Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tunataka wawekezaji, mara wanyang'anyeni leseni!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Ndikwega, Jan 11, 2017.

  1. N

    Ndikwega JF-Expert Member

    #1
    Jan 11, 2017
    Joined: Feb 1, 2012
    Messages: 4,095
    Likes Received: 1,182
    Trophy Points: 280
    Moja ya vitu vinanishangaza kwenye Utawala huu wa Magufuli, yupo Mbele saana kwamba tunahitaji Wawekezaji wa Ndani na Nje, sasa linapokuja swala la Kuwaambia tena waondoke ndipo nachoka sasa.

    Juzi juzi kasema Wawekezaji waliopo huko kanda ya Ziwa (Homeland) wasiwasumbue Wananchi. Leo tena Bariadi kasema muwekezaji eneo ambalo ndipo linatakiwa lijengwe Tank la Maji kuwa kama vipi wamnyang'anye lesseni yake. Maeneo hayo mlipokuwa mnagawa hamkujua kuwa patatakiwa papitishwe nini.

    Cha kujiuliza, sasa hawa wawekezaji wana kosa lipi maana wapo eneo husika kihalali. Pia, yeye anahamasisha ama kuwakaribisha wawekezaji halafu baadaye mnawageuka sijui tuwaelewaje sasa. Mwishowe wataona Serikali yako haiamiki na hawatakuja tena kuwekeza

    Kumbuka hautaishia hilo, pia mtaingia hata kwenye viwanda unavyovisema nchi ndiko inaelekea. Na haya ni madhara ya kufanya hotuba ambazo zinatoka kichwani moja kwa moja bila kuhaririwa na mtu huna karama hiyo.

    Hapo ulipo Mkulu nawewe Utapita tu.
     
  2. iparamasa

    iparamasa JF-Expert Member

    #2
    Jan 11, 2017
    Joined: Nov 14, 2013
    Messages: 10,822
    Likes Received: 8,857
    Trophy Points: 280
    Huyo jamaa kalipa fidia ya mabilioni kwa wananchi kuchukua maeneo,kafanya exploration kwa mabilioni ya shilingi,kaweka wafanyakazi,kaagiza mitambo

    Tujiandae kulipa fidia ya mabilioni,escrow na IPTL inaikumba nchi,tutalipa fidia GEITA na huko ngasamo na kwingine

    Fidia mpaka sasa itafika trilioni kadhaa ikijumuisha loss of profit and business

    Pia wakienda mahakamani tutashindwa na kuwafidia na eneo kubaki lao

    Hawajapewa hata haki ya kusikilizwa kabla ya kunyanganywa,kesi rahisi sana kuishinda

    Unajifanya kuwapenda wananchi halafu unawatwisha zigo la fidia!!!
     
  3. Erythrocyte

    Erythrocyte JF-Expert Member

    #3
    Jan 11, 2017
    Joined: Nov 6, 2012
    Messages: 34,708
    Likes Received: 10,066
    Trophy Points: 280
    Hii nchi itaendelea kulipishwa faini za kimataifa hadi ikome .

    Yaani mtu mmoja tu tena bila hata kutafakari anajilipukia tu !

    Nakulilia Tanzania .
     
  4. N

    Ndikwega JF-Expert Member

    #4
    Jan 11, 2017
    Joined: Feb 1, 2012
    Messages: 4,095
    Likes Received: 1,182
    Trophy Points: 280
    Yaani hatari. Kuna mdau humu kasema ndiyo Tatizo la Kuropoka kila neno lililosogea Kinywani.
     
  5. N

    Ndikwega JF-Expert Member

    #5
    Jan 11, 2017
    Joined: Feb 1, 2012
    Messages: 4,095
    Likes Received: 1,182
    Trophy Points: 280
    Badala ya Kuhangaika na Kudai Kodi yake yeye anaingilia Upuuzi. Yaani Nchi chini ya Magufuli haiana Utaratibu wa Measure Risk za maamzi pia.
     
  6. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #6
    Jan 11, 2017
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,613
    Likes Received: 16,472
    Trophy Points: 280
    Ndo maana sifa kuu ya kiongozi ni busara

    sababu wanaweza kuja watu kukulilia na machozi..kumbe watu hao wanaolia ndo wezi wakubwa
    na waonevu....

    Ndo busara inapohitajika

    binafsi kiongozi yeyote anaependa kufanya maamuzi kwenye jukwaa huwa namuona 'hamna kitu'

    Uongozi ni details details na more details....
     
  7. N

    Ndikwega JF-Expert Member

    #7
    Jan 11, 2017
    Joined: Feb 1, 2012
    Messages: 4,095
    Likes Received: 1,182
    Trophy Points: 280
    Uko sahihi kabisa mkuu! Sasa kwa mfano yule muwekezaji kosa lake silioni kabisa.
     
  8. M

    Mwingereza JF-Expert Member

    #8
    Jan 11, 2017
    Joined: Jan 21, 2014
    Messages: 592
    Likes Received: 369
    Trophy Points: 80
    Mlimchagua nyie. Someni namba sasa !
     
  9. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #9
    Jan 11, 2017
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,613
    Likes Received: 16,472
    Trophy Points: 280
    Mbona hata Twiga Cement kalipa watu fidia mara mbili na eneo bado lina watu
    na serikali sasa inatetea hao watu..

    ndo hasara za viongozi 'populous '
     
  10. M

    Mwambajiwe Member

    #10
    Jan 11, 2017
    Joined: Nov 28, 2016
    Messages: 10
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 5
    Umeenda mbali sana,kama huyo mwekezaji angeenda mbali kama wewe basi lazima angetafuta jinsi ya kusaidia wananchi wapate hilo eneo la kujenga tank ili wapate maji,maana maji ni uhai.
     
  11. Adolph hitler jr

    Adolph hitler jr JF-Expert Member

    #11
    Jan 11, 2017
    Joined: Nov 5, 2016
    Messages: 1,722
    Likes Received: 1,399
    Trophy Points: 280
    Mmmh siasa banal
     
  12. Elungata

    Elungata JF-Expert Member

    #12
    Jan 11, 2017
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 25,071
    Likes Received: 4,551
    Trophy Points: 280
    Kwani lazima tank likae hapo mlimani?,
    afterall hilo tank linachukua heka elfu ngapi mpaka wamtoe mwekezaji?,
    maana kwa uzoefu hakuna tank la kuzidi robo heka,
    hata matank ya nuclear power hayawi makubwa kihivyo
     
  13. N

    Ndikwega JF-Expert Member

    #13
    Jan 11, 2017
    Joined: Feb 1, 2012
    Messages: 4,095
    Likes Received: 1,182
    Trophy Points: 280
    Sidhani kama wameongea naye. Mbona yule Afsia Madini na yule Engineer wa Maji hajaongelea hilo, na maamzi yametolewa kwa maneno yao.
     
  14. N

    Ndikwega JF-Expert Member

    #14
    Jan 11, 2017
    Joined: Feb 1, 2012
    Messages: 4,095
    Likes Received: 1,182
    Trophy Points: 280
    Afisa Madini kasema likikaa hapo litakuwa Disturbed na Uchimbaji wa Madini.
     
  15. N

    Ndikwega JF-Expert Member

    #15
    Jan 11, 2017
    Joined: Feb 1, 2012
    Messages: 4,095
    Likes Received: 1,182
    Trophy Points: 280
    Tuna safari ndefu Nchi za Afrika hizi. Ukipata viongozi ndiyo kama hawa, kila jambo lipo mikononi mwake na anaongoza nchi bila kuzingatia utawala wa sheria.
     
  16. iparamasa

    iparamasa JF-Expert Member

    #16
    Jan 11, 2017
    Joined: Nov 14, 2013
    Messages: 10,822
    Likes Received: 8,857
    Trophy Points: 280
     
  17. M

    MTK JF-Expert Member

    #17
    Jan 11, 2017
    Joined: Apr 19, 2012
    Messages: 6,084
    Likes Received: 1,781
    Trophy Points: 280
    Kwanini zisijengwe concrete towers sehemu nyingine wakaweke matanki ya maji, cha muhimu si mwinuko tu? Ajira ngapi hapo zitapotea kwa kufuta leseni ya mwekezaji?! Eneo lenyewe full ukame, watu watakula maji tu?! Ehe Mungu mbona umetuacha?!
     
  18. Bavaria

    Bavaria JF-Expert Member

    #18
    Jan 11, 2017
    Joined: Jun 14, 2011
    Messages: 42,068
    Likes Received: 6,901
    Trophy Points: 280
    Sio salama kuwekeza Tanzania.
     
  19. heradius12

    heradius12 JF-Expert Member

    #19
    Jan 11, 2017
    Joined: Apr 1, 2011
    Messages: 3,501
    Likes Received: 2,837
    Trophy Points: 280
    Huyu anatutia hasala na ukurupukaji wake. Huyu muwekezaji ana haki zote za kumburuza mahkamani na mwisho wa siku ni kodi zetu zina cover upuuzi wake.

    Nimeamini kila binadamu ana aina ya ukichaa wake. Ila ukichaa wa bwana yule ni wa level nyingine.
     
  20. D

    Descartes JF-Expert Member

    #20
    Jan 11, 2017
    Joined: Jul 24, 2013
    Messages: 2,410
    Likes Received: 762
    Trophy Points: 280

    Pengine hata kuishi si salama. Ben Saanane yuko wapi...?
     
Loading...