Tunapendana, tatizo ni umri na dini, naombeni ushauri

Tunapendana, tatizo ni umri na dini, naombeni ushauri

X_INTELLIGENCE

JF-Expert Member
Joined
Mar 25, 2014
Posts
10,791
Reaction score
15,016
Nina mpenzi ambae ananipenda sana nami pia nampenda kwani ananijari sana, ila amenizidi miaka 5 na tupo dini tofauti yeye ni mkristo na wazazi wake wameishika sana dini, mimi ni muislam vile vile wazazi wangu wameishika dini sana.

Kudhihirisha kuwa ananipenda mara kwa mara ananisisitiza mimi nikajitambulishe kwao kisha nimpeleke na kwetu.Mimi nampenda sana ila sitaki kukurupuka kwani taswira inaonesha wazazi wetu hawatokubariana na sisi kulingana na tofauti zetu.

WanaJF tafadhari naomba mnishauri katika hili nimechanganyikiwa mwenzenu na binti sipendi nimkose
.
 
Nenda RITA temeke uchukue cheti kipya. Upunguze miaka 7 ili wewe uwe mkubwa miaka 2 zaidi.

Kwenye hicho cheti pia badili jina aitwe Amina Mohamed. Na wewe tengeneza cheti cha Emanuel Sirname. Peleka cheti chako kwa wazai wake na chake kwa wazazi wake. Halafu waambie mnataka kufunga ndoa ya serikali kwanza kwa sababu hamtaki kuchangisha michango. Baada ya miaka miwili ndo mtafunga ndoa ya kanisani/ msikitini na kufanya sherehe.

Watawakubalia na baada ya hapo fungeni ndoa ya serikali bila ushiriki wa wazazi.

Endeleeni kuishi pamoja na kila wazazi wakiwakumbushia kufunga ndoa ya kanisani/msikitini waambieni mambo bado.

Endeleeni hivyo hivyo hadi wazazi watakapogundua mtakuwa na watoto wa 3 na hawataweza kuwatenganisha
 
ndugu,maisha ya siku hizi ni mizengwe mitupu,ushauri wangu ni kuwa usiendekeze nyege,ni bora utafute mtu mnaefanana dini na kwa upande wa umri ni bora wewe umpite au mlingane,unaweza kupata mwanamke aliekuzidi akakulea lakini kwa zama zetu ni bahati nasibu.
 
Nenda RITA temeke uchukue cheti kipya. Upunguze miaka 7 ili wewe uwe mkubwa miaka 2 zaidi.

Kwenye hicho cheti pia badili jina aitwe Amina Mohamed. Na wewe tengeneza cheti cha Emanuel Sirname. Peleka cheti chako kwa wazai wake na chake kwa wazazi wake. Halafu waambie mnataka kufunga ndoa ya serikali kwanza kwa sababu hamtaki kuchangisha michango. Baada ya miaka miwili ndo mtafunga ndoa ya kanisani/ msikitini na kufanya sherehe.

Watawakubalia na baada ya hapo fungeni ndoa ya serikali bila ushiriki wa wazazi.

Endeleeni kuishi pamoja na kila wazazi wakiwakumbushia kufunga ndoa ya kanisani/msikitini waambieni mambo bado.

Endeleeni hivyo hivyo hadi wazazi watakapogundua mtakuwa na watoto wa 3 na hawataweza kuwatenganisha

tenx kwa ushauri wako nitaufanyia kazi kouz sina jinsi
 
Back
Top Bottom