GE2025 Tumuulize H. Polepole, Nini kinafuata baada ya CCM kushupaza shingo?

GE2025 Tumuulize H. Polepole, Nini kinafuata baada ya CCM kushupaza shingo?

Matukio, Taarifa, Habari na Mijadala ya Wananchi WAKATI wa Mchakato wa Uchaguzi Mkuu 2025

Retired

JF-Expert Member
Joined
Jul 22, 2016
Posts
52,217
Reaction score
102,315
Mimi niko na wewe ( at least kwa hili, ingawa wakati wa Magufuli hukuonesha uzalendo huu), sasa tunatokaje kwenye mkwamo huu?

My suggestions:
1. Weka page yako ya inbox ambapo unaweza kupata mawazo na mbinu za kwenda mbele....mbinu za vita haziwekwi hadharani

2. Tumia influence ya ubalozi wako to attract International attention. Zitembelee nchi ambazo zitakuunga /zitawaunga mkono Watanzania. Waelezee the real degree of democracy violation situation on the ground in Tanzania

3. Jitoe CCM , anzisha movement yoyote ambayo utawajumuisha wazalendo kutoka CCM ja taasisi zingine na wengine. Pambana ukiwa nje ya CCM. Ukombozi ukipatikana rudi CCM yako. After all the next move ni kukufukuza uanachama wa CCM...this is loading!

4. Usithubutu kuja Tanzania, watakumaliza. Pambana ukiwa nje.

5. Si mbaya uka join hands with Chadema inapobidi kufanya hivyo in certain aspects that need joining forces together ....

6. Lastly badiri mbinu za mapambano, dictators do not heed to words. Actions speak louder than words.

Ni hayo kwa leo.
 
Enzi za Shujaa mlimchukia sana Polepole japo vita yake ilikuwa ni hii hii dhidi ya Wahuni kwenye vyama vyote vya Siasa 😂🇮🇱
 
project imebuma......watu wamempotezea wamemuona kama snitch......angekuwa mwema angeanza kwanza kutuambia ni nani aliekuwa anawateka na kuwauwa kipindi cha magu
 
Aliwahi kumuita lissu mbwatukaji kipindi cha jiwe Leo hii ahamie chadema na utakuta anapokelewa hahahhah
 
Ndani ya CCM hakuna Mwema!! Hakuna mwema…..narudia hakuna mwema!! Kwenye hili la Polepole limeshindwa kupata watu kwa sababu asilimia ya watu ndani ya CCM wanataka nafasi ili wapate pesa….. Na hili litachukuwa miaka mingi mpaka litoe impact.

Mageuzi ya Tanzania yapo mikononi kwa wananchi tu….tusitengemee Upinzani maana wanapata umaarufu then wanasepa CCM.

Ndio maana pia Wakenya wanapambana na viongozi wao mara kwa mara…. Na bado hela yao ipo juu yani laki tano ya kenya ni million 9 ya Tanzania.

Mwisho nadhani kuna namna Mungu ameamua tupate mateso kwa namna hii.
 
Enzi za Shujaa mlimchukia sana Polepole japo vita yake ilikuwa ni hii hii dhidi ya Wahuni kwenye vyama vyote vya Siasa 😂🇮🇱
No, Thank You! Tulimchukia kwa sababu hakukemea matendo ya kuwapoteza watu na maovu mengine kama kununua wapinzani alilokuwa amelibeba yeye na mifuko ya pesa kuwaonga/kuwanunua wapinzani. It was as if hakukuwa na maovu yaliyotendwa utawala wa magufuli.

naangalia kamakuna OVU analikemea leo....nitamuunga mkono kwa sababu UOVU ukikemewa hata kwa gersha ni sawa as longa as amepaza sauti
 
Back
Top Bottom