Tunafurahia mgao wa bilioni 8 dhidi ya bilioni 320 ???? Tafakari | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tunafurahia mgao wa bilioni 8 dhidi ya bilioni 320 ???? Tafakari

Discussion in 'Major Projects in Tanzania' started by namimih, Jul 6, 2012.

  1. n

    namimih Member

    #1
    Jul 6, 2012
    Joined: Jan 4, 2012
    Messages: 65
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wana jamii forum nimesoma kweny gazeti la IPP la tarehe 6 July, na kuna maelezo kuwa Unesco wamekubali kuachia kilomita 200 za mraba katika mbuga ya Selous kwa ajili ya uchimbaji wa uranium, kinachonishangaza ni baadhi wa wahusika katika kujenga nchi hii kufurahia na kuona ni hatua ya kuongeza kipato kwa Taifa hili la Tanzania kwa mgao wa bilioni 8 dhidi ya bilioni 320 kwa mwaka, kweli hii ndiyo haki au ndiyo aliyeturoga ameshakufa, naomba maoni yenu wana Jamii.
     
  2. Uliza_Bei

    Uliza_Bei JF-Expert Member

    #2
    Jul 6, 2012
    Joined: Feb 17, 2011
    Messages: 2,993
    Likes Received: 281
    Trophy Points: 180
    Wapatie jina lako wakuweke kwenye mgao, maana sasa ni kubeba kinachowezekana hata kwa damu ya watanzania. Ukiona ubatili njoo kwa Yesu tusubiri ufalme wake wenye usawa usioisha. Tumsifu yesu kristo aliyeshinda ubaguzi; ccm watakuua na presha maana wamajiandaa pia kuchukua nchi 2015
     
  3. Ukwaju

    Ukwaju JF Bronze Member

    #3
    Jul 6, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 7,917
    Likes Received: 501
    Trophy Points: 280
    Mm sijakuelewa nidadavulie kwanza hivi tukiwanyima hiyo Mbuga ya Selous , hao wanyama watatuingizia Dola bilioni 320 kwa mwaka au tukiwanyima kuchimba na sisi tukachimba wenyewe tutapata dola hizo bilioni 320 kwa mwaka hebu funguka
     
  4. Biohazard

    Biohazard JF-Expert Member

    #4
    Jul 6, 2012
    Joined: Aug 21, 2011
    Messages: 1,963
    Likes Received: 184
    Trophy Points: 160

    Ww ndio unatakiwa kufunguka coz wanachofanya ni overexploitation na mwisho wa cku madini yanakua exausted wakati hukupata manufaa hata kidogo mkuu. Mfano mrahisi ni Buhemba saizi wamekuachia mapango tu.
     
  5. Gama

    Gama JF-Expert Member

    #5
    Sep 18, 2012
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 7,354
    Likes Received: 451
    Trophy Points: 180
    Hilo gazeti la IPP ndo gazeti gani?
     
  6. kookolikoo

    kookolikoo JF-Expert Member

    #6
    Sep 21, 2012
    Joined: Mar 9, 2012
    Messages: 2,518
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    na la lini?
     
Loading...