Tunachokiweza Watanzania ni kupigiana simu tu

Tunachokiweza Watanzania ni kupigiana simu tu

The Businessman

JF-Expert Member
Joined
Jan 9, 2014
Posts
7,397
Reaction score
9,264
Kwa kila secta na masuala muhimu tumeshindwa kama mpira tumeshindwa uchumi tumeshindwa kujitawala tumeshwa siasa tumeshindwa elimu tumeshindwa teknolojia tumeshindwa kilimo tumeshindwa hata kufikiri pia tumeshindwa.

Tumebaki taifa la watu wa kupigiana simu tu kutwa nzima, mtu anaongea na simu zaidi ya dakika 35 hata anachokiaongea hakieleweki.

Mbaya zaidi anatumia kuliko ana chokiingiza.
 
Si vyote tumeshindwa mfano tuna A ya kulalamika. Mtu anamlalamikia mwenza, mwalimu, polisi, mchungaji, imamu wake, serikali ndo usiseme hata mvua isiponyesha
 
Mtu badala ya kujitafutia kipato, kutwa nzima anashinda anailaumu CCM.
 
Aghhhhh mi CCM bwana, imeleta mvua huku tayari wakati watu tunavuna, si hasara hii sasa.
 
Kwa kila secta na masuala muhimu tumeshindwa kama mpira tumeshindwa uchumi tumeshindwa kujitawala tumeshwa siasa tumeshindwa elimu tumeshindwa teknolojia tumeshindwa kilimo tumeshindwa hata kufikiri pia tumeshindwa.

Tumebaki taifa la watu wa kupigiana simu tu kutwa nzima, mtu anaongea na simu zaidi ya dakika 35 hata anachokiaongea hakieleweki.

Mbaya zaidi anatumia kuliko ana chokiingiza.

hahahah nimecheka mkuu
 
Yaani hadi watu wanaongea dakika 35 tumeshindwa kuelewa wanaongea nini maake havieleweki yaani si tunashindwaaaaa
 
Mbaya zaidi tunashinda tukichunguza na kusikiliza maongezi ya simu za watu hata wasiotuhusu kwa zaidi ya dakika 35 huku tukiacha shughuri zetu binafsi.
 
Mbaya zaidi tunashinda tukichunguza na kusikiliza maongezi ya simu za watu hata wasiotuhusu kwa zaidi ya dakika 35 huku tukiacha shughuri zetu binafsi.

member wote humu ndani mmesha kula chakula cha mchana?
 
aiseee umeongea point ila kuongea na ximu sio kwamba wote wanatumia simu zao kwa porojo wako wanautumia simu zao kwa manufaa ya kuchumi bestito jua kuwa simu ndo mpango wa kuleta maendeleo, marafiki na mambo mengine muhimu ila tatizo liko kwa mtumiaji mwenyewe
Kwa kila secta na masuala muhimu tumeshindwa kama mpira tumeshindwa uchumi tumeshindwa kujitawala tumeshwa siasa tumeshindwa elimu tumeshindwa teknolojia tumeshindwa kilimo tumeshindwa hata kufikiri pia tumeshindwa.

Tumebaki taifa la watu wa kupigiana simu tu kutwa nzima, mtu anaongea na simu zaidi ya dakika 35 hata anachokiaongea hakieleweki.

Mbaya zaidi anatumia kuliko ana chokiingiza.
 
tumekuwa watu wa kulalama kuliko kutenda kitu
na wengine wanabaiki mtandaoni kuchat tu na kulalama kuliko kutenda kitu kwa manufaa yao
 
aiseee umeongea point ila kuongea na ximu sio kwamba wote wanatumia simu zao kwa porojo wako wanautumia simu zao kwa manufaa ya kuchumi bestito jua kuwa simu ndo mpango wa kuleta maendeleo, marafiki na mambo mengine muhimu ila tatizo liko kwa mtumiaji mwenyewe

hapana sijasema wote dadayangu.
 
wenzetu uchaguzi ukiisha ni kupiga kazi tu hadi kampeni zianze.Uku kila siku Ukawa Ukawa
 
aiseee umeongea point ila kuongea na ximu sio kwamba wote wanatumia simu zao kwa porojo wako wanautumia simu zao kwa manufaa ya kuchumi bestito jua kuwa simu ndo mpango wa kuleta maendeleo, marafiki na mambo mengine muhimu ila tatizo liko kwa mtumiaji mwenyewe

Ximu ndo nini asee.!?
 
Back
Top Bottom