Tumefungiwa barabara

Tumefungiwa barabara

Benno

JF-Expert Member
Joined
Nov 21, 2009
Posts
332
Reaction score
51
Tumekaaa kwa muda usiopungua masaa mawili tukiwa tumefungiwa barabara ya kutokea Tumaini Hospitali, hatukuambiwa chochote kinachoendelea, lastly tukaamua kumfuata askari maarufu kwa KKSECURITY, simple answer ''''HAPA KUNA BOSS WA DHEHEBU LA AGHA KHAN ANAINGIA LEO NDIO MAANA HII ROAD IMEFUNGWA''''''

Hakuna trafic wala polisi wakutusaidia: Basi nikakumbuka usemi wa wanasiasa unaosema mkubwa mpishe.
 
Upanga ni ya wahindi... njoo mlandizi twapita kirahisi tu ati
 
Je aliyezuia magari ni askari polisi au hao auxi Police.

Kwani kwa mujibu wa sheria za Tanzania mwenye uwezo na dhmana na kuongoza au kusimamisha magari njiani ni Asskari polisi pekee na si vinginevyo.

Mthalan Leo asubuhi wakti natoka Upanga kwangu (mtaa wa Ali khan ) kuelekea airport ili nije hapa Zanzibar nilishangaa vingora va askari magereza wakipelekwa wafungwa mahakamani na magari yalikuwa yanawapisha tena kwa lazima. Llooh haya ni matatizo ya kutojua sheria za nchi yenu.

Poleni
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom