mashrtani bila kujua ni busara kuwa makini kutoiga ukisasa bila ufahamu.hongera mleta mada hii
 
Sahihi kabisa KOKUTONA tulibanika na kuoka lakini sio kwa staili ya ndafu
Ancestors wetu waliabudu miungu kulikuwa na mungu wa jua wa mwezi wa maji wa upepo wa mvua nk nk na wote hao walifanyiwa ibada za matambiko ambazo hata hivyo ni tofauti kabisa na hizi ibada za shetani

dada hakuna tofauri kati ya niungu na shetani.ni kitu kile kile tofauti ni majina tu
 
Last edited by a moderator:
Daah aiseee mambo.mengine sasa tunatishana jamani!!!
IMANI mbona.zimejaa UKAKASI namna..hii...
Yani kukata keki kwa kisu flani ivi na umma napo ni ushetani hahahah aise kama unafanya kwa lengo la kumtukuza shetani saawa lakni kama ni.ka.sherehe kako tu??hapanaa kwa kweli mmzezidi sasaa!!!!
 
View attachment 259719View attachment 259720View attachment 259720 Rudia kusoma nilichosema kuhusu chakula utanielewa
Kula kwa stiki uma na kisu si shida, tatizo lipo kwenye tendo la kuizindua hiyo ndafu na mlengwa wa shughuli husika jaribu kugoogle ibada za mashetani utapata mengi na pia refer heading na tahadhari niliyoweka

Mimi personally sipendi kabisa hiyo style ya ndafu!! Na niseme tu sijawahi kula mbuzi aliyeokwa kwa mtindo wa ndafu!! Image inayojia kichwani huwa najiskia ni uonevu mkubwa kwa mnyama yule, unamla au unamkata unamla huku anakuangalia! Kwangu huo ni ukatili!!

Kwa mtindo huo naweza kuufananisha na hizo ibada za kishetani "zenye matendo ya kikatili". Ingawa sitaki kuingia sana kwenye mada yako, ambayo naona inaasilimia flani ya ukweli ambao siwezi kuuprove.
 
Daah aiseee mambo.mengine sasa tunatishana jamani!!!
IMANI mbona.zimejaa UKAKASI namna..hii...
Yani kukata keki kwa kisu flani ivi na umma napo ni ushetani hahahah aise kama unafanya kwa lengo la kumtukuza shetani saawa lakni kama ni.ka.sherehe kako tu??hapanaa kwa kweli mmzezidi sasaa!!!!

Yani tutaanza kutembea uchi na kula majani
 
Mimi personally sipendi kabisa hiyo style ya ndafu!! Na niseme tu sijawahi kula mbuzi aliyeokwa kwa mtindo wa ndafu!! Image inayojia kichwani huwa najiskia ni uonevu mkubwa kwa mnyama yule, unamla au unamkata unamla huku anakuangalia! Kwangu huo ni ukatili!!

Kwa mtindo huo naweza kuufananisha na hizo ibada za kishetani "zenye matendo ya kikatili". Ingawa sitaki kuingia sana kwenye mada yako, ambayo naona inaasilimia flani ya ukweli ambao siwezi kuuprove.

Samaki unamla akiwa ametolewa macho na kukatwa vipande? Dagaa, senene bado wanakuwa na macho wanapoliwa.
 
tukizungumzia ibada za kishetani hata mwenge, bunge, bendera na mambo mengi yanayo husisha na hayo ni ibada za kishetani sii keki na ndafu hat ile kugongeana glass
 
Naona michango mingi imejikitika kwenye ndafu hili nililitegemea na sababu kuu ni kwamba ndafu ni nyama
 
Nilifikiri unaelewa kitu unachoandika lakini baada ya kuisoma hii reply yako nimejua bado haujaelewa unachoandika au unaelewa lakini una lengo fulani.

Hakuna ibada kinyume na ilivyoamriwa kwenye Bible isiyo ya mashetani.

Mungu Muumba wa Mbingu na nchi ndiye mmoja peke yake asiyegawanyika kiibada lakini shetani anazo tabaka nyingi sana za ibada zenye aina na mifumo mingi sana tofauti lakini zote kwa wingi wake zinamuelekea shetani mmoja.

Kuongea jambo kwa hofu ya mapokeo ni Utumwa
Kuongea jambo kwa kudhamiria kuwafurafisha watu ni Utumwa
Kuongea nafsi yangu, mawazo yangu bila kuzongwa na mawazo ya mapokeo au mrejesho ni Uhuru.

Keki Inaandaliwa Kwa Bidhaa Haumizwi Mtu
Ng'ombe, Mbuzi tumepewa ili watutumikie ni halali kuliwa

Hisia za hofu na kufananisha kila jambo na ushirikina, freemanson ni ishara kutaka kulazimisha kuaminisha jamii waliofanikiwa wachawi na sisi masikini ndio watakatifu wa Mungu

Hii mada lazima ipate michango ya namna hii si kitu kibaya kwakuwa kupitia hapa kila mtu anafunguka na kueleza kile ajuacho lakini tusiwe pessistant sana kwenye michango yetu kwakuwa wote tunaweza kuwa sahihi au wote tunaweza kupatikana au tukagawanyika kimisimamo
Cha muhimu tuache lugha za kukera na kukashifiana kisa tu hatukubaliani katika jambo fulani!!! Tunaweza kukubaliana kutokubaliana na bado maisha yakasonga lakini huku tukiwa tumeelimika na kuongeza kitu kwenye ufahamu wetu
 
Back
Top Bottom