Tunaotaka mabadiliko Tanzania tufanye hivyo 2012


nickname

nickname

JF-Expert Member
Joined
Dec 20, 2009
Messages
524
Likes
66
Points
45
nickname

nickname

JF-Expert Member
Joined Dec 20, 2009
524 66 45
Wapendwa wote watanzania tunaotaka mabadiliko ya nchi yetu tusiwe na wasiwasi.Tusahau ya kuibiwa kura na tujikite kujenga vyama vyetu vya upinzani kwani mwaka 2012 tutakuwa na uchaguzi mkuu mwingine wa Urais wa Tanzania.

Rahisi wetu anasumbuliwa na ugonjwa wake wa kuanguka anguka na 2012 atanguka moja kwa moja kwa hiyo tutafanya uchaguzi
 
lm317

lm317

JF-Expert Member
Joined
Nov 2, 2009
Messages
452
Likes
1
Points
0
lm317

lm317

JF-Expert Member
Joined Nov 2, 2009
452 1 0
Wapendwa wote watanzania tunaotaka mabadiliko ya nchi yetu tusiwe na wasiwasi.Tusahau ya kuibiwa kura na tujikite kujenga vyama vyetu vya upinzani kwani mwaka 2012 tutakuwa na uchaguzi mkuu mwingine wa Urais wa Tanzania.

Rahisi wetu anasumbuliwa na ugonjwa wake wa kuanguka anguka na 2012 atanguka moja kwa moja kwa hiyo tutafanya uchaguzi
Umejifunzia wapi UCHURO! Acha
 
Elli

Elli

JF-Expert Member
Joined
Mar 17, 2008
Messages
29,487
Likes
14,773
Points
280
Elli

Elli

JF-Expert Member
Joined Mar 17, 2008
29,487 14,773 280
Taarifa hii umepata wapi? Sheihk YAHAYA kakutuma? Binafsi naona maisha ya mtu au better say UHAI WA MTU ni muhimu kuliko haya mengine....tusimuombee mabaya kiasi cha kifo!!! tumuombee ashindwe kupitisha hoja zenye maslahi fulani au kwa kundi fulani, mimi hayo ndo maombi yangu, haya yako naona yana kaukakasi
 
R

Rugemeleza

Verified Member
Joined
Oct 26, 2009
Messages
668
Likes
6
Points
35
R

Rugemeleza

Verified Member
Joined Oct 26, 2009
668 6 35
Wapendwa wote watanzania tunaotaka mabadiliko ya nchi yetu tusiwe na wasiwasi.Tusahau ya kuibiwa kura na tujikite kujenga vyama vyetu vya upinzani kwani mwaka 2012 tutakuwa na uchaguzi mkuu mwingine wa Urais wa Tanzania.

Rahisi wetu anasumbuliwa na ugonjwa wake wa kuanguka anguka na 2012 atanguka moja kwa moja kwa hiyo tutafanya uchaguzi
Si kweli. Ibara ya 37(5) inasema:
(5) Endapo kiti cha Rais kitakuwa wazi kutokana na Rais kufariki dunia, kujiuzulu, kupoteza sifa za uchaguzi au kutomudu kazi zake kutokana na maradhi ya mwili au kushindwa kutekeleza kazi na shughuli za Rais, basi Makamu wa Rais ataapishwa na atakuwa Rais kwa muda uliobaki katika kipindi cha miaka mitano na kwa masharti yaliyoelezwa katika ibara ya 40, kisha baada ya kushauriana na chama cha siasa anachotoka Rais atapendekeza jina la mtu atakae kuwa Makamu wa Rais na uteuzi huo utathibitishwa na Bunge kwa kura zisizopungua asilimia hamsini ya Wabunge wote.
 
nickname

nickname

JF-Expert Member
Joined
Dec 20, 2009
Messages
524
Likes
66
Points
45
nickname

nickname

JF-Expert Member
Joined Dec 20, 2009
524 66 45
Si kweli. Ibara ya 37(5) inasema:
(5) Endapo kiti cha Rais kitakuwa wazi kutokana na Rais kufariki dunia, kujiuzulu, kupoteza sifa za uchaguzi au kutomudu kazi zake kutokana na maradhi ya mwili au kushindwa kutekeleza kazi na shughuli za Rais, basi Makamu wa Rais ataapishwa na atakuwa Rais kwa muda uliobaki katika kipindi cha miaka mitano na kwa masharti yaliyoelezwa katika ibara ya 40, kisha baada ya kushauriana na chama cha siasa anachotoka Rais atapendekeza jina la mtu atakae kuwa Makamu wa Rais na uteuzi huo utathibitishwa na Bunge kwa kura zisizopungua asilimia hamsini ya Wabunge wote.
Duh kama katiba inasema hivyo basi kifungu hiki kinaweza mpa tamaa Makamu wa Rais akam-assasin Rais ili awe yeye.Haijawahi kutokea lakini am worrying
 

Forum statistics

Threads 1,237,409
Members 475,533
Posts 29,287,535