SAGAI GALGANO
JF-Expert Member
- Nov 13, 2009
- 50,094
- 75,538
Ha ha ha, mbona unapanick?
Wewe unayeleta matusi ndiyo unapaniki
Ha ha ha, mbona unapanick?
jeshi likae pembeni ndio utajua vijana sana hasira kiasi gani...alafu ulivyokuwa umezaliwa porini tabia za kike ndio zipi...lijinga
Afadhali hapa umeondoka kwenye maneno kidogo umeangukia kwa watu wa picha sasa toka kwenye hatua hii uingie kwenye watu wa vitendo
SHIDA MOJA UPINZANI WENGI WAPIGAJI AWAKO LWA AJILI YA MAENDELEO SASA HILI JPM KALISOMEA NYAKATI KASHTUKIAKwa hali tulipofikia na tunakoelekea kuhusu mambo ya Uchaguzi chini ya hii NEC isiyo Huru amani ya nchi inaenda kutoweka!!!
Haihitaji mtu uwe na elimu ya sayansi ya kurusha Roketi ili kujua kinachofanywa na Tume ya Uchaguzi Tanzania NEC ili kuhakikisha wanakibeba Chama Tawala cha CCM. Kwamba sasa NEC wamedhamiria kuibeba CCM bila hata aibu baada ya tamko la Mwenyekiti wa CCM(T) na Rais wa JMT Bwana John Joseph Pombe Magufuli ya kwamba CCM itatawala milele.
Tunapoelekea kwenye Chaguzi ndogo za Ubunge Jimbo la Buyungu na Udiwani katika Kata 72 inaonekana kuwa NEC wana mpango kabambe wa kuhakikisha Upinzani hawapati Jimbo la Ubunge wa Kata hata moja. Vituko vinavyojitokeza kwenye maeneo yenye wagombea wa Udiwani kwa Upinzani inasikitisha kama siyo kutishia Amani ya nchi. Kwamba sasa kuna wagombea wa Udiwani toka Upinzani wameambiwa siyo Raia wa Tanzania.....Kuna maeneo Wagombea wanasakwa na Polisi kwa kesi za Mauaji. na kuna maeneo Wagombea wanalazimishwa kujiuzulu au kujaza Fomu kimakosa kwa maksudi ili wawe DISQUALIFIED na Wasimamizi wa Uchaguzi ambao ni Wakurugenzi wa Halmashauri na Miji.
Chondechonde kwa Rais JPM aingilie kati na aepushe huu uhuni unaofanywa na wateule wake toka NEC...!!Ikibidi hata ajitokeze hadharani afute kauli yake ya CCM ITATAWALA MILELE MAANA KAULI HIYO INAONEAKANA KULETA UCHOCHEZI na ikizingatiwa tunaelekea kwenye Uchaguzi wa Serikali za Mitaa mwaka kesho 2019 na Uchaguzi Mkuu 2010 hali inaweza kuwa mbaya sana!!!!
Naomba kuwasilisha.
Aliyewatuma atawezaje kuingilia kati! Alikwishawaonya wakuu wa mikoa hataki kusikia mpinzani ameshinda wakati yeye ndiye anamlipa mshahara.Kwa hali tulipofikia na tunakoelekea kuhusu mambo ya Uchaguzi chini ya hii NEC isiyo Huru amani ya nchi inaenda kutoweka!!!
Haihitaji mtu uwe na elimu ya sayansi ya kurusha Roketi ili kujua kinachofanywa na Tume ya Uchaguzi Tanzania NEC ili kuhakikisha wanakibeba Chama Tawala cha CCM. Kwamba sasa NEC wamedhamiria kuibeba CCM bila hata aibu baada ya tamko la Mwenyekiti wa CCM(T) na Rais wa JMT Bwana John Joseph Pombe Magufuli ya kwamba CCM itatawala milele.
Tunapoelekea kwenye Chaguzi ndogo za Ubunge Jimbo la Buyungu na Udiwani katika Kata 72 inaonekana kuwa NEC wana mpango kabambe wa kuhakikisha Upinzani hawapati Jimbo la Ubunge wa Kata hata moja. Vituko vinavyojitokeza kwenye maeneo yenye wagombea wa Udiwani kwa Upinzani inasikitisha kama siyo kutishia Amani ya nchi. Kwamba sasa kuna wagombea wa Udiwani toka Upinzani wameambiwa siyo Raia wa Tanzania.....Kuna maeneo Wagombea wanasakwa na Polisi kwa kesi za Mauaji. na kuna maeneo Wagombea wanalazimishwa kujiuzulu au kujaza Fomu kimakosa kwa maksudi ili wawe DISQUALIFIED na Wasimamizi wa Uchaguzi ambao ni Wakurugenzi wa Halmashauri na Miji.
Chondechonde kwa Rais JPM aingilie kati na aepushe huu uhuni unaofanywa na wateule wake toka NEC...!!Ikibidi hata ajitokeze hadharani afute kauli yake ya CCM ITATAWALA MILELE MAANA KAULI HIYO INAONEAKANA KULETA UCHOCHEZI na ikizingatiwa tunaelekea kwenye Uchaguzi wa Serikali za Mitaa mwaka kesho 2019 na Uchaguzi Mkuu 2010 hali inaweza kuwa mbaya sana!!!!
Naomba kuwasilisha.
Ha ha ha, dogo tulia.Wewe unayeleta matusi ndiyo unapaniki
Subiri siku ukipoteza mpendwa wako ndio utaelewaAnzisheni Kibiti nyingine.
Haya, nasubiri.Subiri siku ukipoteza mpendwa wako ndio utaelewa
Ha ha ha, dogo tulia.
Kamwambie dada yako wewe kidosho.Ukiwa kwenye siku zako una shida sana wewe dada.
Kamwambie dada yako wewe kidosho.
Duh, mbona unapaniki wewe?Dada yangu hahusiki hapa wewe demu.
Duh, mbona unapaniki wewe?
Kamwambie dada yako au mama yako itafaa zaidi....najua hedhi inakutesa dawa yako utundikwe mimba utatulia.
Kamwambie dada yako au mama yako itafaa zaidi.
Ha ha ha, jibu limekuchoma sio?Nakucheka kwa dharaaaau, najua damu ikikauka fahamu zitakurudia.
Afadhali nawe umegundua kitu kinachosikitisha wadanganyika waliowengiChondechonde kwa Rais JPM aingilie kati na aepushe huu uhuni unaofanywa na wateule wake toka NEC.."
Hapa ndio tatizo la Watanzania lilipo ,yaani anayeleta tatizo ndiye anayetegemewa kutatua tatizo
Hivi si Magufuli huyu alisema nikuteue Mkurugenzi ,nikulipe mshahara halafu ukamtangaze mpinzani ?
Mnategemea nini kutoka kwake ?