Tunaishi kama kwenye jumba la BIG BROTHER | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tunaishi kama kwenye jumba la BIG BROTHER

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Bujibuji, Jun 7, 2011.

  1. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #1
    Jun 7, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 35,263
    Likes Received: 22,007
    Trophy Points: 280
    Maisha ya hapa jamvini yamefanana sana na yale maisha ya kwenye jumba la big brother. Kuna Mods wanao tu monitor na hatuna uwezo wa kuwaona, Mods ni kama Big Brother mwenyewe anaye wajua na kuona kila kitu kinachofanywa na membaz.
    Kuna kugombana hapa jamvini, kurushiana maneno, na makundi ya kila aina.
    Yaani raha kweli, sina hata haja ya kushiriki kwenye hilo shindano la Big Blaza kwa kuwa tayari nimo ndani ya nyumba.
     
  2. Sumbalawinyo

    Sumbalawinyo JF-Expert Member

    #2
    Jun 7, 2011
    Joined: Sep 22, 2009
    Messages: 1,286
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 0
    Kama kuna ka ukweli ndani yake hivi.....
     
  3. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #3
    Jun 7, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 35,263
    Likes Received: 22,007
    Trophy Points: 280
    we are living la vida loca. Maisha yetu yamejaa wehu kama kwenye jengo la big brother
     
  4. Kiranja Mkuu

    Kiranja Mkuu JF-Expert Member

    #4
    Jun 7, 2011
    Joined: Feb 18, 2010
    Messages: 2,100
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 0
    umeona ehhh
     
  5. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #5
    Jun 7, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 39,468
    Likes Received: 4,127
    Trophy Points: 280
    Kweli kabisa!
     
  6. Lutala

    Lutala JF-Expert Member

    #6
    Jun 7, 2011
    Joined: Jun 17, 2010
    Messages: 845
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 35
    Ukilete mingumi wanakuban kama alivyofanyiwa Lotus. Bujibuji upo juu
     
  7. Rweye

    Rweye JF-Expert Member

    #7
    Jun 7, 2011
    Joined: Mar 16, 2011
    Messages: 15,029
    Likes Received: 3,052
    Trophy Points: 280
    Zaidi ya hapo humu ndani kuna na hot issues kibao alafu sisi hatunanii kikweli kama wale
     
  8. Mulhat Mpunga

    Mulhat Mpunga JF-Expert Member

    #8
    Jun 8, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 25,428
    Likes Received: 12,696
    Trophy Points: 280
    bravo
    JF
     
  9. Sumbalawinyo

    Sumbalawinyo JF-Expert Member

    #9
    Jun 8, 2011
    Joined: Sep 22, 2009
    Messages: 1,286
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 0
    kuna watu wanakamuana ki sawasawa tena ni wachangiaji wazuri sana wa lile jukwaa la watakatifu
     
  10. M

    Madenge Member

    #10
    Jun 8, 2011
    Joined: Dec 2, 2008
    Messages: 93
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 15
    Hv bb house hii kibhoke bhoke imo nayo?
     
  11. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #11
    Jun 9, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 29,046
    Likes Received: 6,490
    Trophy Points: 280
    Asante, kweli wenye akili nyingi mupo ati.
     
  12. Nazjaz

    Nazjaz JF-Expert Member

    #12
    Jun 9, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 5,345
    Likes Received: 1,131
    Trophy Points: 280
    sana tu wengine tuna mabwana sitasita
     
Loading...