tumemalizana na Ivo Mapunda: Hans Mapunda


Jospina

Jospina

JF-Expert Member
Joined
Apr 19, 2013
Messages
2,418
Likes
240
Points
160
Jospina

Jospina

JF-Expert Member
Joined Apr 19, 2013
2,418 240 160
" nipende kuwafahamisha Watanzania na wanasimba kuwa tumemalizana na Ivo Mapunda"-Hans Pope
 
CANIMITO

CANIMITO

JF-Expert Member
Joined
Feb 12, 2013
Messages
2,052
Likes
2,081
Points
280
CANIMITO

CANIMITO

JF-Expert Member
Joined Feb 12, 2013
2,052 2,081 280
Wacha aje kumaliza kipaji..
 
yegella

yegella

JF-Expert Member
Joined
Nov 18, 2010
Messages
3,116
Likes
155
Points
160
yegella

yegella

JF-Expert Member
Joined Nov 18, 2010
3,116 155 160
Simba makipa wangapi...
 
M

mahakama ya kazi

JF-Expert Member
Joined
Feb 20, 2013
Messages
1,476
Likes
33
Points
145
Age
35
M

mahakama ya kazi

JF-Expert Member
Joined Feb 20, 2013
1,476 33 145
Ninge kuwa Rafiki wa IVo ,ningemshauri abaki hukohuko, mpra wake ulipopanda,huku anakuja kujimaliza.Hawa Simba na Yanga ni Talent Killers.
watamfukuza sasa hivi.simba na yanga ni wanauwa viwango vya watu
 
Makoye Matale

Makoye Matale

JF-Expert Member
Joined
May 2, 2011
Messages
6,489
Likes
466
Points
180
Makoye Matale

Makoye Matale

JF-Expert Member
Joined May 2, 2011
6,489 466 180
watamfukuza sasa hivi.simba na yanga ni wanauwa viwango vya watu
Ni kweli, Simba ni wauaji wa vipaji, Dhaira alikuwa kipa no. 1 wa The Cranes wamempotezea kipaji hadi timu yake imeboronga pia. Mapunda atajuta kucheza Simba.
 
N

Nyamajiva

JF-Expert Member
Joined
Aug 1, 2013
Messages
211
Likes
2
Points
35
N

Nyamajiva

JF-Expert Member
Joined Aug 1, 2013
211 2 35
Karibu unyamani ivo
 
NGANU

NGANU

JF-Expert Member
Joined
Oct 18, 2012
Messages
1,908
Likes
26
Points
145
Age
32
NGANU

NGANU

JF-Expert Member
Joined Oct 18, 2012
1,908 26 145
Ukifanya kazi na timu za Yanga na Simba unakuwa huna uhakika wa kibarua chako.
Ivo halijui hilo,amuulize Julioh.
 
Last edited by a moderator:
Jodoki Kalimilo

Jodoki Kalimilo

JF-Expert Member
Joined
Feb 12, 2012
Messages
9,919
Likes
3,678
Points
280
Jodoki Kalimilo

Jodoki Kalimilo

JF-Expert Member
Joined Feb 12, 2012
9,919 3,678 280
Ni kweli, Simba ni wauaji wa vipaji, Dhaira alikuwa kipa no. 1 wa The Cranes wamempotezea kipaji hadi timu yake imeboronga pia. Mapunda atajuta kucheza Simba.
Kweli kabisa maana timu zetu kubwa huwa hazina program ya kukuza wachezaji, wanachojua nikununua wapya tu wakali wakali wakiisha wanawatupa wanachukua wengine. Timu kubwa zote za ulaya pamoja na kuchukua wachezaji wenye majina lakini bado kuna underground wanawanyanyua na kuwachanganya na hawa nyota wakali
 
Lambardi

Lambardi

JF-Expert Member
Joined
Feb 7, 2008
Messages
10,407
Likes
5,803
Points
280
Lambardi

Lambardi

JF-Expert Member
Joined Feb 7, 2008
10,407 5,803 280
Atachuana na Yew Berko!kazi ipo!
 
Ndahani

Ndahani

JF-Expert Member
Joined
Jun 3, 2008
Messages
14,755
Likes
2,046
Points
280
Ndahani

Ndahani

JF-Expert Member
Joined Jun 3, 2008
14,755 2,046 280
Timu zetu hazina mpangilio wowote unaoeleweka wa kukuza vipaji. Ni kusajiri hata wabeba vyuma ili mradi tu kuonyesha wana pesa za kusajiri.
 

Forum statistics

Threads 1,251,958
Members 481,948
Posts 29,791,579